[09.10.06] Battle Tae Hwa sẽ hát solo

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader

Chúng ta được biết rằng boyband Battle sẽ nghỉ ngơi một thời gian. Và dường như những thành viên có đôi chút bồn chồn và chưa muốn nghỉ ngơi thực sự. Và được biết rằng vocal chính của band - Zin Tae Hwa sẽ phát hành một album solo!!!!!

Anh đã thay đổi hình ảnh của mình trong album ‘Corrupt Angel’ này, và thậm chí anh cũng đã biến mái tóc tím nổi tiếng của mình sang một màu vàng bạch kim với “phong cách G-Dragon đặc trưng”. Nhưng đó không phải tất cả những gì đã thay đổi. Tae Hwa quyết tâm thực hiện một solo đầu tay thật sự ‘hoành tráng’.

Album này đã thu hút nhiều sự chú ý từ phía người hâm mộ,và đây sẽ là một biển hiện về sự phát triển của Zin Tae Hwa như một ca sĩ thực thụ với giọng hát mạnh mẽ của anh. Hai bài hát chính trong album “Corrupt Angel” và “With You” đã được ra mắt với sự đón nhận rất tích cực của người hâm mộ.

Trailer clip album sẽ được post ngay ngày hôm nay 28/9 trên website của TaeHwa.

Nguồn: AllKpop

Translation: Cindy @ hube4u.com

Fallen Angel MV :">
http://www.youtube.com/watch?v=25Pf3UCWb1U

Last edited:

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
khá bất ngờ vì style mới này của "hắn" ... kinh thật ..

hôm nọ ss Trang đưa hình, nhìn mà choáng .. .:">

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
bất ngờ thật, Tae Hwa ra single :">:"> phải xem thử mới đc ;))
lâu lắm rồi mới cập nhật tin tức của Battle ;)) Hwi Chan và Lio vẫn còn bị "nhốt" trong quân đội LOL =)) Bạn Chris thì đang tung tăng đi du lịch (bên soompi có 1 đống hình bạn ở Paris), leader Ryu thì bạn sha ko biết đang làm gì, còn KiHyun thì đang đóng 1 bộ phim chung với Yoon Eun Hye ;)) "My Fair Lady", vai 1 vệ sĩ ;))

credit: soompi

Last edited:
hi guys,..
i am new in this forum,..
i found that it is very helpful for me because it contains very informative posts and sharing s,..thanks

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
lâu rùi ko nghe tin về battle, nghĩ lại thì cũng thấy nhớ các bạn ấy .
Haha.ko hỉu sao ngay xưa mình trẻ con đến thế ,đi ghét các bạn ấy wá chừng chừng chỉ vì cho rằng họ coppy fong cách của SA nhà mình.nhưng giờ thì hết rùi ,ít ra tài năng của các bạn í vẫn còn hơn những nhóm mới bi giờ .
xét ra cho cùng thì cũng chỉ vì họ thích Shinhwa như mình thui :))
thành thật xin lỗi
Tae Hwa fighting !
@ david : welcome to SVC .i hope you will love shinhwa more like us. but... Are you vietnamese ?

Last edited: