[BỔ SUNG NGÀY OFF MIỀN NAM]] Danh sách các bạn nhận đĩa Sung

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Ngày off ở TPHCM là 25/1 lúc 12g trưa tại Tomato (341 - 357 Nguyễn Tri Phương, Phường 5, Quận 10, TPHCM)'

Đây là số điện thoại của Rít: 0938833453
Bà con nào mới đi off lần đầu khi đến nhớ gọi cho Rít để nhận mặt nhé.

Bà con nào off ngày mai đi ko được thì cứ yên tâm, sau tết còn một đợt off nữa cho mọi người ;).

===========================================================================

UPDATED: (riêng bạn heo_gia2412 chờ mãi mà ko có thông tin về địa phương sinh sống của bạn #:-s, nên tớ đành tạm để phần đĩa của bạn lại cho bạn đăng ký cuối cùng. Đĩa của bạn sẽ được chuyển về VN vào tháng 3. Khi nào bạn vào forum thì nhắn tin ngay cho tớ để biết thêm thông tin chi tiết nhé)

Danh sách các bạn nhận đĩa ở miền Bắc:

Bou (vol 2 special)
Su (vol 3 side 1) (hình bỏ ví, móc điện thoại)
anita (postcard, móc điện thoại)
carly (móc điện thoại)
libra (vol 2 special) (postcard, móc điện thoại)
LeOh (móc điện thoại, hình bỏ ví)
blue
Mandoo
min_jin (postcard)
Du
hyemi (hình bỏ ví)
myvan88
Jin_Rie (móc điện thoại, hình bỏ ví)
hiennguyen164 (sticker, postcard)
trang (vol 2 special)
sorahp85 (sticker)

Danh sách miền Nam:

bris (vol 2 normal) (postcard, móc điện thoại)
Rit (vol 2 normal)
shali (sticker)
Vio (sticker, móc điện thoại)
dtt (postcard)
Jung Eun
gato
ciara (vol 3 side 1) (hình bỏ ví, sticker)
bạn yoo
Nala
ban Not (vol 3 side 1) (hình bỏ ví)
lina (vol 2 normal) (móc điện thoại)
Ren
RyoMin (móc điện thoại, postcard)
HeeGi
vanlunt (sticker, móc điện thoại)
frankieblue (móc điện thoại)
Min_by_Min (móc điện thoại, hình bỏ ví)
minmin (hình bỏ ví)
lala_hae (móc điện thoại)
shinie (vol 2 special)
evy
smile.again (móc điện thoại)
napikawaii (móc điện thoại)
kangkun (postcard)

Chưa rõ địa phương:

heo_gia2412

Căn cứ theo danh sách trên:

+ Bạn Rít gửi thêm 4 đĩa vol 3 side 2 (Keep Leaves) ra HN cho em hyemi, kèm 4 postcard và 2 sticker (em hyemi vẫn đang giữ khoảng 17 món vừa móc điện thoại vừa hình bỏ ví phải ko em? Confirm với ss cái này để có gì còn gửi thêm được nếu thiếu)
+ Em hyemi gửi 3 đĩa vol 2 normal vào HCM cho bạn Rít.

Một số lưu ý:

- Các bạn vui lòng kiểm tra lại tên mình trên danh sách kèm theo tên món quà mình đã đăng ký xem bạn Mun thống kê có chính xác ko.
- Hiện giờ vẫn còn dư 1 số quà như sticker, móc điện thoại, hình bỏ ví và 3 tấm postcard. Các bạn nào chưa đăng ký quà thì đăng ký giữ chỗ ngay nhé ;));)). Sau khi các bạn chưa có quà đã đăng ký xong, toàn bộ số quà còn lại tớ để cho các bạn "tự xử" trong offline :-":-":-":-":-":-":-". Cho nên bạn nào tham dự offline sẽ có cơ hội lấy thêm quà ;));));));)). Link về ngày off thì các bạn nhìn xuống bên dưới.

Thông báo mới chỉ có thế thôi ;). Có sai sót gì mọi người vui lòng post bài lại để tớ sửa ngay nhé.

==================================================================================

Hiện giờ đã có 2 thăm dò ngày off của Hà Nội và TP.HCM. Mọi người vui lòng vào cho ý kiến ngày rảnh của mình để bọn tớ sắp xếp lịch off nhé. Những bạn ở tỉnh thành (Hải Phòng, Nha Trang) nếu ko thể gặp bà con ở HN và TPHCM được thì nhắn địa chỉ cho hyemi (miền bắc) và Irish (miền nam) để sắp xếp gửi đĩa cho các bạn qua bưu điện.

HN: http://www.shinhwavn.com/showthread...i-Hà-Nội-đầu-năm-2011-đàn-đúm-tụ-hội-nhận-đĩa

TPHCM: http://www.shinhwavn.com/showthread.php?4804-Thăm-dò-Offline-TPHCM-nhận-đĩa-Sung

=========================================

Đầu tiên là hình của cái thùng nặng trịch bạn Mun vừa nhận được sáng nay :">:">~.

Và đây là bên trong thùng, 55 đĩa mới tinh chưa bóc vỏ >:)>:)>:) (bạn Mun đã bảo là có đủ đĩa cho tất cả mọi người mà đúng ko >:)>:)>:)>:))

15 đĩa gửi nhờ em họ em Hyemi đem về:

Đây là hình quà tặng ngoài của ForeverHS:

Vừa mới chụp hình mấy tấm poster =))=)). Hóa ra 5 tấm chứ ko phải 4. Tấm cuối cùng là tấm đặc biệt nhất :-":-"

Tấm 1:

Tấm 2:

Tấm 3:

Tấm 4:

Tấm 5: (là tấm đặc biệt nhất :">:">~, có 2 mặt :">:">~)

Một lần nữa, vô cùng cảm ơn ForeverHS đã có lòng gửi đến SVC nhiều quà thế này :">:">~.

Hiện bạn Mun dự định phân phối đĩa như sau:

- Trong tay bạn Mun hiện giờ có 55 đĩa. Bạn Mun sẽ giữ lại 15 - 20 đĩa để tặng các quán ăn, coffee shop, tặng cho các bạn chưa bao giờ biết tới Kpop và Shinhwa ở bang bạn Mun ở để tuyên truyền cho Sung theo đúng lời hứa với ForeverHS.

- ForeverHS cũng đã gửi 15 đĩa cho người quen của em hyemi ở Hàn để xách tay về VN vào tháng 12 (cảm ơn em hyemi và em họ của em nhiều lắm :">~). Bạn Mun đã thảo luận với toàn thể staff của Shinhwavn mấy hôm trước và mọi người đã đồng ý nhường lại 15 đĩa này cho mem nhận trước. Staff sẽ chờ số đĩa bên bạn Mun về rồi nhận sau :">~. Bà con muốn ôm hun staff thì xông vô đi =))=))=)).

- Về phần đĩa ở chỗ bạn Mun, bạn Mun sẽ gửi bưu điện sang cho hienqv ở bang khác nhờ người nhà đem về 1 ít vào tháng 12. Số còn lại sẽ tìm cách khác chuyển về (có thể sẽ gửi bưu điện nhưng chỉ được 1 ít thôi để tránh hải quan).

- Với các bạn ở nước ngoài, bạn Mun sẽ gửi bưu điện sang cho các bạn nếu các bạn muốn. Nếu ko có thể nhờ người nhà ở VN nhận giúp.

- Bạn Mun chỉ có 1 yêu cầu duy nhất đối với các bạn nhận đĩa: các bạn vui lòng chụp 1 tấm hình mình cầm đĩa để bạn Mun gửi sang ForeverHS cho họ vui.

Lưu ý: Phí gửi bưu điện các thứ (sang cho Hiền, về VN), mọi người nếu muốn có thể đóng góp vào với bạn Mun. Nhưng phần này ko bắt buộc, điều bắt buộc duy nhất là mọi người chụp 1 tấm hình với đĩa để bạn Mun báo với fan bên Hàn cho họ vui thôi.

Danh sách các bạn nhận đĩa:

1. su
2. bris
3. irish
4. shali
5. vincent (Anh) - đã gửi
6. ss boi'
7. anita
8. vio
9. dtt
10. hien
11. carly
12. libra
13. ss lam (Úc) - đã gửi
14. Jung Eun
15. LeOh
16. gato
17. ciara
18. hiennguyen164
19. vanlunt
20. blue
21. ban yoo
22. Như
23. ban Not
24. Mandoo
25. lina
26. min_jin
27. baz (New Zealand) - đã gửi
28. meoyuna (WA) - đã gửi
29. napikawaii
30. Ren
31. Du
32. hyemi
33. kangkun
34. RyoMin
35. myvan88
36. HeeGi
37. Bou
38. trangusa
39. shinie
40. milky
41. Jin_Rie
42. sorahp85

43. smile.again
44. frankieblue
45. heo_gia2412
46. evy
47. Min_by_Min
48. minmin
49. lala_hae

(những bạn tô đen là những bạn mem được ưu tiên nhận đĩa trước do staff SVC đồng ý nhường :">~)

Ngoài ra còn có 1 số quà khác như poster (4 tấm), hình rửa để bỏ ví (11 tấm), sticker (13 tấm), bưu thiếp (14 tấm) và móc điện thoại (24 cái), bạn Mun cũng sẽ để dành toàn bộ số này cho mem và staff SVC và cũng đã gộp luôn phần quà của bạn Mun vào số này, coi như tặng lại cho bà con 8->. Mọi người có tên trên list nếu thích có thể đăng ký tối đa 2 món ngay dưới này :">~. Trường hợp số người đăng ký vượt mức thì bạn Mun sẽ ưu tiên cho staff :">~. Lưu ý là poster bạn Mun đang ko biết chuyển về VN kiểu gì nhé =))=))=)).

bazuka

Tiểu thiếp nhà Mun, Translator của tháng 4, S.V.C
Moderator
Nhìn thùng đĩa mà thấy lóa mắt quạ ạ @_@
Thật lòng cám ơn sự hào phóng của ForeverHS :">
Cám ơn các staff đã đồng ý nhường lại đĩa cho mem
Và cám ơn ss Mun đã quán xuyến mọi việc :">

Còn về phần quà tặng kèm, xin hãy cho em để lại cho em một cái ảnh đen trắng mà Sung anh đang ngồi trên xe đạp ý ạ :(( Đẹp quá má ơi :((
Em thề em sẽ chụp ảnh rồi nâng niu cái ảnh LOL

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
:big_love::big_love::big_love:
Ôi tớ còn lời nào để nói đây, nhìn mà lóa cả mắt
Thanks ForeverHS nhiều lắm cơ :x
hehe, mấy cái móc dt long lanh quớ, cho tớ đăng kí cái dài dài hình Sung đang ngồi mơ mộng nhé
Thanks nhìu nhìu nhìu nhìu
p/s: vì bạn Mun đã nói 2 món nên cho tớ xin thêm tấm hình giống em Baz :big_love:
ôi sao máu tham ngày càng nổi lên thế này
Thèm bay sang đó bắt có lun người thật quá :hoho:

Last edited:

milkyxduckie

Staff nghỉ hưu
á á á á cho tớ xin 1 cái poster với cái móc đt đc ko:adore:
thương các bạn ForeverHS quá đỗi T__T

dtt123

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
trời ơi cảm động chết mất, dtt được nhận đĩa kìa:((

cho dtt cái hình đen trắng đứng với xe đạp với, trong hình đó anh đẹp quá đi mất:((

Guinevere

Staff member
Site Founder
@milky: poster hay postcard ấy =))=))=))=))=))

carly

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
huhu :(( nước mắt ứa ra tùm lum rồi, sao mà iu các bạn bên ấy, iu bạn Gui và iu nhà mình quá đi mất :((

huhu huhu :((

nếu được đăng ký thêm, cho tớ 1 móc chìa khóa với, đi đâu còn show cho tụi nó lác mắt chơi ;;)
tớ cảm ơn, *cúi lạy, giổng mông* lắm lắm nhà ơi :X :X :X

>:D< >:D< >:D<

Last edited:

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
ôi xúc động nghẹn ngào :((

thx quá thx quá :((

em chỉ xin 1 món thôi, cái tấm postcard góc bên phải có hình chồng em và min mặc đồ đỏ íh ss :">:">:">

yêu thương các bạn ForeverHS nhìu nhìu :-*:-*

Guinevere

Staff member
Site Founder
Ah cái đó là sticker em ạ =))=))=))

Cái đống đó í, cái tấm đen trắng là postcard, mấy tấm còn lại hoặc là sticker hoặc là hình nhét ví :">:">~.

hyemi

Tiểu muội nhà M
Staff nghỉ hưu
từ đêm hôm qua đến h vẫn còn sướng :X yêu các bạn ForeverHS, yêu ss Mun điên đảo :X:X:X

*níu áo ss Mun* ss yêu quý, em xin tấm hình bỏ ví đc ko ạh :">:">:">

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
à, là sticker :X ko sao, sticker hay postcard đều đc tuốt :X

ss, ss có thể thống kê xem từng loại có bao nhiu đĩa ko ạ? :"> như kỉu vol 2 có nhiu đĩa, vol 3 có nhiu đĩa íh :">

Guinevere

Staff member
Site Founder
Ss phải biết bên em họ em hyemi nhận được những cái gì mới thống kê được hết em 8->.

"nức nở ,nức nở""lau lau "
huhuhu,cảm động quá đi mất.nhìn thấy tên mình lại còn được bôi đen nữa chứ.Thanks các bạn staff nhìu nhìu,nhìu lắm.Cảm ơn các bạn ForeverH.
Nhận đc đĩa là tớ chụp ảnh liền.
Tớ mún 1 tấm ảnh sung và xe đạp .:ric ah:

Last edited:
ko ngờ mình cũng đc ý :((
thanks mn nhiều nhiều nhớ :((

còn móc đt vs sticker các thứ , nếu thừa thì cứ đưa hết đây, bạn Vân nhận tất =)) =))=))=))
nếu hết rồi thì thôi =))
* đùa đấy* =))=))=))
đc đĩa là vui rồi ý :x

dtt123

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
ai cũng muốn tấm hình xe đạp đó, dtt muốn nó lắm:(( anh ơi

lần nữa cảm ơn Allways Hyesung

vincent

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
Oh my god, ooohhhhh my godddd, ottookeee, thích quá, cam ơn foreverHS và mun nhiều lắm, cho tớ đăng kí cd với móc chìa khóa với, địa chỉ nhận post của tớ là

mr việt anh, hoàng
12 North Road,
Selly Oak, Birmingham,
B29 6AW,
United Kingdom.

Nala

Tiểu thiếp nhà Mun
Staff nghỉ hưu
*ngất*
......
*lồm cồm bò dậy*
.......
thật là hạnh phúc quá đỗi:head_shake::head_shake:

Ngoài ra còn có 1 số quà khác như poster (4 tấm), hình rửa để bỏ ví (11 tấm), sticker (13 tấm), bưu thiếp (14 tấm) và móc điện thoại (24 cái)

có đủ cho em không, em cũng mun' 1 cái nữa (cái j cũng dc ạ) :D

edit: ss đừng tặng em móc điện thoại, vì điện thoại em ko có chỗ để móc ạ =))

Last edited:
ôi ôi :((
tớ chân thành cám ơn các bạn staff
chân thành cám ơn Forever HS
chân thành cám ơn bạn Mun đã vất vả :((
*ôm* toàn thể mọi người >:D<
nếu được cho tớ tấm ảnh anh ngồi xe đạp nhá :">

Thật sự không biết nói gì hơn ngoài lời cảm ơn chân thành đến staff và ForeverHS đã quan tâm, quý mến và tạo điều kiện tốt thế này. Tin này thực sự khiến mình bật khóc vì quá hạnh phúc.
Về chuyện quà kèm theo, mình xin phép nhường lại cho các bạn khác. Không phải vì mình không thích mà là do việc nhận được đĩa đã là quá may mắn rồi nên mình muốn chia sẻ với các bạn.
Mình chỉ một mong muốn nho nhỏ là nhận được đĩa Keep leaves của anh Sung.
Một lần nữa cảm ơn tất cả mọi người!!!