Flower stand cho concert Sung (kèm hình mẫu)

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Đây là hình mẫu của flower stand mà Hyesungworld đã gửi, đây cũng là cái họ đã đặt cho Sung trong fanmeeting bên đài hồi tháng 3:

Độ cao thì ai cũng thấy, cao gần bằng cánh cửa kế bên, mọi người tự tưởng tượng nhé lol. Guin sẽ nói họ lấy ruy băng màu cam và các loại hoa chủ đạo màu cam vì site của ta là site Shinhwa chung (với màu cam nổi hơn LOL). Ngoài ra ai có ý kiến gì khác hay ko đồng ý với ý kiến Guin có thể post bài góp ý thoải mái.

Thứ hai, cái Guin cần là mình sẽ ghi gì trên tấm bảng. Vì flower stand bên đài khác với hàn, hàn có 2 sợi ruy băng vì tính chất cái bảng chữ cái của Hàn. Nếu Shinhwa Vietnam mà trải dài khắp cái ruy băng thì trông rối lắm nên Guin nghĩ để cái bảng như trong hình là ổn. Như vậy bà con góp ý hộ Guin 2 thứ trên tấm bảng:

- Tin nhắn là gì? (như dòng chữ HS Rocks!! trong hình)
- Đề tên site là Shinhwa VietNam hay Shinhwa Vietnamese Fanclub?
- Có nên để dòng địa chỉ www.shinhwavn.com kèm logo ở dưới ko?

Vì đây là chuyện chung của site nên mong mọi người góp ý đầy đủ. Guin biết có nhiều người nghĩ "à mình ko có điều kiện đóng góp cho lẵng hoa nên chắc cũng ko được góp ý". Cái đó là sai. Cái Guin cần là mọi người hợp sức cho Shinhwavn, chứ ko phải ai đóng góp mới có quyền lên tiếng :hihi:.

Guinevere

Staff member
Site Founder
Bổ sung thêm một chút là FC Sung sẽ nhận đặt hoa, và người bên shop sẽ đem đến thẳng concert venue, đặt vào đúng vị trí cho chúng ta. Nên nói chung ko cần lo gì về khoản đó cả.

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
tớ nghĩ để dãi ruy băng ghi chữ nằm ngang (như hầu hết lẵng hoa ở VN) thì sẽ ghi đc nhiều hơn, mà cũng nhìn ko đơn điệu như cái này, cái bảng phía trên này nhìn nó cứ sao sao ấy.

thứ 2, nếu ghi tên site thì lấy Shinhwa Vietnamese Fanclub hay hơn chứ.

Thứ 3, cái logo và tên miền thì không thể thiếu rồi, ghi nhỏ nhỏ phía duới dòng chữ tên site thôi. chắc cũng không tốn nhiều diện tích lắm đâu nhở???

đấy chỉ là ý kiến riêng của tớ. nhưng tât cả sẽ theo ý kiến số đông.

Guinevere

Staff member
Site Founder
Mà vấn đề là các flowerstand ở đài đều chỉ làm kiểu này #:-s#:-s#:-s (bên hồng kong cũng thế vì hôm trước cái screening của ric cũng thấy toàn lẵng hoa kiểu để cái bảng thế này). Hôm trước bên fc wan có gửi 1 cái site cho tớ vô coi #:-s, cũng ko thấy cái kiểu ruy băng hay như VN đâu cả, chỉ có tấm bảng ở phía trên thôi, vì họ (flowershop) muốn cái đống hoa ở dưới trông nổi bật hơn.

_Yukan_

Moderator
^
Em nghĩ để cái bảng đấy cũng đc, viết vào đó mấy câu động viên Sung già
*VD: HS, Fighting! =))*
Thứ 2, cái tên site thì em thấy Shinhwa Vietnamese Fanclub hay hơn
Logo và tên miền nhất định là phải có, nhỏ 1 chút nhưng vẫn nhìn đc là okie^^

Theo mỳnh nên đề vào bảng ( nổi hơn và rõ hơn vì bảng thì to hơn là ruy băng) ( có thể là "Sungie the best" hehe )
Còn những ruy băng thì có thể đề tên miền và logo fc shinhwa mình.
Nên đề " Shinhwa Vietnamese Fanclub "

susu-edible

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
1. Shinhwa Vietnamese Fanclub.
2. Có logo và tên miền nho nhỏ xinh xinh *=))*
3. Dòng chữ trên bảng thì em nghĩ là : Be you, Shin Hye Sung!
:D Hết ạ.

melp

Đại tỷ nhà Jung, S.V.C Writing Contest, Giải Khuyế
Staff nghỉ hưu
Ss ủng hộ để tên Shinhwa Vietnamese club và lấy logo của forums:wannie:

Còn tin nhắn tới ông ấy :choler: PILKYO OPPA, FIGHTING

** đọc thấy tên Pilkyo chắc ông ấy choáng mất:hết hồn:

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
về logo hay tên site em ko có ý kiến gì, chắc các ss đều thống nhất để Shinhwa Vietnamese Fanclub với logo và tên miền rồi, em chỉ mún góp ý lời nhắn :">
Go Mrs Mun chẳng hạn :D

Guinevere

Staff member
Site Founder
=))=))=))=))=))

Để mess như em sha là cả đời Sung cũng ko quên Shinhwavn =))=))=))=)). Ric thì ngay hôm sau leo lên đây viết lời cảm ơn chân thành từ đáy lòng =))=))=))

bazuka

Tiểu thiếp nhà Mun, Translator của tháng 4, S.V.C
Moderator
Mess Ricsyung is No1 cũng đc đấy chứ ạ :">

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
tui miễn bình luận rùi vì thấy ý kiến mọi người đã nói hết rùi ,chỉ ngồi lắng nghe và thấu hỉu thôi :))

Guinevere

Staff member
Site Founder
Đặt xong gùi ^^.

Trân trọng cảm ơn HyesungWorld và OnlyWan đã nhiệt tình giúp đỡ vụ hoa cỏ này, đặc biệt FC OnlyWan rất rất nhiệt tình, chạy qua chạy lại nhắc nhở HyesungWorld phải lo vụ này cho mình hahahahahahaha....

Hình ảnh và thông tin chi tiết Guin sẽ post sau khi truy lùng được cái lẵng hoa ở concert venue b-)

bristina

Tiểu thiếp nhà Park, Đại diện JKF
Trans Group Leader
Ôi chế là Sung sẽ nhận dc lẵng hoa của chúng ta :"> hạnh phúc vô bờ bến :">
iu ss Mun quá :">

_Yukan_

Moderator
uầy *giãy đành đạch*
thế là Sung sẽ nhìn thấy lẵng hoa của nhà m`, sẽ biết đến nhà m` nhiều hơn
iêu ss Mun thế, iêu các bạn HyesungWorld vs OnlyWan thế
*hun ss Mun phát*