Đóng góp cho rice banner ở 2014 SHINHWA 16TH ANNIVERSARY CONCERT

kenchiu

Biểu muội nhà Jung, Subber ưu tú
Subbing Group
Hello mọi người ~ Tháng 3 Shinhwa sẽ tổ chức concert kỷ niệm 16 năm, như thông lệ thì SVC mở prj kêu gọi đóng góp làm rice banner

Vì đợt này Guin có 1 số việc bận nên mình thay mặt mở prj này, mọi người đóng góp tùy theo khả năng của mình , quan trọng nhất là tấm lòng ^^

Hình ảnh rice banner các năm của SVC:

Hình ảnh 100kg Rice Wreath của SVC ở concert 15th anni

Hình rice banner của SVC ở encore concert 3-4/8

Hình ảnh quà của SVC gửi tặng Shinhwa

SVC nhận đóng góp từ hôm nay tới ngày 16/3 nha.

Các bạn ở nước ngoài có thể paypal cho Guin: guinevere_ta@yahoo.com

Các bạn ở VN có thể chuyển khoản cho mình:

Chủ tài khoản: Nguyễn Thị Ngọc Ánh
Số tài khoản: 0421000405175
Ngân hàng Vietcombank - Chi nhánh Phú Thọ
Số đt: 0902 972 982

Rất mong nhận được sự ủng hộ của mn ^^.

DANH SÁCH ĐÓNG GÓP

VN

1. hienqv - 550k
2. kenchiu - 200k
3. sophie123 - 300k
4. nguyentrinh - 100k
5. Love_Venus - 200k
6. meoyuna - 1tr
7. anita - 150k
8. aliener4ever93 - 400k
9. shali - 100k
10. heomup2405 - 200k
11. bazuka - 200k
12. blue_rain198 - 300k
13. vpthanh91 - 200k

NƯỚC NGOÀI

1. JennyJ - $30
2. Tearsofthesea - $70

Last edited:

JennyJ

Moderator
Hix, tìm mãi mới thấy được cái thread này, mà sao im ắng quá nhỉ? Các bạn ơi, sắp đến concert các anh rồi, mau mau vào ủng hộ đi nào. Cảm giác hóng hình ảnh vòng hoa gạo của SVC trong concert rất thích, đặc biệt là khi mình cũng có đóng góp một tí trong đó. Bạn có muốn thử cám giác đó không, thú vị lắm!

JennyJ

Moderator
@Ken: Ken ơi sửa lại dùm mình, $100 đó có $70 là của chị Tearsofthesea nha. Khi gửi tiền mình có nói Mun giấu tên hết dùm mình, vậy mà sao cuối cùng có mình tên mình lên bảng, vậy không vui nha. Phiền Ken sửa lại dùm nhé!

@Tearsofthesea: Chị ơi, lên bảng luôn với em nào :itchingsmile::itchingsmile:

kenchiu

Subbing Group
Đã sửa nhóe các người đẹp :yeah:

Hiện có mấy bạn nhắn tin đã chuyển tiền donate cho Ken nhưng do tài khoản vẫn chưa thấy tiền nổi nên Ken chưa cập nhật nhé, khi nào nhận đc mềnh sẽ ghi tên vào danh sách lun ha :crab dance:

Tearsofthesea

Moderator
Chỉ còn vài ngày là hết hạn đóng góp cho proj này rồi, bạn nào có khả năng thì góp chút tiền ủng hộ các anh nhé, có nhiều chuyện xảy ra từ cuối năm ngoái kéo dài đến năm nay, lúc này là lúc cần thể hiện sự ủng hộ với các anh nhất, không cần nhiều, chỉ cần có lòng là được, mỗi bạn một chút thì nó cũng thành nhiều rồi, hy vọng mọi người ủng hộ.

ss ơi, e cũng muốn đóng góp rice banner (tuy chỉ là 1 chút thui ạ :">), nhưng vì nhiều lý do em chưa ra ngân hàng được, nên ss có thể gia hạn thêm ngày nhận đóng góp đến chiều thứ 2 (17/03) được không ạ? em cảm ơn ss ạ <3

kenchiu

Subbing Group
ss ơi, e cũng muốn đóng góp rice banner (tuy chỉ là 1 chút thui ạ :">), nhưng vì nhiều lý do em chưa ra ngân hàng được, nên ss có thể gia hạn thêm ngày nhận đóng góp đến chiều thứ 2 (17/03) được không ạ? em cảm ơn ss ạ <3

ok em ~

SVC vẫn hoan nghênh mọi người đóng góp nhé ~ kéo dài deadline đến ngày cc 22/3 nha ^^

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
@Ken: Ken ơi sửa lại dùm mình, $100 đó có $70 là của chị Tearsofthesea nha. Khi gửi tiền mình có nói Mun giấu tên hết dùm mình, vậy mà sao cuối cùng có mình tên mình lên bảng, vậy không vui nha. Phiền Ken sửa lại dùm nhé!

o_O bạn thề là bạn ko nhìn thấy cái vụ giấu tên nha :((, bạn vô tội~~~

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder

o_O bạn thề là bạn ko nhìn thấy cái vụ giấu tên nha :((, bạn vô tội~~~