Thắc mắc - Ý kiến

_Yukan_

Moderator
Mọi thắc mắc, ý kiến của các bạn sẽ được trả lời trong topic này.
Mình hy vọng các bạn sẽ đọc kĩ nội quy của 4rum và Shout trước khi hỏi nhé :D

Jasmine

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
- Tuyệt đối không post phim đã được làm sub bởi bất kì fansub nào (trừ khi được sự cho phép của fansub đó).

cho em hỏi, mình cũng không thể post link nơi sub phim đó sao? Chẳng hạn như "Các bạn nếu muốn xem phim có thể vào ... với phụ đề việt ngữ hoặc anh ngữ." Vì nếu chỉ giới thiệu phim không như thế mà không xem được phim thì uổng lắm.

_Yukan_

Moderator
Chỉ là ko đc post phim đã có sub thui em, giới thiệu nơi làm sub thì có thể nhé. Với lại bây h đã là dân nghiền film thì mọi ng` cũng biết khá nhiều fansub và biết chất lượng của các fansub đó thế nào, đúng ko? ;))

cho tớ hỏi tí nhé. Vậy trong box này mình chỉ viết giới thiệu phim hay lập topic cho diễn viên thôi? Còn những bài viết về phim dạng cảm nhận, cảm xúc thì có được pót vào không? :D

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Tớ thay em Yukan trả lời nhé ;):

Bạn vẫn có thể post cảm nhận/cảm xúc. Nhưng ở bài post đầu í, cảm phiền bạn quăng vào 1 cái poster và thông tin chung về phim để mọi người biết đó là phim nào :">:">~. Sau đó ở bài post thứ 2 bạn có thể post bài cảm xúc vào. Những người vào sau thấy thế cũng sẽ post cảm xúc vào topic đó. Như thế sẽ giúp box gọn gàng hơn :">:">:">~.

hihi...lúc tớ hỏi là mới đọc xong cái nội quy. Sau đó có vào mấy bài có trong box thì cũng có thấy cách up....thanks nhiều nhé.

Tại hồi giờ toàn up bài về phim chứ không có thêm phần thông tin :D

Lại vào làm phiền tí. Số là trong này chưa có mục dành cho phim Âu Mỹ. Vậy thì có thể thêm vào không? Hay chỉ dành riêng cho phim Châu Á?
Thanks các bạn trước nhé :D

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Ah dĩ nhiên là được :">~. Tớ sẽ thêm prefix vào :">~.