Phỏng Vấn [bạn nghĩ gì về tôi] Bou "kiêu" tiểu thư

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
xin lỗi Bou... làm topic cho e trễ mất 1 ngày... dạo này net nhà ss chán wá....

tạm thời để đây... để ss suy nghĩ kỹ rồi mới thổ lộ tình cảm dạt dào với e sau nhá...:)):))

• Like
Reactions: Bou

melp

Đại tỷ nhà Jung, S.V.C Writing Contest, Giải Khuyế
Staff nghỉ hưu
Phỏng vấn chánh thất nhà Jung thì thôi để đại tỷ nhà Jung lên tiếng trước nhé:sungie_hi:

Lần đầu gặp Bou đúng là ss hơi bị choáng, vì thấy ngoài đời thì ngoan ngoãn nhỏ nhẹ mà sao trên mạng lại đao to búa lớn thế:hết hồn:

Với ss, Bou là 1 cô em gái rất dễ thương. Cảm động nhất là lúc em bảo em quý ss như quý Sung.

Cố gắng dành thời gian học tốt hơn em ạ, đừng bùng nhiều quá. Mà cũng không nên dành thời gian cho mạng quá nhiều, nên ra ngoài nhiều hơn cho đỡ mù đường:crab dance:

Tính em cũng hay quên nữa:huhu: và ss cảm thấy em dễ nản lòng. Nên kiên nhẫn hơn và cân bằng tốt hơn.

Em và Gà là 2 thành viên đầu tiên của forum mà ss gặp - nếu không có cuộc gặp năm ngoái đấy, chắc giờ này ss vẫn đang miệt mài bên Biz. Cố gắng phát triển tốt nhà Jung nhé:hihi:

• Like

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
cuối cùng cũng tới ss bou ;))
em có khá là nhìu điều mún nói :">
nhưng ss hứa ko đc giận em đâu íh nhé~
dù biết ss là ng` thẳng thắn và ko hay để bụng, nhưng em vẫn mún "đảm bảo" ;))
>:D<
nhưng ss yên tâm là ko phải em rủa xả hay xỉ vả gì ss đâu ạ :">

• Like

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
là này, Bou kieu em, ss thì lúc đầu ss tưởng tượng em fải là đao to búa lớn lắm kia, nhưng theo mọi ng nói lại e rất uh là ít nói, dịu dàng... lúc đầu ss hơi bị shock khi nghe thấy thế đấy...nhưng mà, sau này thì hiểu là do em sợ người lạ thôi, khi wen thân rồi em lại bộc lộ cảm xúc rất dạt dào cơ...:)):)):))

bou dễ thương vì rất uh là sẵn lòng giúp đỡ ss khi ss nhờ vả...:D...hay kêu ss khách sáo... mà thật ra ss có khách sáo bao giờ??? :)):)):))

mà ss khuyên em nên tiếp xúc vơi mọi ng nhìu hơn...em học cái ngành mà đòi hỏi giao tiếp thế kia, trong khi lại sợ tiếp xúc với ng lạ...thì làm sao???.. em ra ngoài đi...giao du đi... e mà ở trong này, ss sẽ lôi em đi khắp trốn rồi đấy...:D:D

nhiu đó thôi, còn "chém đẹp" e thì để sau...chiến thuật vừa đánh vừa xoa đấy...:">:">

• Like

Bou

Chánh thất nhà Jung, S.V.C Writing Contest, Giải k
Staff nghỉ hưu
:| ồ shali :|;;; nhiều điều cơ á :|;;; em... nói đi, ss đang lắng nghe đây xD~
ss melp ss irish :-*

trangusa

Đại tỷ nhà Lee, S.V.C Cái Bang, S.V.C Writing Cont
Thủ quỹ
hâm hâm, tư tưởng rất dê, giỏi nịnh đầm, mù đường, lười biếng, nhưng mà lâu lâu ko thấy nó là nhớ điên đảo chứ =)) :">!!

"xúc tích" quá :">

• Like

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
ss bou ... :-?
*suy nghĩ* *sắp xếp ý muốn nói*
xem nào xem nào...
nhiều cái muốn nói quá :">
điều em ấn tượng nhất là cách nói chuyện và phong cách trong khi nói chuyện của ss :"> bảo ss ngoài đời nhỏ nhẹ ít nói... nói thật, nếu ko phải ss mun và ss melp đảm bảo, em thật sự ko dám tin :)) liệu đâu mới là phần tính cách thật của ss nhỉ? :">
trong 4rum ss thường ko hay nói nhiều, ss chỉ nói những lúc cần nói và thường thì 1 bài post của ss ko quá 3 dòng. Nhưng khi có việc quan trọng thì ss lại viết rất dài, post dài nhất của ss là bài thi của sung và ss kể lại ss đến với SH như thế nào =)) hay nói đúng hơn là đến với sung như thế nào =))
ss là fan cuồng của sung :"> rất rất cuồng. Em cảm thấy đối với ss sung là tất cả, quan trọng hơn tất cả mọi thứ trên đời này, mặc dù đôi lúc ss quay sang nghía các lão khác rất bất chợt và tấn công bất ngờ và vô cùng mạnh bạo =))=))
ss đúng dạng "tiểu thư" như các ss khác đặt cho ss. ss hay ghen tị ;)) tính hơi nóng, ko kiêng nể ai, ai nói sai hay làm gì ko vừa ý là ss nói thẳng. ss biết cách bảo vệ và bênh vực những gì ss yêu quí, ss ko sợ mích lòng ng` nào cả :-s ss là 1 ng` thẳng thắn, đó là từ chính xác nhất :)
nhưng ss ko phải là dạng ng` hẹp hòi và để bụng :x em có cảm giác ss là dạng ng` sòng phẳng, ai đối xử với ss thế nào ss đối xử lại thế ấy :x dù tốt hay xấu, dành cho ss 1 ss đáp lại tới 10. ss còn nhớ lần em làm lỗi với ss chứ. Quả thật lúc đó em sợ đến run ng` và ko biết phải làm gì. Chưa bao giờ em cảm thấy sợ như thế. Bất kì 1 ss nào trong đây mắng em em đều sợ, em sợ thật đấy :| nhưng lúc ss bảo "ngay cả khi đó là ng` em xem như ng` trong gia đình...", ss biết lúc đó em suýt tí nữa là bật khóc ko? Từ lúc đó em cảm nhận đc dù ss ko nói ra nhưng tình cảm của ss thật sự rất sâu đậm. Đó là điều khiến em xúc động nhất~ (vốn dĩ nói cái nì trong thư nhét trong hộp hũ sung tặng ss nhưng em quên béng đi mất :)))
ss cũng là 1 ng` có trách nhiệm và biết quản lí công việc (theo lời ss mun;))) :) em ko thể phủ nhận những gì ss đã làm cho 4rum và đó là điều khiến em phục ss nhất. Ngôi vị Chánh thất Jung gia ngoài ss ra ko còn ai xứng đáng hơn nữa :x
ss cũng rất hài hước =)) bao nhiu lần em cười đến ngã lăn ra vì mấy bài post của ss. Tài "chém gió" của ss cũng rất kinh 8-> em có cảm giác ko ai cãi lại nổi ss cả 8-> À, đấy gọi là tài ăn nói nhỉ :"> giá mà em cũng đc như ss :">
nếu nói khuyết điểm thì em chỉ muốn nói là... đôi lúc ss nói nhiều câu dễ khiến ng` khác buồn :( em biết ss ko có ý như thế, hoặc lúc đó ss đang bực mình hay bla bla... nhưng vẫn rất buồn. Đó là lí do em bảo lina (và mới đây nhất là bris =))) sợ ss :"> ss ko xấu, ss ko cố tình như thế hoặc có lẽ ss ko biết ss nói như thế khiến tụi em sợ, nhưng sự thật là như thế :( ss nhớ lúc ss bảo giữa ss và ss mun em sợ ai hơn ko? ss mun em chỉ sợ những lúc ss ấy mắng em, còn ss thì em sợ những câu nói "mích lòng" của ss :( Nhưng giờ thì đỡ hơn rồi vì nếu ko may trong lúc trò chuyện em có "nhận" đc vài câu thì em sẽ quên ngay vì em nghĩ "chắc ss ấy ko có ý như thế" và rồi em lại bình thường với ss. Em đã bảo em ko phải là dạng ng` để bụng mà :">
đó là những gì em mún nói :"> sau này có nghĩ ra gì thêm thì em sẽ bổ sung sau :"> nếu có lời nào của em khiến ss buồn thì cho em xin lỗi, đó đều là những lời rất thật lòng của em ^^
Yêu ss :-*

bổ sung thêm là những lúc ss nói lời yêu thương thì "sức công phá" cũng lớn lắm ạ :x chẳng hạn như mấy lần ss gọi shali em yêu hay cục cưng hay ôm ấp hun hít gì đó :"> sướng rên íh :jin::jin:

• Like

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
tới và bạn ít gặp nhau ,nên cũng chỉ dám phát biểu đôi lời thôi nhé !
hi ,về ngoại hình thì khỏi nói rồi ,theo như trong hình thì tớ thấy bạn ...xinh
còn về tính tình thì theo như những lần ta gặp nhau ,về việc bạn xúi tớ khủng bố con yêu tinh dụ cha Min lúc trước đó ,nên thành ra tớ nghĩ bạn có vẻ hơi có vẻ...haha ,nói sao nhỉ ,hơi "dữ" một tí
nhưng về sau khi nghe bạn Mun và mọi người khác nói về Bou ngoài đời thì tớ thật sự sốc ,sao một người thuộc dạnh cũng ko fải ít nói khi onl lại vô cùng nữ tính và thùy mị ngoài đời nhỉ ???:)) tự so với mình tớ thấy đúng là kì lạ thật
còn nữa ,về quá trời file mà bạn share cho tụi mình ,rồi làm việc vô cùng chăm chỉ trong đội Sub nữa chứ ,làm tớ thấy thật phục về tài năng của bạn
haha ,cuối cùng thì tớ rất thích sự thẳng tính của bạn Bou ,nhiều lúc phát ngôn ra mấy câu rất hay nữa .
:haha: thôi nhận xét của tớ chỉ có thế thôi ,ko dám nói nhiều ...chẳng biết đúng hay sai gì nhưng cũng đừng vì dzậy mà giận tớ nhá :))

• Like