Mừng SVC tròn 6 tuổi

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Đến hẹn lại lên, nhà mình lại được thêm 1 tuổi rồi :3.

Trải qua một năm ròng, dĩ nhiên SVC đã có rất nhiều thay đổi. Người ở, người đi, người vì bận công việc nên tạm vắng mặt (như bạn Mun). Nhưng bạn Mun vẫn hy vọng bà con nhà mình vẫn sẽ về nhà vào ngày này hen 8->.

Và một lần nữa, bạn Mun xin cảm ơn tất cả các thế hệ mem SVC đã cùng chung tay góp sức xây dựng mái nhà chung này. Hy vọng cho dù sau này mọi người có rời khỏi SVC để xây dựng cuộc sống riêng bên ngoài của mình, các bạn vẫn sẽ ko quên quãng thời gian vui vẻ với nhau ở SVC :ric ah:

HAPPY BIRTHDAY CẢ NHÀ~~~~
:ric ah::ric ah::ric ah::ric ah::ric ah::ric ah::ric ah:

Chúc mừng sinh nhật SVC, mừng sinh nhật ngôi nhà tròn 6 tuổi ^^.
Năm nay admin Mun không viết 1 cái tâm thư dài như năm trước (nếu em nhớ ko nhầm ah), nhưng mà cảm ơn ss, dù đang bận rộn nhưng cũng cố gắng vào nhà để viết mấy dòng ngắn ngủi động viên mọi người.
Tuy tham gia 4rum được một thời gian chưa dài nhưng luôn cảm thấy rất dễ gần với ngôi nhà này, từ admin, mod cho đến các bạn mem.... cảm ơn mọi người vì đã lập nên 4rum, đã duy trì nó đến ngày hôm nay :)

Hy vọng cho dù sau này mọi người có rời khỏi SVC để xây dựng cuộc sống riêng bên ngoài của mình, các bạn vẫn sẽ ko quên quãng thời gian vui vẻ với nhau ở SVC
chẳng hiểu sao khi đọc câu này em cứ có linh cảm là s Mun sắp có gia đình nhỉ :)))))))))
Lời cuối, Happy birthday everyone :), chúc mn tuần mới vui vẻ, chúc cho ngôi nhà SVC sẽ ngày càng vững mạnh và có nhiều hoạt động ủng hộ các chú trong thời gian tới ~~

christinapupy

S.V.C Staff
Translator
chòi oi năm ngoái e đã không chúc mừng được sinh nhật thì năm nay chắc phải ghi cái gì thiệt hoành tráng :andy:
Lời đầu tiên HAPPY BIRTHDAY SVC :aigoo::aigoo::aigoo::aigoo::aigoo::aigoo::aigoo::aigoo::aigoo::aigoo::aigoo::aigoo::aigoo:
Chúc nhà mình tuổi mới ăn no chòng lớn :wooi2: ( ý là sẽ có thêm nhiều thành viên nữa nè :hi:, có thêm nhiều tin tức, show nữa nè :wooi2:) và ngày càng phát triển lớn mạnh nè :minwoo:
Sau đó là cảm ơn ss Mun, người lập ra forum. Nói nhỏ là lúc mới vào e sợ ss lắm :ahyes: Cảm ơn mọi người đã xây dựng và duy trì SVC trong suốt 6 năm qua để cho 1 đứa như e biết đến và hiểu hơn mấy chú nhà mình :big_love:
Yêu mọi người nhiều :aigoo::aigoo::aigoo::aigoo::wooi2::wooi2::wooi2::wooi2::big_love::big_love::big_love: ( định ghi dài mà khả năng văn chương có hạn :shy:)

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
Dù hơi muộn nhưng cũng chúc mừng 4rum thêm 1 tuổi.
Ko phải quên đâu, mà là mấy hôm nhà mới cắt net ko lên mạng kịp, dạo này mình cũng ít vào 4rum nữa, chỉ lủi thủi ngấm ngầm làm những gì cần làm thôi. :)
Hihi, hi vọng sau một chặn đường có thể gọi là dài của chúng ta( dù sao trên 5 năm cũng là thọ hơn tuổi của các nhóm idol ngày xưa rồi :)) ), mọi người vẫn sẽ tiếp tục cùng cố gắng tiếp tục ủng hộ và yêu thương 6 tình yêu, cũng như mỗi người đều góp một tí sức duy trì 4rum luôn vững mạnh nhé.
Yêu mọi người nhiều, nhất là 2 Site founder là Guin và Pai đã giúp 4rum duy trì đến ngày hôm nay nhé.
Hị vọng ở 4rum mọi người sẽ ko những tìm dc những người cùng chung sở thích mà thậm chí có thể trở thành bạn bè thân thiết sau này nha :x :x :x :x :x

:ric ah:Happy SVC 6th Anniversary!!!!!!!!!!:ric ah: