[QUAN TRỌNG] Đóng góp cho rice banner ở encore tháng 8

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Cũng giống như những lần khác, lần này SVC tiếp tục kêu gọi đóng góp cho rice banner tặng Shinhwa ở concert encore vào ngày 3 và 4/8 nha~ :lêu lêu:

Đóng góp ít nhiều đều phụ thuộc vào khả năng của mọi người, cho nên ai thích góp bao nhiêu cũng được hết ^^, tấm lòng là trên hết. Những bạn nào mới vào SVC và còn nghi ngại này nọ thì có thể xem hình những prj rice banner và flower stand trước đây của SVC:

100kg gạo ở concert kỷ niệm 15 năm vào tháng 3 vừa rồi:

Concert 14 năm - Rice wreath chung với minam6 và rice wreath riêng:

Concert của Sung năm 2009 ở Đài Loan:

==================

Bọn tớ nhận đóng góp từ hôm nay tới ngày 20/7 nha ^^. Các bạn ở nước ngoài có thể paypal thẳng cho tớ ở địa chỉ [B]guinevere_ta@yahoo.com[/B]

Các bạn ở VN có thể chuyển khoản cho ss kenchiu:

Chủ tài khoản: Nguyễn Thị Ngọc Ánh
Số tài khoản: 0421000405175
Ngân hàng Vietcombank - Chi nhánh Phú Thọ
Số đt: 0902 972 982

Hy vọng đợt này nhận được nhiều sự tham gia của mem nhà mình ^^.

DANH SÁCH ĐÓNG GÓP

VIỆT NAM

1. kyoyeom - 200k
2. nguyentrinh - 130k
3. Sudal - 100k
4. phuonghoang - 200k
5. Hana Yuki - 200k
6. mikan123 - 200k
7. buttercup - 200k
8. kenchiu - 200k
9. sophie123 - 150k
10. monkiechan - 100k
11. yoorinnt - 300k
12. scarlettdinh - 200k
13. meoyuna - 300k
14. Benny - 100k

NƯỚC NGOÀI

1. Guin - $30
2. hienqv - $38
3. Ichi_xxx - $26
4. kiptran - $10
5. JennyJ - $50
6. (Giấu tên) - $112
7. pcute - 20k won

Hana Yuki

Translator Tháng 6/2013
Translator
ss ơi cho e hỏi, ở mục nội dung chuyển khoản ghi j vậy ss?? bữa đợt e nhớ có ghi j mà h e k nhớ rõ ạ :hihi:
P/S: nhìn cái rice wreath năm ngoái mà e vẫn mắc cười...nhà mình 1 mình 1 cõi. k những treo hoa màu hồng mà còn quăng ngay cái website ở dòng câu chúc nữa chứ :aha:

Guinevere

Staff member
Site Founder
ss ơi cho e hỏi, ở mục nội dung chuyển khoản ghi j vậy ss?? bữa đợt e nhớ có ghi j mà h e k nhớ rõ ạ :hihi:
P/S: nhìn cái rice wreath năm ngoái mà e vẫn mắc cười...nhà mình 1 mình 1 cõi. k những treo hoa màu hồng mà còn quăng ngay cái website ở dòng câu chúc nữa chứ :aha:

Em ghi Rice banner - (nick em) hay đại loại vậy để ss Ken biết là em gửi rùi còn vô đây confirm lại là đc rùi em 8->. Nhận đc rùi ss í sẽ thanks dưới bài của em hen~ :cute:

ss Mun ơi. e bận nên k chuyển khoản đc cho ss Ken Chiu. có nhờ 1 ss làm chung với ss Ken gửi dùm e cho ss Ken 200k. gửu trực tiếp đc k ss?
@ssKen Chiu: e gửi cho ss Hằng làm cùng công ty ss í ^^ khi nào ss Ken nhận đc tiền thì báo e bik nha ss :D

kenchiu

Biểu muội nhà Jung, Subber ưu tú
Subbing Group
ss Mun ơi. e bận nên k chuyển khoản đc cho ss Ken Chiu. có nhờ 1 ss làm chung với ss Ken gửi dùm e cho ss Ken 200k. gửu trực tiếp đc k ss?
@ssKen Chiu: e gửi cho ss Hằng làm cùng công ty ss í ^^ khi nào ss Ken nhận đc tiền thì báo e bik nha ss :D

ss đã nhận được tiền rồi nha :yeah:

kenchiu

Subbing Group
Ban oi minh o nuoc ngoai thi gui sao ban!! minh co' paypal ban ghi ro~ hon nha!! thanks ban

Nếu ở nước ngoài bạn có thể paypal trực tiếp cho Guin theo địa chỉ: guinevere_ta@yahoo.com ^^

kenchiu

Subbing Group
@monkiechan: ss đã thấy tiền donate của em nha :crab dance:

@kiptran: ừa bạn, Guin sẽ check khi nào thấy sẽ tổng hợp trên này luôn ha :dreaming:

Guinevere

Staff member
Site Founder
Mình đã update cái list ở #1.

@kiptran: mình đã nhận được đóng góp của bạn ^^. Thanks bạn nhìu.

Thanks các bạn đã gửi đóng góp cho tới ngày hôm nay. Do vẫn còn thiếu nên bọn mình tiếp tục nhận đóng góp tới cuối tháng luôn nha. Mọi người vui lòng gửi tiền và liên lạc gấp với ss ken nếu quyết định đóng góp hen ^^.

Guinevere

Staff member
Site Founder
Rice banner đã được order xong :X:X:X:X:X:X. Chân thành cảm ơn tất cả các bạn đã tham gia đóng góp cho đợt này.

Với tiền đóng góp nhận được thì tụi mình cũng có mua một chút quà cho Shinhwa :X, sau concert sẽ up hình lên cùng với hình rice banner. Và bọn mình cũng sẽ tổng kết thu chi cho cả 2 đợt đóng góp trong năm nay luôn (tháng 3 và tháng 8).

Sau khi tổng kết, tiền dư sẽ được chuyển tiếp sang đợt đóng góp cho rice banner tháng 3 năm sau :X.