Order Vol.10 THE RETURN [Thanks Edition]

Có bạn nào muốn order Vol.10 Thanks edition chung với mình không?
Mình định order wa Dvdheaven but order 1 pc thì nhìn tiền ship thấy choáng quá =__= có ai muốn order chung share ship với mình thì reply nha :hihi:?

Last edited:
khoảng ~ 14$ + shipping fee, nhiều người cùng order thì càng đỡ tiền ship. Nếu chỉ có 2 đứa mình thì khoảng 25$ còn nếu order 5 pcs thì khoảng 21$ àh
Ah ship = EMS nhé, có cách ship dạng international mail thì rẻ hơn nhưng mà mình ko chắc về độ an toàn của nó vì chưa thử >.<

Last edited:
@nguyentrinh: đó là giá gốc của đĩa thôi bạn, mình phải cộng thêm tiền ship vào nữa :) mà trinh ở HN or HCM? nếu ở HN thì order ở cái shop của Jblue vừa rep kìa ah.

@Jblue: mình ở HCM bạn ơi, với lại trên Dvdheaven thanks edition vẫn còn stock nên mình order ở đó luôn :D Ước gì shop đó có ở trong đây ;(

Last edited:
ha mình ở tp....mình có thể oder tới 2 đĩa lận à.....vậy tính ra hơn 500k đúng hok tiền ship mắc hơn tiền đĩa nửa hả hjchjc

bởi vậy ráng kiếm ai ở HCM order chung 5 đĩa thì đỡ ship hơn nhìu, hình như kì vừa rồi 4rum mình order thanks edition đến 600k lận kìa, vậy h chỉ cần thêm 2 ng order chung thì sẽ là 21$/pc khoảng 440k >o<

OMG phải tìm thêm 3 ng nửa vì bạn mình ở HN rồi.....T____T vậy nếu oder thì chừng nào có????hakz....z tính ra cái đĩa hết lun là gần hơn 1 triệu???ac nửa tháng lương của tui.......Thôi vì mấy chú....nhịn đói nguyên tháng.............=)):adore::minwoo::angry::sadcorner::sadcorner::sadist::sadist:

có trong vòng 1 tuần từ ngày order ah =)) các chú ko biết sự đau khổ của tụi mình nên mới sản xuất có mấy chục ngàn bản, đến khi fan kêu gọi thảm thiết vì ko mua dc đĩa thì mấy chú mới xuất bản thêm thanks edition :)) làm fan khổ quá :((

vậy 1 đĩa tổng cộng là 14+25=39$ đúng hok??? o.0 mình ráng oder 1 cái nhá nhưng mà bạn có cái hình bìa của đĩa đó hok

ayya~ Trinh hiểu nhầm rồi, 1 cái tổng cộng là 25$ đó, chứ ko phải 14+25 đâu, hèn chi thấy ghi hơn 1 tr mà ko biết là sao :D
hình bìa album nè P036046sh_20120402_6.jpg

Nếu bạn ở trong TPHCM thì mình nghĩ bạn nên order ở muacd.com hoặc izi2buy, 2 chỗ này mình đã từng mua đĩa ở đây rồi, rất ok, giá thì ko chênh lệch nhau lắm khoảng 420k - 450k à, mình thấy là sẽ tốt hơn là bạn order trên dvdheaven đó. Mình cũng đang tính mua đây này ^^ Đây là link nè bạn ^^
http://www.muacd.com/ct/chi-tiet/441/shinhwa-vol-10-the-return-thanks-edition.html
http://www.izi2buy.com/product_info.php?cPath=21_106&products_id=2127

hình như phải order qua website của nó đó Trinh, rồi gửi tiền xong nó ship cho mình chứ trong website ko thấy ghi địa chỉ T.T