[Góp ý] 1 số vấn đề của forum

Vivivann

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
ờ, tớ mới vào forum chưa lâu, nhưng cảm thấy có 1 số vấn đề muốn nói.

1. Khi post icon ấy, ở trong box Free Style #1 thì các bạn nên post cả link download từng icon 1 chứ đừng nên post packaged không. Tớ nghĩ thế, vì những icon đẹp, muốn load về thì lại không có.

2. Về skin của forum, tớ nghĩ đây là forum Shinhwa, vậy nên skin nên là màu cam chứ '_' .

3. Tớ nghĩ là trong box này, cần có 1 topic chuyên để thắc mắc,góp ý để đỡ mỗi lần muốn thắc mắc lại phải lập 1 thread mới

rất mong admin xem xét :minwoo:

bonmat86

Hội trưởng hội phụ nữ
ờ, tớ mới vào forum chưa lâu, nhưng cảm thấy có 1 số vấn đề muốn nói.

1. Khi post icon ấy, ở trong box Free Style #1 thì các bạn nên post cả link download từng icon 1 chứ đừng nên post packaged không. Tớ nghĩ thế, vì những icon đẹp, muốn load về thì lại không có.

2. Về skin của forum, tớ nghĩ đây là forum Shinhwa, vậy nên skin nên là màu cam chứ '_' .

3. Tớ nghĩ là trong box này, cần có 1 topic chuyên để thắc mắc,góp ý để đỡ mỗi lần muốn thắc mắc lại phải lập 1 thread mới

rất mong admin xem xét :minwoo:
1. Tùy thuộc vào người post...
2. Màu cam nhìn khá chói, hiện tại chưa thấy ai phàn nàn nhiều về skin của forum. Vấn đề này S.V.C Staff sẽ xem xét lại
3. Mỗi thắc mắc khác nhau, không giống nhau thì nên tạo một threat mới. Góp ý cũng thế. Những thắc mắc, góp ý nào giải quyết xong thì sẽ close.

hyo wannie

Tiểu thiếp nhà Kim
màu xanh cũng được nhưng mà màu cam thì dũng được màu gì cũng được đâu có sao ?

haha hcle có ý kiến hơn là vấn dề

1) lúc originally chưa login vào shinhwavn.com, rồi sau đó bị prompt để sign in , thì trang viết " click here if you're not redirected", rồi load lại trang đầu tiên không nhận username và password -.-, rồi phải đánh trong box "www.shinhwavn.com" tự re-load trang rồi mới vào được.

2) Có ai có thể redesign lại cái hộp "notices"ở trên được ko.. lung tung màu, font, vị trí, size.. ko thấy hay mắt cho lắm. Cảm thấy.. nhiếu trữ ít hình qúa? Hơi chán... có thể thêm hình có thể thấy mặt mem của shinhwa rõ vào trang chính ko?

hmm, có thể chia trang thành hai rồi làm hai box nay nhỏ hơn cạnh nhau .. thí dụ notices box ben phải , shout out's bên trái ..?

3) Ko gí hết, bannerở trên cùng "shinhwavn" và hộp lựa chọn cam ngayở dưới rất dẹp =]]]