[BỔ SUNG NGÀY OFF MIỀN NAM]] Danh sách các bạn nhận đĩa Sung

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Ngày off ở TPHCM là 25/1 lúc 12g trưa tại Tomato (341 - 357 Nguyễn Tri Phương, Phường 5, Quận 10, TPHCM)'

Đây là số điện thoại của Rít: 0938833453
Bà con nào mới đi off lần đầu khi đến nhớ gọi cho Rít để nhận mặt nhé.

Bà con nào off ngày mai đi ko được thì cứ yên tâm, sau tết còn một đợt off nữa cho mọi người ;).

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
ôi, số đt mình công khai ngoài ánh sáng rồi , ngại ghê luôn ý :">:">:">

đùa chứ, nếu ai đến sớm thì gọi cho ss nhé, ss chỉ đg cho đi ... :"> ai liên lạc đc với bạn Bigbig j đấy rủ bạn ấy đi luôn nha, Vio ko đi đc, nhưng hình như bạn ý ở TP mà

Iris_xxx

Moderator
@ BIg: đi chơi cho vui bạn, còn dư nhìu wà mà, nể bạn là hot boy miền nam, tớ đưa hành lang cho 1 món mờ .. :)):)):)) mọi người có ý kiến j hem?? =)) .. đùa chứ đi off với mọi người cho vui bạn ..

hihi, thật ra thì chiều mai tớ cũng phải đi in cái tiểu luận rồi đi học. Nên có đi thì cũng khoảng hơn 3h là vọt rồi. Đi học hơi bị xa, bên Nguyễn Oanh nên phải tranh thủ.

Iris_xxx

Moderator
:D:D .. nếu bận học thì thôi, còn nếu ghé đc tý thì cũng đc ý bạn .. tranh thủ lên đú đỡn tý rồi về thì càng tốt .. :">:"> chổ cũ ấy, chắc bạn biết rồi ha :">

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Su với Rít tổng hợp danh sách đã nhận đĩa rồi PM cho ss/tui được ko? Để bổ sung danh sách bên ngoài cho tiện theo dõi.

mọi người khi nào rảnh thì họp off đi. Tham gia diễn đàn bao nhiêu năm mà chưa có cơ hội đi off với mọi người. Hóng lắm lun á