Offline mừng sinh nhật Eric, tp HCM !!!!!!!!!!

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
Tình hình là cuối tuần này sinh nhật leader Mun mọi người có muốn dành thời gian hẹn hò, chơi bời với nhau một chút ko.
Trước mắt là thứ bảy hay CN, mọi người có thể bàn luận thời gian, địa điểm lun rồi mình tính hén ^^
Mình ở Mỹ về chỉ mới gặp mặt dc vài mem nên muốn được thì gặp gỡ càng nhiều bạn càng tốt.
Mọi người cuối tuần này có thể dành thời gian một chút dc ko?????
Chúng ta bàn lun trong topic này hén, thống nhất rồi cuối tuần này mình tụ tập lun dc ko?

--------------------------

Vậy 4h chiều mai (16/02/2014) chúng ta hẹn ở Hanuri Nguyễn đình chiểu nha mọi người (284a Nguyễn Đình Chiểu P.6 Q.3)
Hi vọng mọi người đến dc đông vui nha ^^

Last edited:
:hihi: Mình ở HN nên ko đi đc r, n tuần đầu của tháng 3 mình sẽ vào trong HCM vài hôm, mn có thể off một buổi nữa đc ko? mình rất rất rất muốn gặp mặt mọi người trong đấy :lêu lêu:
(sorry ss hienqv vì bài post ko liên quan lắm :crab dance:)

kenchiu

Biểu muội nhà Jung, Subber ưu tú
Subbing Group
off sn Ric thì Chủ nhật này được đó, đúng ngày luôn

@mikan123: khi nào vào SG thì thông báo, mn cùng đi ^^

SS ui~~ em thì cũng mún CN nhé~~ cho đúng sn Ric lun ^^
Mà thời gian thì khoảng chiều tối 5, 6g dc ko ạ? hihi
Địa điểm thì em ko rành lắm nhưng đừng xa quá nha ss, hihi ^^

hienqv

Translator
Vậy mình quyết định CN lun hén, thời gian địa điểm mọi người bàn đi, ai đi sớm dc thì đi, ai đến ko đi sớm dc đến muộn chút cũng dc ah
@Minkan: hi vọng bạn vào nam đầu tháng 3 lúc tớ vẫn còn ở VN hén :)

christinapupy

S.V.C Staff
Translator
địa điểm thì em ko có rành nhưng hi vọng gần gần để e còn đi được chứ xa quá là bó tay :crab dance:

hóng các ss ^^ em cũng mún tham gia .... chỗ nào đó có xe bus wa cho tiện đi lại nha mn (gần trung tâm TP cũng đc ) ^^ mình cũng mún đc gặp mọi người

^^ Chị cũng ham hố mún đi chung với mọi người .... cho chị xin 1 chân hen ... mọi người cứ chọn địa điểm đi rồi chị sắp xếp đến .

Thanks mọi người ....<3

P/S: Mọi người có thể chọn khu Sư Vạn Hạnh mình thấy cũng đông hàng quán, từ Cafe đến ăn uống này nọ .... Không thì hôm nọ bạn mình có dẫn mình đến quán Hàn Quốc trên Nguyễn Đình Chiểu, thức ăn khá ổn, quán lại rộng rãi, sạch sẽ :v ...:hihi:

Last edited:

kenchiu

Subbing Group
@thuko0l : Í quán Hàn trên NDC tên gì vậy bạn, mình đag định kiếm quán ăn Hàn mà ko biết chỗ nào ngon :crab dance:

@Kenchiu : Hanuri đóa ......... nó cũng có một quán ở Sư Vạn Hạnh, nhưng chỗ Sư Vạn Hạnh nhỏ lắm .... địa điểm chỗ Nguyễn Đình Chiểu rộng rãi hơn nhiều .... số 286A Nguyễn Đình Chiểu :v

kenchiu

Subbing Group
í nếu là Hanuri thì ăn được nè ~ thỉnh thoảng cũng có ăn bên SVH thấy nó làm cũng ok :ric ah:

hienqv

Translator
Vậy chốt lại thời gian địa điểm đi mọi người chứ thế này mai mình biết thế nào T___________T

hienqv

Translator
Vậy tóm lại là chúng ta hẹn 4h chiều mai, tại Hanuri Nguyễn Đình Chiểu nha mọi người (16/02/2014)
Ai đến dc thì đến h đó nha, muộn hơn chút cũng dc nhưng muộn quá sẽ hết đồ ăn nha ^^

Là chỗ này phải ko ta ?
284a Nguyễn Đình Chiểu P.6 Q.3

Vậy tóm lại là chúng ta hẹn 4h chiều mai, tại Hanuri Nguyễn Đình Chiểu nha mọi người (16/02/2014)
Ai đến dc thì đến h đó nha, muộn hơn chút cũng dc nhưng muộn quá sẽ hết đồ ăn nha ^^

Là chỗ này phải ko ta ?
284a Nguyễn Đình Chiểu P.6 Q.3

Ok, h đó mình đi được .... có ji mình sẽ đến tham gia chung với mọi người ..... nhưng mà đi h đó về sẽ hơi tối, liệu các em nhỏ có thể đi đc ko ???

Huhu, h do em ko ik dc rui TT.TT
Em ik hoc nghe toi 4h30, em ma toi cho ò chac cug phai 5h30 TT.TT
Thoi thi mi ss off zui ze

hienqv

Translator
Hihi tình hình là hơi bị trục trặc khoảng lấy hình từ thẻ nhớ nên giờ bạn mới update dc hình ảnh off ngày hôm qua nha
Hihi, vỏn vẹn khoảng 10 người ngày hum qua, nhưng do chỗ quán ăn cúp điện quá nóng nên sau khi ăn xong mọi người lại kéo nhau cafe để ăn bánh kem lun
Hình khá ít, tám là nhìu nên mọi người thông cảm nha
Hihi, rất vui đã găp mọi người hôm qua ^^

Đầu tiên là bánh kem nhá :D

Mọi người nè :)

2 người đẹp M gia và Jung gia (Tự khen chút =)) )

Hình này chụp bằng dt nên hơi mờ, hai tỷ muội M gia và đít hồng nhá :))

Hi vọng gặp lại mọi người một ngày ko xa nha ^^

:crab dance: Mọi ng ơi, tuần tới mình vào HCM 3 ngày t5 đến t7, mn tụ tập một bữa nữa đi, đc ko ? :dreaming:

Last edited: