SVC - 8 tuổi tròn (11/5/2008 - 11/5/2016)

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Và SVC lại trải qua thêm một năm đồng hành cùng Shinhwa :3.

Mỗi năm đến ngày này bạn lại bồi hồi xao xuyến. Mới đó đã 8 năm trôi qua rồi :dreaming:, bao thế hệ fan Shinhwa ở VN đã trải qua bao thăng trầm cùng forum. Và cho tới thời điểm này, bạn rất rất vui khi hầu như các fan đều trụ lâu cùng 6 lão, tuy không ít trong số đó đã có gia đình hoặc bận rộn công việc không thể ngày ngày dõi theo được.

Nhân dịp forum 8 tuổi, bạn cũng vẫn một câu chúc như mọi năm thôi :ric ah:, hy vọng bạn vẫn còn cơ hội post bài sinh nhật thế này vào nhiều năm, nhiều năm sau nữa, và chân thành cảm ơn tất cả các members đã gắn bó, đồng hành, bỏ công sức vì SVC trong suốt 8 năm qua . Chừng nào còn Shinhwa, chừng đó còn SVC :eric:

Chúc mừng SVC lên 8 tuổi!!

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
woa 8 năm r... 2 năm nữa là tròn 10 năm. Đến lúc ấy em mong em vẫn còn có thể des banner để treo lên, ST lại cho ra 1 sản phẩm "bự" mừng kỉ niệm. Tất nhiên, đại chánh thất Mun gia sẽ thay mặt toàn gia đình SVC post 1 thread chúc mừng :)) aigoo aigoo, 8 năm r, tự thấy mình già theo luôn r :((

meobeo

Subbing Group
Xúc động T_____T Mới hôm nào lơ ngơ mò vào ngồi nhà chung, thế mà giờ cũng 1 năm rưỡi rồi. SVC thì đã tròn 8 tuối. Gia nhập cộng đồng có gần 2 năm mới biết quãng đường mọi người đi trước dài thế nào, chưa kể SVC thành lập đúng năm các anh đi nghĩa vụ nữa :huhu: Cảm ơn các anh chị các bạn đi trước nhiều lắm T_____T

Chúc mừng ngôi nhà chung của chúng ta thêm 1 tuổi mới :ric ah: Không ngờ ngôi nhà chung mới đây đã 8 năm rối cơ đấy, 1 quãng đường dài mà mọi người đi qua thật vất vả khó nhọc, nhưng rồi cũng qua hết. Mong rằng những ngày sắp tới, những tháng tới, những năm tới ngôi nhà chung vẫn được bền vững như thế này... có rất nhiều điều muốn nói nhưng không biết nói sao cho hết, chỉ gói trọn 1 câu chúc cho ngôi nhà chung ngày càng lớn mạnh, tất cả mọi người cũng luôn khỏe mạnh và cùng đồng hành với nhau suốt những chặng đường tiếp theo nhé :ric ah: :ric ah: :ric ah:

christinapupy

S.V.C Staff
Translator
Mới theo các chú được 4 năm là 4 năm đi cùng với nhà SVC :aigoo::aigoo: Chúc cho SVC càng lớn mạnh và mấy chú "dụ dỗ" thêm được nhiều bạn chẻ nữa :itchingsmile::itchingsmile:

From: Những người mòn mỏi chờ mấy chú căm bách :knock-knock::emptyone:

Mừng SVC 8 tuổi :wooi2: em chỉ mới mừng được năm 7t và 8t trước đó thì ko có mong là sinh nhật nhiều năm sau nữa sẽ vẫn còn cái mặt mốc em đây :aha: nhờ vào SVC biết rất nhiều thông tin quen nhiều chị em và quẩy cùng nhau rất nhiều * tung bông *

lina

S.V.C Writing Contest, Giải Sáng tạo '08
Staff nghỉ hưu
Thi ra da 8 nam roi do. Nhanh that ih ~… Tuy bay gio khong the gan bo va theo sat SVC nhu ngay xua, nhung voi em thi no van la nha, va em van chua quen duoc cam giac minh da gia trong chinh ngoi nha nay, cu thich lam em ut thoi. 8 nam co SVC danh dau, theo doi va truong thanh. SVC chinh la 1 phan thanh xuan va tuoi tre :)).
Ki niem 8 nam, va cau mong SVC cung nhu Shinhwa, hang nam deu an mung lon them 1 tuoi <3

Chúc mừng SVC bước sang tuổi thứ 9, cảm ơn mọi người đã tạo nên một ngôi nhà để các chị em SC không những có thể chia sẻ tình yêu của mình tới các anh mà còn quen biết tâm sự với nhau về tỉ tỉ chuyện khác nữa, cảm ơn mọi người đã luôn cố gắng duy trì ngôi nhà này dù ai cũng bận rộn cũng có công việc riêng của mình . Nói tào lao nãy giờ tóm lại là cảm ơn mọi người nhiều nhiều. Dù chỉ còn một người không bỏ em cũng sẽ không buông <3 <3

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
Kiểu đi làm xa láu lâu về nhà ý ...

8 năm nhỉ, lần đầu vào đây là bị con Pai rủ rê, rồi thì vì film mê ông Jin. Rồi vì ghiền show mà mê Shinhwa.

Mới đó mà 8 năm, tui cũng nhờ SVC biết Shinhwa được 8 năm. Chỉ duy nhất 4rum này tui theo đc 8 năm.

Chỉ có thể nói, Shinhwa và SVC đã cùng tui đi qua tuổi thanh xuân tươi đẹp nhất cuộc đời.

Cuối cùng là, cảm ơn Guin và Pai - vì cái gì thì thôi khỏi nói đi, nói bao nhiêu năm nay rồi, nhưng vì lịch sự nên phải cảm ơn. Kiểu cám ơn bác chủ nhà bao năm đã cho ở ké, nên mặc nhiên tự cho đây là nhà mình luôn rồi ... ko lẽ đập bàn kêu đưa sổ hồng ra đây ... thôi, lố rồi ... nói năng hôgi là ko kiềm đc cảm xúc tuổi già .. hahahah

blue_rain198

Chánh thất nhà Park, Translator của tháng 5, 6, S.
Translator
8 năm ^^~
Đời fangirl bắt đầu từ trước đó nhưng chỉ thực sự cảm nhận được niềm vui của 1 Shinhwa Changjo từ ngày đến với SVC.
Fangirl giờ đã sắp trở thành halmaemi rồi ^^'
Cảm thấy vô cùng tự hào <3
SVC đã khiến 1 đứa ghét màu tím cảm thấy màu tím thật đáng yêu <3
SVC MANSAE!!!

P/S: thay vì bật nhạc giao hưởng thì e đã để em bé nghe 15th concert =))))

JennyJ

Moderator
Happy 8th anniversary :ric ah:
Mừng ngôi nhà nhỏ này dc 8 tuổi, rất cám ơn các bạn đã tạo ra một tổ ấm để các fan của các anh dc quen biết nhau và chia sẻ tình yêu của mình với Shinhwa. Mình xin chúc các anh luôn khỏe mạnh vui vẻ, ngôi nhà SVC càng bền vững, và chúc các bạn trong nhà vẫn luôn giữ dc tình iu với các anh.
P.S.1: Chắc ai đó sắp comeback thoai -___-
P.S.2: Cố gắng phấn đấu đi 20th concert của Shinhwa nào

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
Thật sự thì từ mấy hôm trước đã có rất nhiều điều muốn nói, nhưng ngồi trước màn hình máy tính thì lại không biết viết gì nên cứ chần chừ mãi đến hôm nay.
Nhìn lại những gì mà bản thân đã trải qua cùng 4rum trong suốt 8 năm qua mới thấy bản thân mình trưởng thành lên từng chút một như thế nào. Đến bây giờ thì cảm giác về buổi offline mừng sinh nhật 1 tuổi đầu tiên của SVC vẫn còn rất rõ ràng đây này :)), thoắt cái mà đã già hết rồi, từ toàn teenager mà giờ thành mấy bà chị lớn hết rồi =))
Nếu đã đi được đến 8 năm rồi thì cố gắng cùng nhau bước thêm đến năm nữa để cùng mừng kỉ niệm 10 năm chung với nhau nhé.

Hi vọng đến kỉ niệm 10 năm của SVC mình vẫn còn được leo lên đây chúc mừng sinh nhật, và vẫn còn nhìn thấy nhiều cái tên thân quen và thêm nhiều thành viên mới nữa.

Đặc biệt cảm ơn 2 site founder là Guinevere và Pai mỗi năm vẫn đều đặn đóng tiền host để duy trì 4rum để chúng ta vẫn có nơi để tụ hội cùng nhau, cảm ơn 2 người rất nhiều.

Cuối cùng là cảm ơn tất cả staff và member đã đồng hành cùng 4rum và Shinhwa trong suốt thời gian qua, yêu mọi người nhiều nhiều :x :x :x :x