Vận động bầu cử (thí sinh PR bản thân) (Updated)

Status
Not open for further replies.

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
:sungie_hi:,

Như trong thể lệ dự thi đã có nói, giải Member vote là 1 trong 4 giải bước vào vòng thi năm, vì thế, trước khi lập poll, BTC sẽ tạo cơ hội cho các bạn thí sinh PR/Tuyên truyền cho bản thân và bài viết nhằm lôi kéo phiếu bầu cho mình :ric ah:.

Các thí sinh có thể trổ hết tài năng ăn nói (đao to búa lớn) của mình để thuyết phục (hăm dọa) mọi người vote cho mình. Về hình thức ko giới hạn, tuy nhiên các bạn ko được chê bai/báng bổ thí sinh và bài dự thi của thí sinh khác. Các bạn chỉ được quyền nói về bài dự thi của mình, hoặc bản thân mình, hoặc vì sao mọi người nên bầu chọn cho các bạn. Nên nhớ, cách thức PR càng LẠ càng dễ gây ấn tượng :ngon lại đây:.

Về số lượng bài viết trong topic này cũng sẽ ko giới hạn. Các bạn có thể viết 1 bài thật dài, thật thuyết phục. Hoặc các bạn cũng có thể chơi đòn "du kích", mỗi lần post 1 bài lại tung 1 đòn hiểm :ngon lại đây:.

Nói chung, các bạn hoàn toàn tự do PR về mình. Khi poll được lập ra, mỗi mem sẽ được vote cho 3 bài thi (và danh tánh người bầu chọn sẽ được giữ kín :ngon lại đây:), vì thế các mem hãy suy nghĩ cho thật kỹ, đọc bài thi và đọc bài PR bên này, rồi chọn ra 3 bài các bạn thích nhất.

Thay đổi: PR sẽ kéo dài đến hết thời gian chấm thi, tức là hết ngày 24/10. Và Poll sẽ được lập ngay sau đó.

Nào, bà con, ra tay đi :ngon lại đây::ngon lại đây:

Last edited by a moderator:

trangusa

Đại tỷ nhà Lee, S.V.C Cái Bang, S.V.C Writing Cont
Thủ quỹ
PR tập 1:
Quì, lạy, quằn quại van xin !!! Xin các bạn, các anh chị em... hãy thương xót lấy Em-Bạn-Ss .. Nước sông Hồng đang cuồn cuộn thế kia... lỡ một ngày Em-Bạn-Ss .. chẫm mình xuống đó... hãy thương xót một mảnh người!!! :((!!! Đừng ngần ngại tỏ lòng từ bi, hãy mạnh tay Vote cho Em-Bạn-Ss ... mọi người hãy giang tay cứu vớt trangusa đi!!!!!

Lene

Chánh thất nhà Kim, S.V.C Writing Contest, Giải SH
Moderator
nào thì nhào vô :)) nghe Giun PR cho topic còn ác liệt hơn :))

fortuneteller, thân mật gọi là Bói, tham gia cuộc thi này với tiêu chí vui là chính, và vì đã hứa với em Guin

Bói tham gia với hai bài thi

Bài 1, Nhật kí Shinhwa và tôi, tôi và Shinhwa. thể loại nhật kí tâm sự lảm nhảm, chủ yếu cảm nhận, tâm sự cá nhân về Shinhwa và cuộc sống của Bói qua 1 năm cũng khá là sóng gió ^^ Vì là dạng nhật kí nên hơi vụn vặt tâm sự cá nhân ^^

Bài 2, SHINHWA không phải là huyền thoại.
Bài này vốn không định post, sợ bị cả làng chọi đá, nghe giọng như anti ấy ^^nhưng vì thấy bà con hăm hở dự thi nên phởn lên post ^^

Hình thành ý tưởng sau khi Eric nhập ngũ và chờ đợi ngày chồng yêu là Wannie cũng nối gót vào doanh trại, bài này chỉ đơn giản là suy nghĩ và một vài bình loạn của Bói dựa trên những thông tin mà Bói thu thập được (mức độ chính xác là hoàn toàn không kiểm chứng được). Bài này ít tâm sự vụn vặt cá nhân, mức độ khách quan cũng khá hơn. Tuy nhiên vì đăng vào phút cuối, sự chuẩn bị cũng hạn chế, chỉ mong là như cụ Nguyễn Du có nói, mua vui cũng được vài chầu trống canh ^^

PR gì nữa nhỉ ^^ hơ, tắc rồi XD thôi, Bói chỉ PR thế thôi. Chào bà con

Last edited:

ppz_uk

S.V.C Staff
PR Group
PR lần đầu

hihihi,tự giới thiệu em là Pat....Pat mới 13 tuổi à nên văn chương của Pat thì như con nít ==> nhiều chỗ sai sót cũng như là cần lưu ý........Bài viết cảm xúc là bài đầu tiên Pat viết để dự thi cũng như post lên mạng cho dân chúng thấy mà trong đó toàn là những lời văn biểu cảm nên chắc sẽ có nhiều người hỗng hài lòng cũng như chẳng có gì hấp dẫn,đặc biệt ===> xin mọi người hãy rủ lòng thương ủng hộ Pat để Pat có lòng tin tham gia tiếp những cuộc thi kế nha! :hihi:

Last edited:

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
:huhu::huhu::huhu::huhu:
Mọi người....
Hãy rũ lòng từ bi mà vote cho đứa em út dễ thương đáng iu xinh xắn hiền lành ngoan ngoãn lễ phép này :huhu: Mọi ng` có biết vì cuộc thi này mà em bỏ ra biết bao nhiu công sức, cực khổ, ăn ko ngon ngủ ko yên, sụt cân trầm trọng phai tàn nhan sắc tinh thần tụt dốc, vân vân và vân vân... :sadist: Tất cả chỉ vì giải thưởng đáng iu xinh xinh có khắc tên chồng em trên đó mà tối nào em cũng nằm mơ đc 1 lần sờ vào :plzno: Cầu xin các anh các chị các cô các chú rũ lòng thương giúp em đạt thành tâm nguyện, đời này kiếp này em ko dám quên ân đức cao vời vợi của mọi người

Giải 3
Em chỉ cần giải 3 thôi
Nếu chánh thất nhà Lee mà ko lấy đc giải của phu quân thì chánh thất sẽ
, sẽ :dead:,sẽ
, sẽ
, sẽ
, và còn vô số hình ảnh thảm thương tội nghiệp mà mọi ng` sẽ trông thấy vào giờ phút công bố kết quả nếu ko có tên SHALI

VOTE FOR ME VOTE FOR ME VOTE FOR ME

*Quỳ sụp*
*Van nài*
*Quằn quại* :eek:aoa: *Cùng đường quá, tự tử*

Vì 1 sinh mạng bé nhỏ sắp có nguy cơ rời bỏ thế gian này, xin hãy vote cho em :baffle: Em iu mọi người nhìu

===========
Thí sinh shali xin kết thúc phần PR cho bản thân :minwoo:
*thấy gớm quá, lẳng lặng rời khỏi phòng* :go:

Last edited:

melp

Đại tỷ nhà Jung, S.V.C Writing Contest, Giải Khuyế
Staff nghỉ hưu
Nick name là melp, nhưng mọi người cứ gọi là Hoa cho thân mật nhé

Hai hôm trước., một người bạn của Hoa bên shinbiz đề nghị gửi cho Hoa bản copy DVD concert First Tour in Seoul của Sungie. Vui buồn lẫn lộn.

Vui chứ, vì cuối cùng cũng có được DVD mình đã mong muốn mua từ lâu - bản sưu tập khó có thể thiếu được của Sungie lover. 35USD, số tiền không quá lớn nhưng có nhiều thứ trước đáng tiêu hơn là việc ngắm nhìn Sungie qua DVD.

Buồn, vì đĩa DVD đó không phải bản original. Không đóng góp vào kết quả Hanteo chat, không đóng góp vào doanh thu, vao kết quả bán đĩa của Sungie. Tất cả DVD của Shinhwa hiện Hoa có đều từ Trung Quốc, chất lượng cũng được mà giá lại hợp túi tiền.

Giá mà việc tham dự concert của Sungie đơn giản như đáp chuyến tàu vào Nam.

Giá mà việc mua đĩa và các món đồ phụ của Sungie cũng đơn giản như mua đĩa trên dọc mạn phố Tràng Tiền

Nhưng cuộc sống còn bao nhiêu lo toan, những gánh nặng tài chính không phải lúc nào cũng cho phép bản thân làm theo những điều mình muốn. Nói vậy cũng không có nghĩa Hoa sẽ từ bỏ. Miễn là ước muốn cá nhân đó, như việc mua concert 10 năm, không làm ảnh hưởng đến những điều cần thực hiện khác.

Thay vì viết về Shinhwa, Hoa viết về Sungie. Không phải Hoa không thích Shinhwa, nhóm nhạc với 6 con người có chung một ước mơ thật giản đơn "chúng tôi chỉ là 6 chàng trai muốn được ở cạnh nhau" - Nhưng nhìn Shinhwa, ngoài tình bạn của họ, Hoa chỉ thấy Sungie.

Kpop nhiều giọng ca hay, nhảy đẹp, tài năng, cá tính. Có những giọng ca theo đuổi sự nghiệp ballad suốt đời như Shin Seung Hoon - vị tiền bối Sungie luôn ngưỡng mộ. Có nhóm nhạc Big Bang hay DBSK nổi danh khắp Châu Á. Nhan nhản giữa bao nhiêu nhóm nhạc, nghệ sỹ solo đó, Hoa cũng chỉ thấy Sungie.

Hoa sẽ không nói Sungie thay đổi mình hay Sungie là chỗ dựa tinh thần của mình. Những cái đó đều do bản thân mình tự phấn đấu, tự trải nghiệm mà có. Hoa cũng sẽ không bị kích động mạnh bởi những tin đồn, sẽ không crazy khi Sungie có lover, sẽ không suy sụp nếu sau này biết được con người thật của Sungie không giống như những gì anh ấy đã luôn thể hiện

Hoa tôn trọng và yêu mến Sungie, trên hết bởi chính tài năng thực sự của anh. Bởi giọng ca của Sungie đã tác động đến Hoa thật sâu sắc. Yên bình, êm ả và hiền hòa - đó là những gì Hoa cảm nhận được ở giọng ca và con người của Sungie. Giọng ca đã khiến Hoa bao lần dịu lắng lại sau những lần mệt mỏi, cáu giận, buồn bã. Như một buổi trưa hè êm ả. Như một dòng sông bình lặng không bão táp. Chưa từng có giọng ca nào khiến Hoa có cảm giác đó.

Bài dự thi của Hoa viết ra một cách bột phát bất chợt vào một buổi tối muộn.

Ban đầu Hoa cũng để ý nhiều đến giải thưởng ( thích cái vòng!!!). Nhưng nộp bài rồi, Hoa thấy thật nhẹ nhõm. Đó là lần đầu và cũng có thể là lần cuối cùng Hoa thể hiện được rõ ràng tình cảm của mình với Sungie. Lộn xộn hoặc có thể hơi hình tượng quá, nhưng đó là những cảm xúc rất thật. Hy vọng những cảm xúc đó được mọi người đón nhận.

Last edited:

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
ặc ,mọi người nhanh tay quá ,mình chậm tay mất rùi !
hehe ,với tiêu chí tham gia vui là chính nên cũng không tham vọng giải gì nhiều ,chỉ mong kiếm cái khuyến khách về đầu tư cho chồng con thôi...:dreaming:
trước tiên ,nếu mọi người thương tình người vợ đàm đang ,hiền lành ,thủy chung này thì làm ơn giúp tớ vài phiếu ,bà M sẽ biết ơn suốt đời và,và nếu thích thì thỉnh thoảng nhà M có thể mở rộng cửa mời bạn qua nhà "thăm" Mr M nữa ,hứa là mức độ "hot" của chồng tui thì giữa mùa đông cũng phải đổ mồ hôi hột ,:ric ah: vì thế mà hãy suy nghĩ kĩ điều kiện bà M đưa ra nhé :crab dance:vì Min :minwoo:
thứ hai ,đây là lần đầu tiên thử sức nên chắc chắn còn nhiều thiếu sót ,bài viết cũng có thể xếp loại là hơi "hâm",nhưng cũng đã khiến bạn M mất ăn mất ngủ ,tiêu tốn công sức ,tốn nhiều calo để cho ra một tác phẩm cuối cùng .Vì thế mà :huhu:hãy thương tình những đêm không ngủ của bạn Hiền mà ra tay vote dùm một phiếu nhé
thứ ba ,bạn Hiền rất iu mọi người ,và chắc chắn mọi người không thể làm lơ trước một tình cảm chân thành như thế phải không:cry:"tình cảm chân thành luôn được đáp lại bằng tình cảm chân thành" mà(lặp lại một câu trong bài viết)
và phương án cuối cùng là :ngon lại đây:ai đữa hứa là ủng hộ tớ thì phải nhớ đấy nhé ,níu ko thì...:ngon lại đây:,cả tiểu thiếp cũng mau vào vote cho chánh thất đi này ...

:hihi:cảm ơn rất nhiều ,hi vọng sẽ nhận được nhiều sự đồng cảm và giúp đỡ :ric ah: I LOVE YOU ALL :ric ah:

------------------------------------
lần đầu tiên PR cho mình nên cũng ngại quá ,bà M xin phép trở vào nhà tại đây !cúi chào tất cả một lần nữa:dreaming:

hyo wannie

Tiểu thiếp nhà Kim
^^ tuy em hem tin tưởng là mình đạt nhưng mà mong rằng các anh các ss ủng hộ em nhá ^^
2 bài ko co ji là xuất sắc cả (tại vì em dốt văn):too_sad::too_sad:
nhưng mà mong mí ss ủng hộ
hê hê em mong đc giải chót là quý lém rồi
;)) nghỉ đến lúc đạt giải ui sướng quá quá :wannie::wannie:
:congratz::congratz::congratz:mí ss mí anh ủng hộ ha !!!
còn nếu hem đc cũng hem sao nhưng mà :emptyone::emptyone::sadcorner::sadcorner:
hơi buồn ^^
:loa_loa::loa_loa::loa_loa:
em là hyo mọi ng` ủng hộ em nha
:big_love::big_love::big_love::big_love::big_love::big_love::big_love:

Bou

Chánh thất nhà Jung, S.V.C Writing Contest, Giải k
Staff nghỉ hưu
T.T~ đề nghị các bạn vote cho tớ

:(( tuy tớ viết chắc ko hay bằng mọi người
*ôi~ văn chương quả nhiên là kẻ thù đời ta
*
= =~ nhưng vì các bạn đã ép uổng tớ phải nộp bài vào những giây phút cuối cùng :ngon lại đây: nếu mà không vote thì :ngon lại đây: xỉa cho chết thì thôi

Đấy ^"^ tớ nói hết nước hết cái rồi nhá
tớ mà xếp bét thì
các bạn từ nay nghỉ lèo nhèo nhé
.
Không bonus cho các em/bạn/ss

Không có yêu chiều các em/bạn/ss

Hãy nhớ nhé ~!
Vote cho bạn Bou :">~ *hoặc là vote hai là hết
* <bạn còn om rất nhiều thứ ;)) ;))>
:">~ chốt lại là :">~ dù tớ xác định là tớ viết văn kém :">~ nhưng mà đã vui chơi là cần có thưởng :">~ nên các em/bạn/ss cần phải
VOTE nhiệt tình vào
PS:tớ mà biết bạn lào ko vote = =~ tớ xỉa cho chết thôi*~
Vote cho tớ

Vote cho tớ

Vote cho tớ

blue_rain198

Chánh thất nhà Park, Translator của tháng 5, 6, S.
Translator
dạ chào cả nhà
em là Blue ( cái này ai chả biết)
nói chung là phần lớn ả nhà mình đã chai cái mặt em quá rồi. Tuy dạo này do phải tập trung cho việc "nhớn" nên ít có cơ hội lăn lê tung hoành hơn thế nhưng nghe tin có contest là em nhảy dựng lên ngay.

Và sau một thời gian rất lâu lên gân lên cốt cộng thêm những lời động viên (và cả hăm dọa T_T ) của các bô lão tiền bối thì hậu bối em cũng mới dám nhấn nút post bài. Post xong thấy nhẹ nhõm cả người :)

Tất nhiên mục đích tham gia contest thì cũng không gì ngoài điều sau: 1 là để thể hiện tình cảm của mình với các oppas, 2 là do cái giải thưởng nó lung linh treo lơ lửng trên đầu.

Khốn nỗi là lòng em cũng mong mỏi được 1 cái giải gì đấy lắm nhưng giải thưởng thì treo trên cây còn mình thì như con chó cún cứ cố gắng nhảy lên đớp lấy đớp để mà không biết có đớp được hay không. Nghĩ đi nghĩ lại thì nếu không được giải thì cũng buồn đấy, cũng chạnh lòng lắm nhưng dù sao cũng để mình cố gắng. Nhưng mà nếu may mắn được giải thì em vô cùng hạnh phúc, nhất là nếu được giải nhì (em chỉ mong giải nhì thôi ạ :">)Tất nhiên nếu được bất kì giải gì thì em cũng sẽ rất hạnh phúc nhưng đường đường là chánh thất nhà Park mà lại được giải Andy thì cũng hơi ....Hơn nữa nhìn cả nhà ai nấy hăng hái nọpp bài ầm ầm, phận em vướng trúng cái tuần khốn kiếp ko ngày nào không có kiểm tra thành ra không kịp nộp thêm bài :((. Thật quả em nhìn cái lịch kiểm tra mà lòng đau như cắt nước mắt đầm đìa, hừng hực căm phẫn.Thế nên em mong cả nhà thấu cho nỗi lòng em, đèn giời soi xét VOTE CHO EM NHÁ :-* :-* :-*

À đấy, mải chém quên mất, bài dự thi của em mang tên DESTINY OF LOVE, không hẳn là lấy cảm hứng từ đâu mà đơn giản chỉ là những tâm trạng, cảm xúc và suy nghĩ cũng như những điều em đã từng trải qua từ khi biết yêu ShinHwa. Đó là những điều rất chân thành. Hi vọng mọi người có thể tìm thấy một chút gì đó "hình như mình cũng đã có lúc như vậy" bởi chúng ta đều là fans ShinHwa, đều có chung 1 tình yêu, chung 1 ngôi nhà và chúng ta đã tìm thấy nhau, chia sẻ với nhau bao điều.

Chân thành cám ơn mọi người!
_Blue_​

lina

S.V.C Writing Contest, Giải Sáng tạo '08
Staff nghỉ hưu
XIN CHÀO BÀ CON CÔ BÁC, HÔM NAY HÃNG THÔNG TẤN CON VỊT CỒ ĐÃ CÓ MỘT CUỘC TRÒ CHUYỆN CÙNG BẠN LINA DỄ THƯƠNG, ĐÁNG MẾN , HIỀN LÀNH:)), VÀ SAU ĐÂY LÀ CUỘC TRÒ CHUYỆN CỦA CHÚNG TÔI!

MC: Chào bạn, tự giới thiệu bản thân nào!

lina: chào pà con cô pác:congratz:, my name's Cà Rem Kem Chuối=)), í lộn, lina (chỉ là một sự vô ý, pà con nào mà mai mốt kêu em là em Kem là... :ahaa:, em sẽ chăm sóc người đó cẩn thận:ngon lại đây:)

MC: có thể giới thiệu một chút về bài viết?

lina: chậc, chậc, để viết được mấy bài dự thi , em đã chịu nhiều đau khổ như sau::cry:
- Nửa đêm vỗ gối, ruột đau như cắt, nước mắt đầm đìa
- Trèo đèo lội suối, bì bõm bơi sông=)), như ông bà ta đã nói:"yêu nhau mấy núi cũng trào, mấy sông cũng lội mấy đèo cũng qua đấy sao" (vì tình yêu dành cho các ông:x)
- Không ngủ được :
"Một canh hai canh lại ba canh
Trằn trọc băn khoăn giấc chẳng thành"
=> Và cuối cùng, sau nhiều tháng nằm gai nếm mật:)), bài viết của em đã hoàn thành.

MC: có nhắn nhủ gì với mọi người?

lina: mặc dù em biết bài viết của em không được , nói như thế nào nhỉ, à... hay lắm^^, thật sự thì coi bài của mọi người mới thấy rằng là bài của mình thật là >.<,... í ẹ, nhưng mà.... dù sao thì nó cũng là những đứa con tinh thần đầu đời của em, thai nghén nó, rồi nuôi nó lớn khôn, nhìn nó chập chững bước đi, rồi trưởng thành, và cuối cùng là nằm chình ình trên diễn đàn như mọi người thấy =)), vì thế, làm ơn VOTE FOR ME, PLEASE!!!:cute:
I LOVE YOU SO MUCH!!! :x:x:x:x:x

MC: cuộc phỏng vấn đến đây là kết thúc, cảm ơn mọi người đã đón xem^^
============================

P/S: thật ra khi phỏng vấn, bạn lina đã trở lời rất thành thật^^, nhưng tại 2 tên MC và biên kịch đã nói quá lên, nên một số chuyện... cực kì nhảm=)). Sau đây là phần êkíp thực hiện:

Biên kịch: lina^^
Đạo diễn : lina^^
MC: lina^^
Người được phỏng vấn: lina nốt=))
(=> vậy mình tự biên tự diễn rồi:hero:)

LeOh

S.V.C Staff
PR Group
Cả tuần có ngày hôm nay đc onl 1 chút,lên định dành time đọc tin
cuối cùng thì lại phải bon chen PR...
khổ,e là e ngại cái này lắm
vì tính tình vỗn hiền lành;))
ai lại bon chen thế.....phải...xô đẩy chứ=))=))=))
đúng ko các chị e:ngon lại đây:
....
mong mọi người đọc hết những dòng này
nói thẳng thắn ra thì lần này e viết với lí trí nhiều hơn cảm xúc.
hầu hết đều kềm lại những suy nghĩ riêng, viết 1 cách tổng quát nhất,ngắn gọn nhất.
1 phần là vì muốn nó dễ"nuốt" hơn
và 1 phần là muốn mọi người....phát triển trí tưởng tượng của mình thông qua bài viết.
Nên đọc sẽ rất nhanh, nhưng nếu đọc nhiều lần và ngẫm nghĩ thì....mong là mọi người hiểu được nhiều hơn những tình cảm mà e dành cho bài viết cuả mình:)
còn pr thì
:|
dạo này e đang vô cảm,ko biết pr gì cho phái
=.=..
nên
nếu mọi người vote cho e
e hữa
sẽ
ko
động chạm đến gái thôn trong vòng 3 tháng=))=))=))=))
các chị e đừng vội mừng...nghê nói nốt đã~
nếue giành đc chức chánh thất nàh sung
e hứa sẽ đãi ngộ bà kon thật nhiều,thật nhiều trang sức quý báu và 1 cái bằng chứng nhận, rằng: LeOh e sẽ ko bao h( nhớ nhá"ko bao h") mon men lại gần nhà các chị,các cô lúc chập choạng tối
mong
mọi ng` có những quyết định đúng đắn nhất:itchingsmile:

trangusa

Đại tỷ nhà Lee, S.V.C Cái Bang, S.V.C Writing Cont
Thủ quỹ
Mặc dù thời gian tôi biết tới Shinhwa ko phải là lâu, những gì tôi biết về họ chỉ là một phần vô cùng nhỏ trong suốt quá trình 10 năm của Shinhwa....

Nhưng tình cảm tôi dành cho Shinhwa nói chung và Shinhwavn nói riêng, giờ đây đã quá nhiều so với những gì tôi đã nghĩ trước đó ...

...Nhưng thật khó để có thể diễn tả chúng thành lời, thật khó để sắp xếp ngay ngắn những cảm xúc đang chất chứa trong lòng tôi...

...thế nên... tất cả những gì tôi viết trong bài thi của mình... hoàn toàn là thực tâm tôi đã nghĩ... tôi không sắp xếp chúng, thậm chí cũng chẳng trau truốt chúng...

...Khi tôi đọc lại bài của mình, quả thật tôi cũng ko thấy nó hay :D ( vì thực ra, cuộc thi này cũng giống như tất cả các cuộc thi khác thôi, đã là thi thì mọi thứ phải thật trau truốt và phải hội tụ đúng tính chất của một bài dự thi, nhưng quá khó khăn cho tôi để làm được điều ấy)

....Trước khi gửi bài dự thi ( mà thật ra là trước khi tôi làm bài cơ) tôi đã rất hy vọng thậm chí là ngấm ngầm nung nấu phải dựt dược giải 3 :))!!! Nhưng khi đọc bài của các bạn.... :(( tôi chỉ muốn khóc thôi....làm thế nào để thắng đây.... các bạn viết hay quá, tôi đã hiểu thêm thật nhiều điều về Shinhwa...từ bài thi của các bạn !!!

Cảm xúc khi đọc bài của các bạn....

....vui có... buồn cũng có... hụt hẫng và lo sợ cũng có ... nhưng kết lại, tất cả cũng chỉ làm tôi yêu quí Shinhwa hơn, yêu quí các bạn hơn thôi....

Mặc dù tôi biết rất khó để dành chiến thắng... trong cuộc thi này....

... nhưng .....

....Trái tim tôi không cho phép tôi nản chí ...

Chính vì vậy ...

Tôi mong các bạn hãy thấu hiểu tấm lòng, tình cảm của tôi....

Mong các bạn hãy yêu mến tôi...

Để tỏ rõ thiện chí của các bạn, để tôi có thể biết được các bạn cũng yêu mến tôi như tôi yêu mến các bạn.... Các bạn hãy Vote cho tôi đi..... Hãy tặng cho tôi một lá phiếu như tấm vé thông hành tới trái tim của các bạn ..... Cảm ơn các bạn vô cùng!!!! :">!!!

Last edited:

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Hết thời gian PR :">:">, mọi người chuẩn bị sang bên kia vote nhé :">

Status
Not open for further replies.