Happy Birthday em Hana Yuki

Happy birthday Yuki nha. Chúc em sắp tới sẽ tìm được công việc như mong đợi, gặp thật nhiều may mắn và thành công em nhé :x
Sinh nhật vui vẻ nghen :-*

HPBD ss Yuki *tung bông tung hoa* *bắn pháo* :andy: Ngày hnay em chúc ss 2 lần lận đó ngar :aha: Luôn vui vẻ và may mắn ss nhé :">
pê ết: Hnay có quà gì hay hay chia cho em với :itchingsmile:

Hí hí, Happy Birth day ss Hana nhé :hoho:
Chúc ss thêm tuổi mới trẻ hơn xưa nhé :aha:
Năm nay ss làm ăn phát đạt để em bữa nào vào đó ăn trực nhà ss :haha:
*Cầm bánh* *Em thổi nến dùm ss * :shy:
Chúc ss có sinh nhật vui vẻ bên người thân và bạn bè nhé :sweet_kiss: *đè ss hun*

Hana Yuki

Translator Tháng 6/2013
Translator
@ss Mun: hị hị e cảm ơn ss dù đang bận nhưng vẫn lập thread chúc mừng sinh nhật của e ạ :-*

@SHCJ_Hottest: thanks e! dù chưa quen nhau lâu nhưng vẫn gửi lời chúc mừng tới ss :sweet_kiss:

@ss Babycat68: dạ e cảm ơn ss nhan~~~ :X

@ss Cú: dạ e cảm ơn ss lần 2 ạ :crab dance:, lần này mặt ss ngây thơ r k gian nữa ạ :hoho:

@CườngCừuNon: thanks e! hotboy của rum :aha:

@ss phuonghoang: dạ e sẽ cố gắng thực hiện những điều ss chúc ạ! Cảm ơn ss ngar <3

@Chan: thanks e...đón sinh nhật cùng Sung dĩ nhiên là vui gấp bao nhiêu lần hai mươi mấy năm trước ấy chớ :">

@Kiếm Mì: vậy thì double thanks tới e nè~~~ ss đây chưa đòi quà e mà e đòi ngược lại ss ah :canny:

@Chanh: e nhỏ này chúc toàn có lợi cho e nó k ah :aha: ss cảm ơn lời chúc của e heng :3

@tranhaiyen10: thanks bé ShinChang đồng hương nhan~ :ric ah:

@scarlettdinh: dạ e cảm ơn ss. nhận được nhều lời chúc từ mọi người như vậy e hạnh phúc lắm ạ! :aigoo:

@e Tờ: hị hị ss củm ơn e ngar :X

@sejkjm: thanks e <3 *nói xong* *chạy* :aha:

sinh nhật tuổi 23 thật đáng nhớ vì đây là cái sinh nhật đầu tiên e/mình/ss kỉ niệm cùng với các ss/bạn/e ShinChang...nhận được rất nhiều lời chúc từ mọi người như vậy Yuki thực sự rất rất hạnh phúc. CẢM ƠN MỌI NGƯỜI NHÌU NHÌU NHAN~~~ :big_love: