[QUAN TRỌNG] Đóng góp cho rice banner tại concert 17th anniversary

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
=)) Thề luôn, nãy type 17 thành 71 =)) =)) =)). Nhưng thiệt tình bạn Mun cũng mong ngày nào đó sẽ có dịp type 71th anniversary =))

Rồi, đến hẹn lại lên (thật ra cũng phải năm rưỡi rồi), chúng ta lại tích cóp đóng góp cho rice banner gửi đến concert lần này của mí anh :sungie:. Chi tiết cụ thể mọi người chắc cũng ko quá xa lạ rồi hen, mục tiêu vẫn là 100kg gạo (nếu được nhiều hơn thì càng tốt hơn) như những năm trước, dự kiến chi phí tầm $400 - $500.

Và vẫn như cũ, bạn Mun ko ép buộc ko miễn cưỡng ai hết :yeah:, các bạn có ít đóng ít, có nhiều đóng nhiều, có lòng là chính. Rice banner vẫn sẽ mang tên Shinhwa Vietnamese Fanclub, với logo của SVC, đại diện cho tình cảm của cộng đồng fan Việt. Các bạn nào ko đóng góp vật chất được có thể đóng góp sức lực vào việc khác, ví dụ như design banner cho rice wreath, lên ý tưởng vv. (có gì PM bạn Mun nha~). Cho nên nói đơn giản là mọi người ko cần phải thấy áy náy nếu ko đóng góp được cho lần này :crab dance:

Và đây là thông tin chuyển khoản:

- Ở Việt Nam, các bạn có thể chuyển khoản vào:

Nguyễn Thị Ngọc Ánh
Số tài khoản: 0421000405175 -Ngân hàng Vietcombank - Chi nhánh Phú Thọ, HCM

(Nhớ ghi rõ là đóng góp cho hoa gạo nha~, vì ss Ken đang phụ trách vụ mua đĩa, chuyển tùm lum tiền vào mắc công ss í bị tẩu hỏa nhập ma =)))

- Ở nước ngoài, các bạn có thể paypal cho bạn Mun: guinevere_ta@yahoo.com

Đợt này bạn Mun nhận donate cho tới ngày concert luôn, sớm thì tốt hơn nhưng nếu vì lý do nào đó mà có bạn chuyển muộn cũng ko sao hết. Nếu chi phí mua gạo đợt này dư ra thì sẽ được dồn vào mua digital album mới của các anh cùng với các Shinchang Hàn.

Rồi, có gì thắc mắc bà con post vô trong này giùm bạn Mun nha~

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
em mới chuyển xong, ss Ken kiểm tra giúp em nha (tên ng chuyển: Thu Anh) em có ghi là "đóng góp hoa gạo" ấy :D
Tks ss nhiều >:D<

Thanks em nhiều >:D<

Cảm ơn các bạn đã gửi đóng góp trong mấy ngày qua nha~

kenchiu

Biểu muội nhà Jung, Subber ưu tú
Subbing Group
Mình xin được update tình hình donate cho rice stand của bà con ở VN nha:

1. ss Melp - 170k
2. vpthanh91 - 140k
3. Benny - 100k
4. monkiechan - 200k
5. ss Lan - 1tr
6. aliener4ever93 - 500k
7. ciara_amina - 200k
8. sophie123 - 120k

Last edited:

colen_hanhphuc

S.V.C Staff
Translator
Nhà mình có tài khoản ở Đức không ạ? Lâu rồi em không dùng yahoo.
100 kg gạo sẽ được dành cho người nghèo phải không a? :crab dance: Cám ơn các ss a.

Benny

Tiểu thiếp nhà M, Tiểu muội nhà Mun, Coordi ưu tú
Moderator
Nhà mình có tài khoản ở Đức không ạ? Lâu rồi em không dùng yahoo.
100 kg gạo sẽ được dành cho người nghèo phải không a? :crab dance: Cám ơn các ss a.

Bạn ở nước ngoài thì gửi qua Paypal cho ss Mun ý nha :byebye:

colen_hanhphuc

S.V.C Staff
Translator
Em không chuyển qua Paypal mà nhờ người nhà ở Việt Nam chuyển giúp. Ss kiểm tra giúp em nhé, em ghi tên người gửi là Trung Anh.

Last edited:
SS ơi, Em và bạn Cười Tha Ga có ủng hộ một chút ạ, ss kiểm tra TK giúp em với ạ, Người gửi Lê Thị Thục Uyên ạ, Em có ghi nội dung là ủng hộ vòng hoa gạo á ss.