Phỏng Vấn [Bạn nghĩ gì về tôi] Irish

VioSpi

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
Vậy là xong nhiệm vụ ss Rish giao phó;)) Mọi người tha hồ phát biểu cảm nghĩ về ss Rish tại đây nhé, bình lựng hay đá đểu cũng ko sao:crab dance:
=================
Hiện giờ thì em chưa nghĩ ra nên viết thế nào về ss nữa! Nên khi nào gom góp đủ cảm xúc thì em sẽ edit lại bài này ngay, ko lâu đâu ạ;))

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
ss irish :">
lần đầu tiên em gặp ss, em nhớ ss mặc 1 chiếc áo màu xanh dương, phải ko nhỉ ;))
lúc ss pai nói ss thích jin, em khá bất ngờ ;)) thú thật lúc đó em có cảm giác hơi sợ ss, vì ss trông hơi khó tính, nhưng sau 1 hồi nói chuyện em thấy ss cũng dễ gần, tuy nhiên em vẫn chưa thật sự thoải mái :">
đến lần thứ 2 là hôm họp off gặp ss mun lần đầu tiên, em thấy ss dễ gần hơn hẳn
nói thật em ko nghĩ có ngày ss lại vào svc và hoạt động tích cực thế này :)) em cứ nghĩ chắc ss là 1 ng` của công việc hay luôn bận rộn gì đó, thích thì có, nhưng chắc chỉ thỉnh thoảng vào 4rum thôi. nhưng giờ thì em thấy em sai hoàn toàn :))
ss là ng` có tinh thần trách nhiệm cao, vui vẻ, thẳng thắn, hay "nhắng", ko đến nỗi hình sự như vẻ bề ngoài nhưng khi cần sẽ bộc lộ :-" nhớ lần ss mắng em, em có cảm tượng ss giống như các đại hiệp trong phim, "giữa đg gặp chiện bất bình ra tay tương trợ" LOL =)), trưởng thành (đương nhiên :hoho:)
trc mắt là thế, nhớ ra gì nữa em sẽ bổ sung sau :">

paigehk

Đại Tướng Quăng Bom
Site Founder
cũng khá. Đối đế lắm cũng có thể làm bạn nhậu được. =)) nhưng tửu lượng vẫn còn hơi thấp.

cộng thêm điểm là chịu chở. hahaha

NBK

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
Yêu Zít :"> Vì ZÍt tặng tớ 6con bò ... :-s ớ sắp fải tặng Zít 6 con bò ràu :-ss Thế chắc lại sắp ghét rồi =))
Đùa thế chứ tớ chẳng có suy nghĩ j` cả! Chưa gặp ngoài đời nên ko rõ. Nhưg mà chỉ nói chuyện trên này thôi tớ cũng đã mún gặp Zít rồi! Baoh tớ vào trong đó nhớ ra đón tớ và mua tặng tớ tầm ... chục gói bánh Pía ná :)) =))

bristina

Tiểu thiếp nhà Park, Đại diện JKF
Trans Group Leader
Ss Irish :">
khi còn chưa gặp ss ở ngoài, tức là ~ khi chat trên shoutbox, em thấy ss rất là dịu dàng, quan tâm đến mọi người :">. òi khi gặp ở ngoài thì em thấy ss giống như 1 thủ lĩnh vậy óa, làm em có đôi chút sợ. Em thấy ss rất bản lĩnh, và ss cũng rất iu Jin nữa :jogging: :">. Đấy chỉ là đôi điều em cảm nhận về ss ^^ Trong thời gian tiếp em hi vọng sẽ hiểu thêm về ss nhiều hơn :">
Muaz :-*

VioSpi

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
Cảm nhận của em về ss Rish giống như là tàu lượn siêu tốc ấy:keke:
Ấn tượng lần đầu nc với ss: một nick xanh biển lạ lạ quen quen mà cũng hay hay, nhiệt tình, vui vẻ, dễ chịu:big_love:
Lần thứ hai: lo lo vì ss chẳng chịu bênh em mà còn đòi uýnh em, vụ gì ss còn nhớ ko ạ;))
Lần thứ ba: sợ sợ, căng thẳng vì ss hơi nghiêm:hero:
Lần thứ tư và cho đến bây giờ: tất cả đều bình thường hết rồi ạ:D
Hy vọng sau này em sẽ hiểu ss nhiều hơn để có cảm nhận chính xác và đầy đủ hơn về ss! Chắc ít nhất em cũng phải đợi đến ngày gặp mặt nhau thì mới thấu hiểu sơ sơ được ss:hihi:

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
@Pai: từ từ rồi t xử m sau....:-w:-w:-w
@Rin: tớ cũng muốn gặp Rin...:">:">... vào đi rồi tớ dắt Rin đi mua bánh bía
@Bris: ss mà dịu dàng uh? e có lộn ss với ai ko???
:)):)):)):)):))
@Vio: ss đòi uýnh e khi nào?` có hả ta??? trí nhớ ss ko đc tốt cho lắm. thông củm...:D:D tính ss đôi lúc hơi thất thường nểu có làm e sợ hay đjai loại gì đó thì cho ss xin lỗi trc... vì tùy theo tình hình mà mình có thái độ khác nhau fai ko em??? :">:">

cám ơn mọi người đã có lòng tốt khen ngợi tớ như thế, mặc dù tớ thấy tớ cũng chưa làm đâu đến đâu... nhưng mọi người chỉ có dịp này để "rủa xả" tớ thôi, nên hãy bik trân trọng cơ hội nhá... không có lần sau đâu....;));));));));));))

melp

Đại tỷ nhà Jung, S.V.C Writing Contest, Giải Khuyế
Staff nghỉ hưu
Irish trong ss á.:zzz:

Tính tình vui vẻ, hòa đồng và sống tình cảm:sungie_hi: Đơn giản vậy thôi

Hy vọng 2 chị em sớm có dịp gặp:minwoo:

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
ss melp, em cũng mong sớm gặp ss ạh... nhưng sao giọng s strong đt trẻ thế??? ganh tỵ với ss thật...:D:D:D

melp

Đại tỷ nhà Jung, S.V.C Writing Contest, Giải Khuyế
Staff nghỉ hưu
Úi cái giọng của ss tà lưa thế thôi

Gặp ss em chạy mất dép ngay:minwoo:

VioSpi

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
Khi em cưa cẩm, lấy lòng ss Mun, nằng nặc đòi vô Mun gia đấy ạ:xauho: Vâng, em hỉu ạ, nên em đã nói giờ bt hết rồi mừ;))

rurika

S.V.C Staff
Chị Quỳnh :too_sad: *òa khóc, chạy lại ôm chầm chị Quỳnh*: Ai nớp diu :-*

Chị luôn ở bên em khi em cần, luôn đưa ra những lời khuyên và những lời động viên rất quí giá, luôn yêu quí em cho dù em có như thế nào. Em muốn có chị, muốn có chị :eek:aoa::eek:aoa::eek:aoa:

Chị, chị, chị :cute:

mấy hum ne mới bắt đầu nchz vs rish nên h mới có đủ ca đảm để vít vài dòng.
hà hà theo như trí nhớ của t thì rish là người đầu tiên t nchz trên 4rum. tình đầu là tình khó phai há há
ấn tượng típ theo là rish thx jin jống t
he he cũng mới bít có nhiu đó thui...............

lina

S.V.C Writing Contest, Giải Sáng tạo '08
Staff nghỉ hưu
ss Rít, nói về ss như thế nào bây giờ nhỉ :">
ss rất vui tính, cực nhắng, và cực nhí nhảnh, nói chung là vui vẻ dễ chịu
nhưng mà gặp ss lúc họp off thật sư làm en hết hồn, vì nhìn ss nghiêm gì đâu í, ss nhớ hông, đợt 26/03 í mà, nguyên cái kính đen lun =))
tuy thế, nhưng lúc trò chuyện rồi lại khác ss ạ :">
em chỉ biết nói nhiu đó thôi, còn mai mốt để bít thêm gì thì em sẽ "đá đều" thêm ạ :hahaha:

p/s: à em nhớ rồi, ss nhõng nhẽo nữa nhé, hôm nọ thấy ss bay vào lòng ss melp khóc nức nở kìa, xấu quá đi :))

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
bạn iu ,cho tớ nhận xét vài lời nhé ,nghe xong cấm thù hận cá nhân nhé =))
lần đầu tiên gặp bà ,tui nghĩ rằng bà thật...nam tính =))
chẳng hỉu sao tui lại thấy dzậy nữa ,vì nhìn bà có vẻ khó gần =))
nhưng rồi từ từ típ xúc với bà tui thấy bà có vẻ ko như tui nghĩ ban đầu ,nhưng thực sự là tui vẫn thấy bà nam tính.
hơi giật mình khi biết bạn Zit cũng rất nữ tính như biết nấu ăn ,lại còn lãng mạn thắt sao nữa ...uhm...nhưng tui vẫn thấy àb rất man ,ko biết tại sao =))
còn ngoài điều đó ra thì tui rất thích những điểm khác của bà.Sôi nổi ,nhiệt tình ,năng động ,chịu khó và nhất àl rất hòa đồng nữa .Hehe ,tui iu bà nhất khoảng rành mấy quán ăn ngon ,ko thể chê được...
còn lại thì..tại sao bà cứ thích chọc tuui hoài dzậy ?Nói ra câu nào cũng bị bà xỏ hết à
Nhưng ko sao ,cho phép bà cứ tự nhiên típ tục ,vì tui cũng quen rồi .Thử hỏi nếu ko có tui thì còn ai để bà chọc cho mọi người cười nữa hà =))
thôi nói tới đây thôi ,để tui suy nghĩ xem còn gì káhc ko hôm nào kể lể típ