Happy birthday site founder Guinevere

adorableE

Coordi ưu tú, Coordi Tháng 8/2013
Subbing Group
[News] [13.04.10] Shinhwa và mem SVC chúc mừng sinh nhật fansite founder

*bắc loa* *cầm giấy* Hôm nay là ngày đại chánh thất gia tộc Shinhwa SVC tròn 24 tuổi~. Chúng tôi đã ghi lại đc một số lời chúc với site founder như dưới đây.

From: các oppa Shinhwa
Cám ơn em Mun đã mang các anh tới với các shinchang Vietnam, cho tụi anh có cơ hội ngày càng được nhiều fan yêu quý hơn. Cám ơn em 5 năm qua đã góp sức xây dựng và duy trì một fanpage như thế này. Tụi anh sẽ cố gắng rèn luyện tay nghề để các em dù có bị móc túi cũng phải thốt lên rằng tụi anh thật là tài giỏi=)). HPBD em Mun!:-":-":-" (Sn ngta mà cứ như đi PR=)))

From: RicSyung cúp pồ thần thánh
Em Mun có lẽ là author lớn nhất về RS tại SVC. Em Mun hãy tiếp tục viết fic nhiều nữa nhé, để readers khỏi kêu tại sao dạo này tụi anh ít mâu mần thế. Sinh nhật em nên tụi anh cũng hứa đợt comback sắp tới sẽ cố gắng ko để tụi em thất vọng ;)) (nếu ít moment thì cũng mong các em đừng nói RS giận nhao hay là sao, RS lúc nào cũng iu nhao mà ;)chỉ cần có em Mun và các au khác là tụi anh lúc nào cũng iu nhao phải hơm b-)). HPBD!
p/s: Cám ơn em Mun và mọi người về bộ đồ đôi. Sau này có dịp tụi anh sẽ tung ảnh 8->8->8->=))))))))

From: Mun đại nhơn
…...Dạo này các phu nhân để phủ mọc rêu hà, coi mọi ng chạy hết qua nhà Sung roài=)) Nhưng nếu mà phu nhân bận cũng đừng quá lo, đã có Syung nâng khăn sửa túi cho chồng, em ko phản đối chứ=)))))). HPBD phu nhân!

From: em nhỏ dora
Chúc ss sinh nhật vui vẻ, càng ngày càng ku tòe, bữa nào có chuyện hậu trường của sao nhớ cho tụi em hóng;)) đừng bùn vì già thêm một tuổi ss ui. Chắc chắn sẽ có 6 ng` chống gậy đeo răng giả trc chúng ta :hoho:em iu ss lớm :">:">

Note: Shinhwa và RS là của nhau, news là của em=))

Tearsofthesea

Moderator

Chị định qua 12h ngày 10/04 bên em mới chúc mừng em cơ, nhưng thôi ké topic của em ado vậy. Chị biết em hỏng thích ngày này lắm đâu, vì mỗi khi đến ngày này em đều phát hiện ra một đều là số nến trên bánh sinh nhật của em nhiều hơn một đơn vị :hơ:

Hehhe đùa chút thôi, vào đề nhé.

Happy Birthday To "Chánh thất nhà Mun"

Chúc em ngày đầu tiên bước sang tuổi mới sẽ là một ngày tràn ngập niềm vui và hạnh phúc, và những ngày sau đó thì sang một tuổi mới thành công mới, nhiều niềm vui mới, nhiều thắng lợi mới, và nếu có thể thì cả người yêu mới nữa nhé :ric ah:.

P.s nhớ về nhà vòi quà Mun đại nhân nhé :sungie_hi:

HAPPY BIRTHDAY BẠN MUN
dậy là có ng già = bạn Khanh oy nhá hehe
cám ơn bạn Mun đã sáng lập ra forum SVC, cám ơn bạn 5 năm wa đã duy trì và phát triển forum ngày 1 to lớn và vững mạnh để các anh biết đến chúng ta, để các V-Shinchang có 1 mái nhà chung đầy tình thương và niềm vui
chúc bạn Mun ngày càng xinh đẹp, thành công trong cuộc sống nhé ^^

JennyJ

Moderator
Happy birthday Mun nà ~~ Lẽ ra còn có vụ "múa hát tỏ tình" lúc nửa đêm nữa kìa, nhưng thôi, Mun ngủ rồi thì chịu thôi hén~~
Rồi đây, chúc thêm lần nữa nhé: Chúc Mun năm này sẽ khỏe mạnh hơn, may mắn hơn, mọi việc thuận lợi và bình an^^

PS: Tuổi thôi mà, ko sao đâu, ngày nào mặt mình vẫn còn bị hỏi ID là được òi, forever under 21 ^^

Hana Yuki

Translator Tháng 6/2013
Translator
*đốt pháo bông* *bưng bánh kem* *hát*...nhân dịp sinh nhật ss Mun e chúc ss luôn vui vẻ, bình an, thành công trong công việc và cuộc sống nhé :-*

simplz

Coordi năm 2012
Subbing Group
Em chúc ss Mun sinh nhật vui vẻ ^_^ Thêm 1 tuổi là thêm 1 phần sức mạnh để theo đuổi couple thần thánh và thêm 1 phần tình yêu để xây dựng SVC nha ss :x :ric ah::ric ah:

funhouse_91

S.V.C Staff
Subbing Group
canh tới nửa đêm bên ss để chúc mà không biết có bị lệch múi giờ không :">

Em chả giỏi viết chúc này nọ đâu ạ, chỉ biết chúc ss được nhiều may mắn và thành công thôi. Tuổi mới ss ráng giữ sức khỏe để theo đuổi các chú và viết fic cho tụi em hóng tiếp nha ss ^_^

Ngày 10/4, ngày ss Mun bước qua một tuổi mới, nhưng ss đừng buồn vì điều này nhé ạ :">
Em cũng không giỏi văn chương, cũng không giỏi thế hiện tình cảm qua lời nói, nên em chỉ có thể thể hiện qua hành động ạ
:chạy vào ôm ss Mun: :dụi dụi: :chụt chụt: :-* :uhm:
Em cảm ơn ss Mun nhiều vì đã thành lập nên forum, và cùng mọi người duy trì nó suốt 5 năm qua ạ :"> :">

kenchiu

Biểu muội nhà Jung, Subber ưu tú
Subbing Group
hí hí dù đã chúc ngoài kia nhưng cũng phải bay vào đây chúc mừng sn Mun Mun :cute:

e nó tính ra h đã bằng tuổi mình rồi *nức nở* mới ngày nào còn bé bỏng h đã già bằng mình :plzno:

sinh nhật vui vẻ nha cưng *nhéo má* :itchingsmile:

chúc mừng sinh nhật s Mun....
đầu tiên em rất rất cảm ơn vì s đã mang đến cho shinhwa changjo việt nam 1 ngôi nhà chung để thể hiện tình yêu của mình đối với shinhwa. cảm ơn s vì ..... gần đây em nhận ra 1 điều để lập ra 1 cái group thì rất dễ nhưng để duy trì cho nó hoạt động là 1 việc rất khó, và k hẳn ai cũng có khả năng làm dc. Shinhwa đã làm được và vì thế fan của các chú cũng làm dc..... ko có cơ hội gặp ss nhưng em rất kính trọng ss ^^
thứ 2, em rất chi là ngưỡng mộ cái trí tưởng tượng của ss khi viết fic ấy.....fic nào của ss em cũng bị bấn loạn và mấy cái fic đang theo dõi dở của ss nó khiến em nhiều khi muốn đứt dây thần kinh lun ý ah..... mong mấy chap mới của ss quá đi.

Sinh nhật tuổi mới của ss đến rồi, sang tuổi mới *bây giờ e mới biết ss hơn em có 2-3 tuổi nha :x *.... e chúc ss luôn khỏe mạnh để học tập tốt ở bên đó, đồng thời chúc cho sự nghiệp yêu quý các chú shinhwa của ss sẽ còn mãi kể cả khi s thêm tuổi mới. chúc mọi thứ thuận lợi sẽ đến vs ss. và do đó em chúc cho cái sự nghiệp sáng tác fic của ss luôn được chắp cánh.... các fic chất lượng sẽ nối đuôi nhau ra đời.

HAPPY BIRTHDAY TO SS GUINEVER ^^

Chúc mừng sinh nhật ss Guin ạ (*Có bao nhiêu bông hoa mang ra tung hết một lượt*)
Lời đầu tiên em xin chúc chị có một sinh nhật vui vẻ, ý nghĩa chị nhé. Mong ss luôn được khỏe mạnh, bình an, nỗ lực hết mình để dạt được những gì ss muốn.:dreaming::yeah:
Sau là em rất rất rất rất cảm ơn vì ss đã tạo ra 4rum này, nhờ có nơi đây mà em được biết đến Shinhwa (Tình yêu lớn của em :hihi:) và Shinhwa Changjo. được làm quen nhiều bạn mới, được học hỏi rất nhiều điều để em cảm thấy mình phải nỗ lực hơn nữa và sống tốt hơn nữa.
Em cảm ơn ss vì ss đã dành rất nhiều tâm huyết và tình cảm của mình với mong muốn các Chang Việt sẽ biết đến Shinhwa nhiều hơn và yêu quý Shinhwa nhiều hơn....
(*Ôm ôm*)

Happy birthday Mun phu nhân, chúc em nhiều thành công trong cuôc sống, và cám ơn vì tất cả những gì em làm cho forum chúng ta!!!!!!!!!!!!:crab dance:

Khi ss thấy topic này thì chắc đã qua sinh nhật em, nhưng ss cũng gửi đến em lời chúc muộn. Chúc em thêm tuổi mới sẽ đạt được thành công mới, có thêm sự chững chạc và mạnh mẽ hơn. Mong e sẽ đạt được những điều mình mong muốn, điều mình dự định trong tương lai. SS cũng cảm thấy phần nào cảm phục em, vì so với ss thì em thật đúng là tuổi trẻ tài cao.
Cảm ơn e đã mang SVC đến với mọi người và cầu chúc cho e luôn khỏe mạnh, bình an:-*

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Hí hí đang trong office, ngay trúng hôm sinh nhật thì trường lớp office bù đầu =))). Cơ mà đọc những lời chúc của bà con trong này với ngoài FB mà mình xúc động đậy quá mức :">:">:">:">:">~~~~.

@dora: uầy ss thích cái news của em ghê nha =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))). Dễ thương hết sức =)))))))))))))))))))))))). Thanks cưng nhiều lắm lắm :X:X:X:X:X:X

@chị Tears: em cảm ơn chị :">~. Cơ mà chị ơi, lão ko vòi túi em là em đã mừng rồi í =)))))))))))))))))))))))))).

@bạn Khanh: cảm ơn bạn-có-cùng-tên với mình nhìu nhìu =))))))))))))))))) :cute:

@sejkjm: :x thanks cưng nhìu hí hí hí~~~~

@Trâm: xộ ôi uổng quá biết bạn Trâm gọi để hát đêm qua thì mình đã ráng thức rùi +__+, tại ngày thường mình toàn đi ngủ sớm để sáng đi học sớm +___+. Chẹp~ Cơ mà thôi còn nhiều cơ hội để lắng nghe giọng hát thánh thót của bạn Trâm 8->. Hí hí hí thanks bạn Trâm nhiều <3

@Hana: thanks cưng :X

@cher: :ric ah: cúp pồ thần thánh năm bờ oăn nhờ~~` =))) Thanks cưng :">~

@fun: :">:"> thanks em nhìu~~~ Nhiều khi ss thấy mình như kiểu quá già để viết fic mơ mộng, cơ mà ko thể nào ngừng được =))))))))))))))))))

@Kiến: hí hí thanks em :">:">:">~~~~ *đẩy đẩy* nhột :hoho:

@Ken Ken: :cute::cute: *nhéo mông*. Cơ mà sao Ken Ken lại gợi lại nỗi đau "già bằng mình" của người ta~~~~ :eek:h no:

@hyunbin92: :cute: thanks em nhìu~~~ Còn reader ủng hộ là ss còn viết :cute:

@sarah: :cute: *chụp bông* *cho vào túi* :cute: thanks em nhìu nha~~ <3

@ss scarlettdinh: em cảm ơn ss :ric ah::ric ah:

@ss phuonghoang: :-* em cảm ơn ss :ric ah:

bạn Mun àh tên mình là do mama mình đặt mà hehe
nhưng mà chúng ta cùng tên, sinh ra dưới cùng 1 chòm sao
mình vẫn cứ nghĩ bạn bè nếu có thể gặp và wen biết nhau coi như là duyên số rồi ^^

JennyJ

Moderator
Hí hí T hay có thói quen canh 12h spam người-được-thêm-một-tuổi, mà đêm qua cũng nhớ t4 Mun bận bù đầu nên cũng alo đại thôi, và y như rắng, bạn í đã thăng ^^ Không sao, Mun đừng lo, cái màn thỏ thẻ thủ thỉ giữa đêm khuya nó rất ư là tùy hứng, có thể bạn Mun cũng ko "bị" nghe nữa đâu hí hí ~