Phỏng Vấn [Bạn nghĩ gì về tôi] Mun phu nhân

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
Đúng như lời hứa nhé, hôm nay là 20, mọi người có 10 ngày để bộc lộ cảm nghĩ của mình về bạn Mun "iu dấu"... cứ thoải mái, vô tư...:>:>:>:>:>

là thế này, với tui uh, bà là ... 1 admin tốt ấy chứ, rất nhiệt huyết và tận tâm ... 1 nhà ngoại giao giỏi, nhờ bà mà chúng ta có thể giao lưu với các fansite khác tốt đẹp như thế ... 1 con người nói đc làm đc ... nói chung là tui hiểu nỗi khổ của Rik mỗi khi cãi lộn với bà ...=))=))=))=))....

thế thôi... vi đây là nơi bày tỏ sự "đẹp đẽ", chuyện khác để dịp khác bày tỏ... :>:>:>:>:>:>

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
với ss mun thì em có yêu có sợ :"> đôi lúc thấy ss rất gần gũi, nhưng sợ nhất lúc ss mắng em :p em nhớ có 1 lần vô tình nhìn thấy mặt ss nghiêm lại hôm họp off đầu tiên em gặp ss, lúc đó em lạnh cả xương sống (chắc ss ko biết đâu :)))
ss là hình mẫu để em theo đuổi, thật đấy :"> ko hiểu sao em bị ảnh hưởng từ ss khá nhiều, em học đc từ ss nhiều cái hay, hay nói đúng hơn em là dạng ng` dễ bị ảnh hưởng , nên nếu đc chọn lựa, em thà bị ảnh hưởng từ ss :))
ss giống như 1 ng` chị để em học hỏi và tin tưởng tuyệt đối, em cứ mơ nếu mình đc 1/5 của ss thì tốt quá rồi :">

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Uả tưởng lão Mắm trước chứ :|.

@Rít: vợ chồng tui hòa hợp, chả bao giờ cãi lộn đâu :-":-".

@Sha em: ss nghiêm mặt lúc nào nhỉ? :itchingsmile: Ss hiền vô cùng :phew:

Bà con, sẵn dịp này ai muốn mắng chửi góp ý gì gì đó thì tự nhiên đi =))=))=)), cơ hội ko đến lần 2 đâu. Sẵn cũng muốn nghe mọi người bức xúc cái gì về bạn Mun :phew:. Nhớ nhé, thẳng thắn :ahaa:, ko phải lúc nào cũng có dịp chửi rủa bạn Mun đâu à =))=))=))

bazuka

Tiểu thiếp nhà Mun, Translator của tháng 4, S.V.C
Moderator
:"> Omo , thật là dịp may hiếm có :">
Nói gì bây h , nói gì bây h :"> *chạy qua chạy lại*
Thật sự là cũng giống với Sha em , ss Mun từ lâu đã là hình tượng để em look up, đặc biệt là trong tài ngoại giao/quản lý và thu xếp mọi việc :x
Ngoài ra thì ss Mun cũng là người bản lĩnh và cứng rắn , dám làm dám chịu và không bị lung lay bởi ý kiến của người khác .Mặc dù tất nhiên là nữ thì không thể tránh khỏi việc bị tổn thương ,đôi lúc sensitive và thậm chí là vulnerable .Tuy nhiên có điều em phục ss nhất là ss chưa bao h để chuyện tình cảm/cảm xúc cá nhân làm ảnh hưởng đến quyết định của mình. Nói chung là hành động của ss (trong công việc thôi nhé) luôn mang hơi hướng của người ở vị trí cao hơn người khác :"> Đấy là sự tự tin và cách làm việc bằng lý trí mà em ngưỡng mộ :"> mang đậm phong cách Do not let the rude people get to you because it's not worth it :">

Rồi nhá , xong phần 'nịnh nọt' , h chuyển sang phần đá đểu =)) =))
Từ ngày quen ss đến h , 1 tuần chắc phải 4-5 ngày em ngồi chat đêm với ss LMAO =)) Chả thế mà từ tháng 4 năm ngoài , từ một thiếu nữ trong sáng , dịu dàng như em transform sang thể loại 3 lần "sang sông" , mắt thấy zai là sáng rực =)) , hay dùng đúng từ ngữ chuyên môn là duyên dáng một cách tha hóa LMAO =)) =)) =))Tất cả là nhờ công chỉ bảo tận tình của ss đấy ạ :-|

@Sha em : đăng kí vào làm mem hội thần tượng ss Mun à em :-| Hãy liên lạc với ss , ss là hội trưởng này :-|

trangusa

Đại tỷ nhà Lee, S.V.C Cái Bang, S.V.C Writing Cont
Thủ quỹ
Thân thiện hơn sức tưởng tượng của mình :-"!!!
Thông minh (cái này ko phải nịnh nọt đâu mà là thực tế chứng minh rồi)
Chín chắn và là người có trách nhiệm :">!
Cá tính :">
Phúc hậu (cứ ai mập mạp là phúc hậu hơn người :"> )
Là một người đáng tin cậy :X!!
Nói chung là có cảm nhận rất tốt về nhân vật này :">!!! Hé hé!

shali

Sub Group Leader
@ss baz: cho em 1 đơn đăng kí ạ =))=))
@ss mun: à còn 1 cái nữa, đấy là phong cách leader của ss :"> bảo ss là phu nhân leader quả ko sai, mọi việc ss làm đều rất có hiệu quả và mang tính ý nghĩa cao. ss thường âm thầm suy nghĩ tính toán mọi việc kĩ càng rồi mới trình bày với mọi ng`, có đôi khi ss im ỉm thế mà lúc nói ra mới vỡ lẽ ss đã làm bao nhiêu việc :)) bây giờ thì em đã hiểu cảm giác của mấy lão SH nhà mình phục ric thế nào :"> ấy vì em cũng phục ss thế ấy :">
có gì đá đểu ss ko ấy nhể :-? để em suy nghĩ :-?

Nothing

Đại diện GLO
Nghĩ gì về bạn Mun~~~~~~~~

*Nghĩ nghĩ và nghĩ....*

Bạn Mun là một người bạn.. của tớ.
Bạn Mun là.... Mun phu nhân.
.
.
.
.
.
*Hết rồi* ^^"

Tớ tôn trọng và yêu quý bạn. Ờ, vậy đó ^^

Guinevere

Staff member
Site Founder
@bạn trang: cái phần phúc hậu là bạn nói bạn Mun hay bạn tự nói chính mình vậy =))=))=))=)).

@baz em: các em bé hay có triệu chứng đổi họ Đổ tên Thừa mỗi lần có ai bảo các em tha hóa một cách duyên dáng :">:">. Mọi mũi tên đều chĩa vào ss Mun, nhở :-":-"

@sha em: :">:"> em có biết cái gì khiến ss sung sướng nhất ko? Là khi có người bảo ss có điểm giống Ric =))=))=)). Ss vẫn look up và ngưỡng mộ cách Ric lead Shinhwa :">:">.

@bạn Not: một chữ "tôn trọng" của bạn cũng khiến tớ lên mây :">:">.

Thật sự là luôn muốn biết mọi người nghĩ gì về mình. Bởi vì mỗi người một ý. Làm admin cũng giống như làm dâu trăm họ. Tuy biết mình ko thể đáp ứng được mong mỏi của tất cả mọi người, nhưng tớ vẫn luôn cố gắng khiến càng nhiều người thoải mái càng tốt. Cho nên tớ muốn biết mọi người nghĩ gì về tớ ^^, để nếu có gì sai sót thì kịp thời chấn chỉnh.

bristina

Tiểu thiếp nhà Park, Đại diện JKF
Trans Group Leader
Ss Mun >:D< *hug cái rồi nói :"> *
Em quen ss Mun cũng chưa lâu cho lắm, nhưng ss Mun luôn tạo cho em cảm giác thân thuộc và gần gũi, bởi vì ss Mun khá hòa đồng và tốt bụng.
Ngay từ khi chưa vào 4rum em đã nghe cái Sha khen ss Mun rất nhiều. Và em cũng đã tận mắt chứng kiến ss Mun đúng như thế. Ss Mun có tài lãnh đạo rất giỏi, học cũng rất tốt, và là một người chị luôn biết cách quan tâm, chia sẻ với mọi người. Nhưng có đôi khi ss Mun rất nóng tính, đó là lúc ss Mun nổi giận, etc...Và cũng có những lúc ss Mun chỉ lo làm việc, làm việc rất nhiều, lo nghĩ rất nhiều về 4rum, về mọi người...mà ss Mun chẳng hề quan tâm đến bản thân mình.
Dù sao con nguời thì không ai tốt hoàn toàn và cũng không ai xấu hoàn toàn, tức là ko ai perfect ^^. Nhưng những gì mà em đang và đã thấy ở ss Mun chứng tỏ rằng ss Mun xứng đáng là người luôn được mọi người yêu mến >:D<
p/s: ss Mun cũng khá nhạy cảm, và cũng hay sống nội tâm, 1 con người giàu tình cảm ^^ và hơi bí ẩn ^^
>:D< >:D<

hyemi

Tiểu muội nhà M
Staff nghỉ hưu
Chết bỏ, vào đây muộn quá :ahhyes: Có ý j các chị em nói hết cả rồi :ahhyes:
Tình hình là em nghe danh ss Mun từ hồi lượn lờ trên shcj.net 8-> Khá là xoắn :-ss Nói ss đừng cười, lúc đấy em hình dung ss chính xác là như này :eric: hoặc như này :specky: Ôi nói chung là quá xoắn, xoắn đến mức lần đầu tò tò đi hỏi ss cái địa chỉ của Good, đang ngồi quạt chạy vù vù mà mồ hôi vã ra như tắm #:-s
Ếy, thực ra là đến bây h em vẫn xoắn, nhưng mà là xoắn kiểu khác ;)) Ko phải vì giấc mộng "lạnh lùng girl" hồi xưa, mà vì càng biết nhiều về ss em càng phục ss lăn lóc :"> Ss biết quá nhiều thứ, giỏi quá nhiều việc, thiệt tình nói chuyện với ss em thấy mình ko phải 18 tuổi mà là 8 tuổi =)) Duy chỉ có điều là một khi đã nổi giận thì ss dường như hoàn toàn mất kiểm soát và dễ nói ra những điều... uhm, làm tổn thương người khác. Nhưng có lẽ đó cũng chỉ là cảm nhận của em, vì em mới chỉ tận mắt thấy điều đó một lần. Anyway, ss Mun của em vẫn rất đáng yêu :-*

Bou

Chánh thất nhà Jung, S.V.C Writing Contest, Giải k
Staff nghỉ hưu
Erhhh...
Tình yêu là... tình yêu của tình yêu :)). Tính tình thỉnh thoảng có hơi hâm, hám trai, thỉnh thoảng mỗi khi lên tinh thần là lại nhảy lon ton trên SB :-B, khi có chuyện gì buồn thì cũng không làm nó ảnh hưởng nhiều đến mọi người xung quanh. Lúc nào cũng nghiêm túc, có tầm nhìn tốt, giao tiếp tốt~
Giun = @};- + :-B + b-) + :)>- + (~~) + :) + :-@
Lúc mới gặp tình yêu, tình yêu đột nhiên thấy bầu không khí tự nhiên chùng xuống, nói gì cũng thấy awkard *dĩ nhiên không phải vì run sợ =))* nên đã không tâm tình gì được nhiều ;))
Vì tình yêu là tình yêu của tình yêu, nên chúng ta hãy vì tình yêu đó để xây dựng một hậu cung vững chắc cho munjung~~~~

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
đọc bài bày tỏ của Bou em, mà ss xíu nữa là líu lưỡi, tưởng fải tháo ra dục bỏ mất rồi...=))=))=))=))=))=))=))=))

bristina

Tiểu thiếp nhà Park, Đại diện JKF
Trans Group Leader
p/s: Mun là 1 người nhẫn tâm :run:
nỡ từ chối tình cảm của người khác
Mun em ko chịu anh sao :too_sad:
xì, kệ em chứ :haha: :wis:

rurika

S.V.C Staff
Bây h Du em mới vào đay, tâm tình đôi câu, giãi bày tấm lòng mình 8->

Đầu tiên là ưu điểm nhớ:wis:

Trong mắt em, chị cả là một người rất GIỎI, có lập trường, có năng lực, hiểu biết và có tính cách.
Đó đó, dữ dội chưa, đúng mode những cô gái thế kỉ 20 chưa :hoho::wooi2:
Về vài mặt, em cũng rất ngưỡng mộ chị :aw:

Tất nhiên, 1 điều ko thể tránh khỏi là chữ Tài luôn đi kèm với chữ Tật, ng` nào mà chả có Tật chứ, ko có thì lại thành ng` ko bình thường :uh huh:

Theo em nghĩ, thì cái tật của chị cả là cái tôi rất lớn, đôi khi trở thành 1 chút bảo thủ và cố chấp.

Có vậy thôi, ít tẹo mà :phew:

Đấy, em Du là cực kì ngoan ngoãn nghe lời chị cả, ko những chỉ khen mà còn phê bình, 1 cách cực kì thẳng thắn, 1 ng` bao dung độ lượng như chị cả đây sao có thể giận 1 đứa em nhỏ ngoan như em Du đc nhỉ :bathing::jogging:

Ric đại ca thật có phúc, có 1 ng` vợ đảm đang có thể lo toan mọi bề trong gia đình :aaa:

yoorinnt

Tiểu thiếp nhà Mun
Staff nghỉ hưu
Bạn Mun
biết nói gì nhỉ
vì muốn nói chiện về Rik nên mình đã chủ động add nick bạn Mun
ban đầu đúng là chỉ nói về Rik
sau đó chủ đề cứ lan rộng dần :D
lần gần đây chúng ta còn nói về “bạn” giống Ngô Tôn, và về cả Edward lẫn Bella nữa nhỉ =)) =))
uhm, nói sao nhỉ
tuy chúng ta chưa gặp nhau bao giờ (mấy lần off bạn yoo không đi được, vẫn ôm hận đến giờ)
nhưng khi chat với nhau rất thoải mái, rất hợp rơ, cứ như “ta quen nhau từ kiếp nào” =)) =)) (sến kinh)
đọc các dòng tâm sự ở trên có biết thêm về bạn Mun khi tức giận
thật tình là bạn yoo chưa có cơ hội được lãnh giáo )
túm lại có thể phác họa sơ sơ về bạn Mun là 1 người thân thiện, dễ gần (đặc biệt khi nói về Rik thì rất dễ làm quen LOL)
là người khoái đi lung tung, lặn lội khắp nơi vì 6 lão
là người nói được làm được (mình thik tính này)
là người có khả năng lãnh đạo
là người khá hám dzai… đẹp
tuy đã có chồng nhưng vẫn thik ngó các em dzai đẹp khác
là bà vợ có một không hai, thấy chồng mình đi hú hí với hàng xóm thì vui hơn bắt được vàng
là người…
sẽ còn nhiều nữa, nhưng tạm thời chỉ nhớ bi nhiêu đó thui
sau này sẽ còn nhiều cơ hội khám phá thêm về bạn Mun sẽ hiểu thêm về bạn Mun
dù sao chúng ta là người một nhà, chỉ cần nói phần tốt thui không nên đá đểu nhiều, người khác nhìn vào lại cười Mun gia =)) =)) =)) =))

Guinevere

Staff member
Site Founder
@bris: học trò ngoan quá :hoho:, bảo nộp bài là nộp ngay :hoho:.

@hyemi: đến giờ ss vẫn ngạc nhiên vì ss đâu có hoạt động nhiều bên shcj như biz =))=)). Ta mà lạnh lùng á? *suy nghĩ* *suy nghĩ*

@Bou: >:D< tình yêu. Ban đầu nói chuyện với tình yêu cũng thấy ko thoải mái cho lắm =))=)), chả hiểu tại sao. Chả lẽ cái dòng máu RicSyung nó ăn sâu vào 2 chúng ta thế? =)) Chẳng những 2 ông chồng awkward mà 2 bà vợ cũng thế luôn.

@Du: ờ thì chị muốn mọi người thành thật mà =)). Sao giận em được :-".

@bạn Yoo: :">:">:">~ phải đấy, có gì chúng ta giải quyết "trong nhà" :hoho:

Với mí em mà bảo là ss nóng tánh í :">. Đầu tiên ss cũng rất cảm ơn tụi em đã thành thật. Nhưng ss chỉ nói một câu đơn giản thôi: nếu ko ai dồn ss vào chân tường hoặc gây tổn thương cho ss, ss sẽ ko bùng nổ. Và những gì các em thấy cũng chỉ là mức độ nhẹ của ss vì trước khi "bùng nổ" ss đã nghĩ tới Shinhwavn rất nhiều, ko muốn làm mọi người lo nên cũng đã tự điều chỉnh mức độ lại. Và cũng ko ít lần ss nhắm mắt bỏ qua để cho yên cửa yên nhà. Về việc này ss nghĩ Shali và Baz hiểu hơn ai cả, đúng ko? ;) Nhưng ss ko thể cứ nhắm mắt mãi vì nếu như thế ss sẽ trở thành người nhu nhược. Ss cần phải nêu quan điểm để cho mọi người biết ss đang nghĩ gì, cũng như để mọi người quan tâm đến cảm nhận của ss hơn. Mối quan hệ như thế mới công bằng và bền vững. Và giữa một tập thể đông đúc với mỗi người một ý, admin lại càng phải có chính kiến, cá tính để người khác tôn trọng chứ ko lờn mặt mình. Cũng như khi ss viết những lời này, ko phải ss biện minh hay "đập" lại những gì các em viết vì như ss đã nói là ss muốn mọi người thành thật với nhau, qua đó ss hiểu tụi em đang nghĩ gì, thì bây giờ ss cũng muốn tụi em hiểu ss nghĩ gì để mọi người thông cảm với nhau hơn. Chúng ta ko phải là một forum bình thường, chúng ta là một gia đình, thiết nghĩ việc này là cần thiết, phải ko? ;)

lina

S.V.C Writing Contest, Giải Sáng tạo '08
Staff nghỉ hưu
ss mun ạ:">
nói ss như thế nào nhỉ?
môt con người cực kì "thú tính", ở ss làm cho em có cảm giác ko có việc gì là ss ko làm được :D
mà một khi đã làm việc gì đó thì ss sẽ làm tới cùng=> cực kì có trách nhiệm ạ
ss rât vui tính, rất ư hồn nhiên, rất ư nhí nhảnh "như cá cảnh" :hoho:, nói chung là rất dễ làm wen, và gây ấn tượng tốt :">
và điều em phục nhất ở ss, là ss tin vào bản thân khả năng mình, cái nì em cần phải học tập theo ạ :">
p/s: nghe sha bảo ss nổi giận lên rất ghê, làm em cũng thấy ớn lạnh theo ><

shali

Sub Group Leader
edit bổ sung (=)))
à cái nì thì em chuyển nó qua phần đá đểu nhé :hoho:
ss biết điều em "ko thích" nhứt là gì của ss hem :"> ss viết fic hay quá ạ >:p vì ss viết hay quá em viết ko lại nên em ko thích điều đó chút nào >:p vậy giờ em khẩn thiết yêu cầu ss mun đối với những fic viết cho em và chồng em thì mới đc viết hay thôi, còn những fic còn lại... :-"... viết dở dở tí :">:">:">

shali

Sub Group Leader
tự nhiên nhớ ra
này là nói thật lòng nha :">
ss có nhận thấy là đối với bất kì fic nào ss viết, mọi ng` đều coi và cm rất nhiệt tình, nhưng mà... Có lẽ ss bận, và việc có xem và cm hay ko là quyền của ss, nhưng quả thật em cứ thấy buồn tí đỉnh :(
thật sự... nếu đc 1 cm nhận xét hay góp ý của ss thì em sẽ rất vui :hihi:
em chỉ nói vậy thôi, em ko có ép ss phải đọc fic em hay cm đâu đó nha :))

Guinevere

Staff member
Site Founder
tự nhiên nhớ ra
này là nói thật lòng nha :">
ss có nhận thấy là đối với bất kì fic nào ss viết, mọi ng` đều coi và cm rất nhiệt tình, nhưng mà... Có lẽ ss bận, và việc có xem và cm hay ko là quyền của ss, nhưng quả thật em cứ thấy buồn tí đỉnh :(
thật sự... nếu đc 1 cm nhận xét hay góp ý của ss thì em sẽ rất vui :hihi:
em chỉ nói vậy thôi, em ko có ép ss phải đọc fic em hay cm đâu đó nha :))

Ờ cái nì thì ss biết chứ #:-s. Ss biết từ lâu ss "nợ" em, bà hiền, Irish, bạn Not... comm. Nhưng nói sao nhỉ :|

Em có thấy những comm của ss trong một vài fic rất cụt ngủn ko? #:-s#:-s#:-s

Vì ss viết fic nên ss hiểu để viết được 1 chap fic 3,4 trang word khó khăn như thế nào. Nếu ss ko đọc kỹ, ss sẽ ko comm được. Miễn cưỡng comm thì cũng chỉ là những câu cụt ngủn như trong mấy cái recap vui vui đó (vì là recap nên dĩ nhiên ko góp ý chuyên sâu được). Mà ss nghĩ em hiểu cảm giác khi đọc những cái cmm cụt ngủn là như thế nào. Ss muốn tập trung đọc một cái fic thật đàng hoàng, rồi cmm cũng đàng hoàng cho mọi người. Nhưng như em thấy từ lúc ss về VN đến giờ cứ lúc nào ss định làm thế là lại có chuyện xảy ra #:-s, khiến chẳng bao giờ ss tập trung đọc được đàng hoàng một cái fic nào trong này cả. Nói thẳng một câu, ss chưa đọc trọn vẹn một cái fanfic nào trong năm nay cả. Thật sự cảm giác rất rất khó chịu và khổ tâm. Vì khi viết xong 1 cái fic, đọc lại ss chẳng có cảm giác gì :hơ:, mà cũng ko đọc được fic người khác :hơ:.

Nhưng nói chung ss sẽ cố gắng ko để tình trạng này kéo dài lâu. Trong vòng 6 tháng tới sẽ có một thay đổi lớn đối với ss nên chắc chắn ss phải làm cho xong những gì ss định làm trước thời điểm đó (nghe như kiểu thầy bói :ahyes:). Hy vọng em và tất cả các bạn author khác thông cảm. Góp ý của tụi em, ss sẽ tiếp thu ;).