Phỏng Vấn [BẠN NGHĨ GÌ VỀ TÔI?]Star tháng 7: hienqv

Status
Not open for further replies.

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Êu :">:">

Sau một lúc suy nghĩ quyết định vô viết cảm nghĩ về bạn hiền.

Đơn giản 1 câu: cái câu "mỹ nữ miền núi" (MNMN) ko ai xứng đáng đeo trên mình hơn bà =))=))=))=))=)). Bạn hiền rất ngây thơ :"> (chị họ tui nói thía), vô tư (chị họ tui nói lun :">) và "mê giai" =))=)) (tui nói :>). Nhưng vì bạn chỉ mê 1 giai thôi (có lẻ tẻ ở đâu hay ko thì tui hung bít) nên có thể gọi bạn là người vợ chung thủy :-".

Đỉnh điểm của sự ngây thơ của bạn là cả evy hiền hậu cũng hiểu cụm từ "ăn chuối chấm sữa", thế mà bạn lại bao lần đòi về nhà ăn thử coi ngon dở ra sao :-":-":-":-". Chả biết nên khen hay "chê trách" bạn nữa :-|:-|:-|.

Còn về điểm tớ ghét nhất :-?. Có lẽ chỉ ghét bạn cái giai đoạn bạn gán cho tớ tội danh nghĩ về Min như "một tên sở khanh" :ahyes:. Nhưng suy cho cùng thời điểm đó forum ai cũng ko hiểu ý tớ (và tớ hy vọng bây giờ mọi người đã hiểu tại sao lúc đó tớ đùng đùng lên vì cái miệng của Min), nên cũng ko thể bảo là ghét bạn hoàn toàn được :">. Nếu trách thì trách tớ ko thể giải thích thấu đáo. Thế thôi :">.

Câu chốt là, bạn Hiền là người vợ tốt, dù có hơi lười "về nhà" :ahyes: nhưng nói chung Min có phước khi lấy được 1 người vợ ngây thơ :-" (ăn chuối chấm sữa), xinh đẹp (mỹ nữ miền núi :-") và yêu chồng :"> (có lăng nhăng đâu bên ngoài gia tộc thì tui ko biết =))=)))

Status
Not open for further replies.