Phỏng Vấn [Bạn nghĩ gì về tôi??] NV tháng 8 - giáo chủ Kenchiu

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
sau hàng loạt thương tích tích tụ do bị chặt chém dã man con ngan ... nhân vật của tháng sẽ được bonus thêm cái này để các bạn thể hiện tình củm đặc biệt cho "nạn nhân" ... =))))))))))))))))

topic thể hiện tình yêu, nên sẽ không có bất cứ câu hỏi nào thêm cho chủ nhân của nó, và các bạn cũng có thể nói bất cứ thứ gì bạn nghĩ về chủ nhân, nhưng mà tuyệt đối không dùng lời lẽ không hay và cạnh khóe nhé .. tránh mất tình hòa khí ...

All : nhảy vào đi~~~~~~~~~~~~

mềnh sẽ edit sau nhé:> :-"

Malfoy

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
Dear giáo chủ Ken chíu chíu bùm bùm,

Vì rằng thì là giáo chủ vẫn còn rất xì tin xì khói nên có đứa lào kêu giáo chủ già cả thì cứ ới em để em nhét dưa khú vào mỏ nó :"> *nhún*

Và đề nghị giáo chủ không vote cho em =)) =)) =))

Kí tên: tả hộ vệ nhà Jung :hero:

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
bạn Ken ...

xinh đẹp dễ thương ... nhưng rất uh là "hung tợn" khi cần :)):))

bạn Ken ...

tốt bụng hiền lành , nghe sn mình liền hỏi thích j ... :)):)):)):)):)):)):))

bạn Ken ...

đanh đá dễ mến , trùm thị phi svc ... :)):)):)):)):):))

và bạn Ken ...

hú cái là có ... mềnh ... th ... .... .... .... *nghẹn ngào nói ko nên lời* ... bạn

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
Do chỉ mới quen ss gần đây, cộng thêm ko có cơ hội gặp ở ngoài nữa :( nên em ko thể nhận xét chính xác dc, chỉ nói cảm nhậm của em khi gặp ss trên đây thôi nha

hihih, đầu tiên là ss Ken rất ư là nhí nhảnh, thân thiện nè, luôn rất chịu chơi và chịu 8 trong tất cả các chủ đề buôn dưa lê cùng mọi người

Nhưng ss Ken làm việc cũng rất chăm chỉ và nghiêm túc trong subteam nè :x :x :x

Còn lại thì em thấy ss có vẻ cùng bạn Zit khá 'thân thiết' đủ để cùng điều hành 'bang phái' ạ (em nghe nói em Benny đang được đào tạo thành 'thánh nữ' thì phải =)) =)) )

kenchiu

Biểu muội nhà Jung, Subber ưu tú
Subbing Group
Ôi ôi đọc những lời của mn thật khiến mềnh đây :uhm:

@Lex: Dzia, khi nào có ai ăn hiếp ss, ss sẽ thả em ra xử nó :sungie:

@Rít: Bạn già quá òi nên phát biểu nghẹn ngào ko nói lên lời hả =)) *tung tim bạn hiền*

@Hiền: *ôm ôm* em thật dễ thương, khi nào có dịp về VN mình tụ tập nha em :ric ah:

Malfoy

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
Ôi ôi đọc những lời của mn thật khiến mềnh đây :uhm:

@Lex: Dzia, khi nào có ai ăn hiếp ss, ss sẽ thả em ra xử nó :sungie:

@Rít: Bạn già quá òi nên phát biểu nghẹn ngào ko nói lên lời hả =)) *tung tim bạn hiền*

@Hiền: *ôm ôm* em thật dễ thương, khi nào có dịp về VN mình tụ tập nha em :ric ah:

Giáo chủ dùng từ cho chính xác nha, phải là VỜI em ra chứ :keke:

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
ấn tượng đầu tiên của em là ss rất dễ mến ^^
thx hóng thị phi, buôn dưa đủ các thể loại, điều đặc biệt là hợp rơ với mọi ng` ở đây nữa :">
ss rất tận tâm với ST và nhiệt huyết với công việc XD~ cần chín chắn, ss có chín chắn, cần khó tính, ss có nốt, cần nhí nhảnh, ss thừa 1 đống luôn =)) nói chung ss là ng` rất dễ hòa nhập với bất kì môi trường nào và mang đến cho ng` ta cảm giác thoải mái ^^
em cũng thích sự thẳng thắn của ss nữa, với em khi quan hệ với ng` lớn tuổi hơn thì cần sự kính trọng, 1 chút sợ, nể, nhưng cũng ko nên quá bức bối. Ai thắng thắn với em tức ng` đó tôn trọng em, đương nhiên em càng tôn trọng họ hơn. Còn những ng` dù lớn tuổi hơn em nhưng ko khiến em kính trọng họ thì em ko duy trì mối quan hệ ấy.
túm lại là, giáo chủ ken rất dễ thương và đáng mến :">
XDXDXD~