[Project Yoenin-SVC] Quà cho sinh nhật WanSyung

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Chắc mọi người đã đọc hết bên topic NÀY rồi phải không~?

Hiện tai để thực hiện prj (c) (quà riêng của SVC), bạn cần ý tưởng xem chúng ta nên tặng hai ảnh cái gì :">~. Mọi người có thể post ý tưởng của mình lên đây để bà con cùng bàn luận nha~ Quà phải nhẹ nhàng, gọn gàng để tiện vận chuyển nha :">~

Để đóng góp chi phí cho các prj này, mời mọi người vào ĐÂY

===============

Hiện tại trong đầu bạn đang có ý tưởng tặng mỗi ông một bộ áo dài truyền thống VN dành cho nam =)))))))). Ko biết bà con nghĩ sao =)))))))))))))

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
bà ko bik số đo, rất khó mua vải canh và may cho đúng .. rộng quá hay chật quá đều ko đẹp ...

Guinevere

Staff member
Site Founder
Wan thì còn hỏi Yoenin được, chứ Sung thì... =))))))))))))))))))))))))).

Vậy bà con có ý tưởng nào khác ko? 8->8->

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
Wan thì tặng khăn thổ cẩm hand made, còn Sung tặng tranh thêu cho đẹp người ơi~~~~

Malfoy

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
Có nhờ Yoenin điều tra xem Wan đang dùng máy ảnh gì được không trưởng bản? Xem ảnh dạo này hay dùng em Leica như trên SB hay ntn.

Nếu Wan hay dùng Nikon thì mua tặng cái Herringbone leather handmade handgrip này này trưởng bản 8->

Còn cái half case này cho em Leica M9 của ảnh [chời ơi đúng kiểu người đẹp mặc đồ hiệu đây mà, nhìn phê quá đi :eek:h no:]

kenchiu

Biểu muội nhà Jung, Subber ưu tú
Subbing Group
@Lex: mấy cái phụ kiện cho máy chụp hình này, làm sao mà đủ sức chèo :ahyes:
Nhìn vào đã thấy hoa mắt chóng mặt :be_eaten:

Malfoy

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
@Lex: mấy cái phụ kiện cho máy chụp hình này, làm sao mà đủ sức chèo :ahyes:
Nhìn vào đã thấy hoa mắt chóng mặt :be_eaten:

Mua áo dài như trưởng bản nói mà bộ để các ông ý mặc cũng phải tiền ngang hoặc hơn chứ @-)

Mỗi cái đó là trên dưới $150 :aha:, nhưng mà đủ làm Wan nhớ dài dài đó :sungie: Dân chụp ảnh còn gì suóng hơn khi dc tặng accessories chứ :eek:h no:

Còn wuynh trưởng thì tìm một cái cover thật là elegant cho em iPhone5 mới của ảnh đi :itchingsmile:

Last edited:

Libra

Tiểu thiếp nhà Kim
Moderator
em định đặt làm cuốn sổ handmade, kiểu vintage *nếu ai chưa biết thì lúc khác em up lên cho* rồi tổng hợp lời chúc của mình ở đó.

sổ này in hình những nơi tiêu biểu của Hà Nội (cả SG nếu mọi ng ở SG làm chung)

ngoài in hình ra thì mình sẽ viết lời chúc lên đó. Hoặc gửi lời chúc cho ss Mun rồi ss ấy viết cho.

Cuốn sổ khá độc đáo vì nó là đồ handmade, lại có cả hình của đất nước mình í:X

thậm chí có thể in cả hình người, ảnh nhà mình lên đó=)))

Last edited:

hyo wannie

Tiểu thiếp nhà Kim
cuốn sổ thì chắc chắn SVC mình làm rồi mak! còn đây là mua riêng quà cho mấy chú! ;))

Guinevere

Staff member
Site Founder
Với lại phải xét tới tình hình tài chính đóng góp nữa :ahyes:.

Hiện giờ tài chính vô cùng ít ỏi, chỉ có ý tưởng của Rít với libra là có thể trong vòng budget được thôi =)))).

Bà con ơi~ cùng tham gia đóng góp vì WanSyung đi nào :">:">:">~~~

hyo wannie

Tiểu thiếp nhà Kim
Hyo nghĩ nên tặng cái gì đặc trưng của VN để mấy chú để ý! :)) chớ tặng" Herringbone leather handmade handgrip" ko đặc biết lắm! Hyo thấy tặng áo dài rất hay! nhưng còn vấn đề tài chính! ==!

Guinevere

Staff member
Site Founder
Quà bên mình gặp chút delay ở hải quan bên phi trường Incheon, nên tới ngày 28 mới tới tay bên đó T__T.

Bạn sẽ update tình hình lên đây sớm nhất. Nói chung trên cơ bản bên FC Wan đã đồng ý giúp đỡ trao tận tay quà của mình cho WanSyung, nên mọi người ko cần phải lo lắng :">~.