Mừng kỷ niệm 2 năm thành lập ShinhwaVN

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Lại một năm nữa trôi qua, đến hẹn lại lên, ngày 11/5 hôm nay là ngày kỷ niệm thành lập ShinhwaVN.

Trong một năm qua nói riêng, và cả hai năm nói chung, Ban Điều Hành SVC chân thành gửi lời cảm ơn đến tất cả các bạn đã gắn bó và xây dựng SVC. Cũng xin gửi lời cảm ơn đến tất cả các staff đã bỏ công sức dịch tin, sub clip... để góp phần tạo thêm sắc màu cho SVC. Bộ mặt 2 năm của SVC bây giờ chính là công sức của tất cả mọi người cùng nhau xây dựng nên.

Hy vọng rằng, ngày này năm sau và những năm sau nữa, chúng tôi vẫn được nhìn thấy các bạn theo sát bước chân của SVC như bây giờ.

Chân thành cảm ơn tất cả mọi người.

Thay mặt BĐH SVC.

Thân.

P/s: các bạn có tâm sự gì thì mời vào đây chia sẻ với chúng tớ :">:">:">:">

yoorinnt

Tiểu thiếp nhà Mun
Staff nghỉ hưu
Mừng SVC hai tuổi
SVC kỉ niệm 2 năm cũng có nghĩa là mình cũng kỉ niệm 2 năm với Shinhwa =))
Đừng nói là ngày này năm sau, năm sau hay năm sau nữa
nếu còn SVC thì vẫn sẽ thấy tiểu thiếp nhà Mun có mặt :D

p/s: bài thứ 777 (số đẹp :"> )

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
*hức hức* :huhu:
nhanh thật, mới hôm nào còn sụt sịt ngồi kỉ niệm 1 năm, giờ đã 2 năm rồi.
Ngày này 2 năm trước, vào 1 buổi tối, ss mun onl buzz em, bảo vào xem nhà mới
:(:)(:)(:)(:)((
nhìn mà xem, giờ nhà đông người, nhìu tầng, tiền chất đống, vợ chồng con cái nheo nhóc, vui ko thể tả :((
tất cả đều nhờ công sức của mọi ng` *ôm hôn tất cả* :-*

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
happy 2nd anniversary ,my dear SVC...
Love you all !

lamtn

Translator của tháng 4
Moderator
Mới đây mà đã 2 năm rồi à. Nhanh thật nhỉ. Tuy dạo này ít tham gia lắm. Nhưng thỉng thoảng vẫn ghé. Và thấy các em cũng siêng năng dịch tin. Đó là điều ss vui mừng.

Happy 2nd aniversary SVC. Hẹn gặp lại 3rd, 4th (sau 4 chắc là có nhiều niềm vui hơn nữa)...v..v...

Nala

Tiểu thiếp nhà Mun
Staff nghỉ hưu
chúc mừng SVC đã bước-sang-năm tuổi thứ 3 :">
Không có Shinhwa thì không có SVC, không có SVC thì không có em ngày hôm nay:">Thật tuyệt vời và hạnh phúc khi là một thành viên forum :"> Em cảm thấy mình rất may mắn
Năm sau, năm sau và năm sau nữa, ngày nào còn SVC, ngày đó em sẽ vẫn còn ở đây.

Chúc SVC có thêm nhiều thành viên mới, và mọi người vẫn luôn cùng nhau xây dựng SVC ngày một tốt đẹp hơn, luôn đầy ắp tình cảm như 1 gia đình

:">:">:">:">:">
nói xong rồi

susu-edible

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
Tuy em vào forum mình khá muộn, nhưng mà đã may mắn được trải qua 1st anni cùng với mn :">

Thời gian trôi thật nhanh, đã 2nd anni rồi...

Em hy vọng là đến những năm sau nữa vẫn có thể ngạc nhiên thốt lên "Ôi đã nth anni rồi ư..." ^^

Yêu các ss, các bạn và các em nhiều lắm >:D<

vanlunt

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
Vào nhà, ngó nghiêng, đã 2 năm rồi đấy, mình biết đến Shinhwa chỉ mới được năm thôi

Tuy không đóng góp gì cho nhà, nhưng nơi này thật sự ấm áp, và luôn là ngôi nhà tạo cho mình nhiều niềm vui nhất, cứ êm đềm nhẹ nhàng

Thật sự cảm ơn các bạn đã cho mình ngôi nhà thế này để cùng vững bước bên các anh

ps: Happy 2 nd Anniversary

hyemi

Tiểu muội nhà M
Staff nghỉ hưu
Năm nay là lần đầu tiên em được mừng kỉ niệm cả Shinhwa và SVC cùng mọi người.

Đáng lẽ đã có thể sớm hơn... nhưng dù sao, đến giờ phút này em vẫn cảm thấy mình may mắn vì quãng thời gian em đã trải qua ở đây.

Nếu không có SVC, không có mọi người, có thể con đường em đi đã rẽ sang một hướng khác. Nhưng giờ em biết chắc điều đó sẽ không xảy ra. Vì ở đây, em đã tìm thấy một thứ không thể thay đổi. Là niềm tin.

Cảm ơn tất cả mọi người.

Happy 2nd anniversary. I love you >:D<

ciara_amina

Tiểu thiếp nhà M
Subbing Group
Nhanh thật đấy mới ngày nào lọt tọt bước chân vào SVC chẳng biết gì mà giờ đã kỉ niệm 2 năm rồi.

Mọi người trong SVC đối xử với nhau rất tốt, đó cũng là một điều đặc biệt mà ít 4rum của thần tượng bây giờ có được. Em rất vui khi mình là một trong thành viên của SVC. Em tự hỏi nếu mình hok yêu thích shinhwa, hok hề biết đến SVC thì sao nhỉ? Chắc em buồn chán đến chết mất.

Mong rằng SVC ngày một vững mạnh, mọi người luôn gắn bó với nhau và mãi ủng hộ cho shinhwa. Rồi chúng ta sẽ còn kỉ niệm 3, 4 hoặc 10 năm nữa hok chừng ^^.
Iu Shinhwa và mọi người nhiều :x:x:x

Nothing

Đại diện GLO
Hôm nay mình tớ sốt tận 39 súyt 40 độ, công với cái nắng cháy cả da, công với ở nhà một mình, công với.... aizzz cứ như là đã rất lâu rồi không vào đây ấy, thì đúng là lâu mà. Không biết có phải tại mình đổ thưà hòan cảnh không chứ~~~ mình thấy là mình rất bận, công việc riêng nè học hành nè, những mối quan hệ mới khi mình đang bắt đầu phải-trưởng-thành nữa...

Thiệt là dễ sợ khi tự nhiên nằm suy nghĩ... có khi nào mình đã quên mất một thừ rất có ý nghĩa với mình không ta~~~ Lúc tớ đang sốt tớ nằm và nghĩ như vậy đó. Khi tỉnh lại một chút, tớ mò đi uống nước, rồi nhình thấy cái thẻ nhân viên rớt dưới đất, cúi xuống nhặt lên cũng thấy khó nữa ah~~~ T__T cảm cúm làm cho ng` ta tòan thân đau nhức T__T. Ah súyt nữa thì lại đi quá xa... Tớ nhặt nó lên và nhìn thấy miếng decal dán dt hình Jin mà bạn Rít cho, cái...*gì không rõ* đại để là cái sticker đợt suport của Wan ah mà bạn Mun cho, nhìn một chút rồi tự nhiên nhớ ra mình đang khát nước lắm luôn ah, lết đi úống nước. Quay vào phòng mở đĩa ra nghe, của ss melp tặng nha, của ss trang nha~~~ coi xong thấy rất mệt, lại ngủ tiếp. Giờ thì ngồi gõ gõ gõ~~~~

Em rất nhớ mọi người. Tớ nhớ các cậu. Ss nhớ các em.

Nhiều khi thật là lẩm cẩm khi nhớ nhung đến thế mà chả nói được gì ra hồn, nói được câu gi cho hay ho văn vẻ để... lưu danh hậu thế chẳng hạn =)). Nói những lời dở hơi này, mọi người đừng cười. Cứ coi như người ốm thì tâm tình nó hơi khác *biến thái* chút đi vậy, ờ thì trẻ con nó ốm thì nó cũng hay nhõng nhẽo hơn chẳng hạn.

Happy 2nd anniversary !!

Nhớ mọi ngừoi nhiều và chúc cả nhà nhiều điều tốt đẹp.

ss bị trận sốt này đã hai năm. hiện giờ em không hề bị sốt như ss nhưng tâm trạng của em cũng đang ngổn ngang chằng chịt. Mọi việc dường như có đôi chút bất lợi, không cò việc gì trong cuộc sống là đơn giản phải không chị. từ trước đến giờ, em cứ nghĩ mình có thật nhiều bạn bè, nhưng từ khi biết đến Shinhwasan, em thật sự thấy mình chưa từng có một người bạn thân đúng nghĩa. em thật sự ngưỡng mộ tình bạn của các oppa, ước gì họ sẽ duy trì tình bạn ấy mãi mãi, ước gì Shinhwa và shinhwa chnagjo mãi luôn tồn tại để thật sự trở thành một huyền thoại....