Phỏng Vấn Bou_ Nạn nhân trung tuần tháng 1 ;))

Status
Not open for further replies.

NBK

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
Sau một cuộc chiễn khốc liệt, nảy lửa cuối cùng cũng tìm ra được nạn nhân lần này của chúng ta ;))
Đó Là Bou
TUy tỉ số rất sát sao nhưg Bou cuối cùng cũng quyết định lền thớt lần này ;))

Một số quy định nhá:
- Chỉ hỏi 16 câu hỏi mỗi bài !!! KO thì khổ ng` trả nhời lắm
- Trưa ngày 24 sẽ đóng topic ;)) . MỌi ng` ai quan tâm tranh thủ mà hỏi :-"
- To Bou only: UHm, nhiệt tình trả nhời nhé. :-" Câu nào khó quá có thể gửi cho Rin Rin 1 con ngựa sau đó thì câu đó tự động biến mất ;)) (1 con ngựa ứng vs 1 câu nhá =)) =)) =)) ). Nếu câu hỏi nào quá 3 ngày ko hồi amm => Bou fải nộp cho Mod box 50tr :-"

Nào cả nhà bắt đầu chém lào =))
:crab dance::crab dance::crab dance::crab dance::crab dance:

Last edited:

bonmat86

Hội trưởng hội phụ nữ
Mở màn, hé hé

1. Em yêu đơn phương anh đúng không?

Nếu câu trả lời thuộc dạng có thì trả lời các câu sau:
2.Em vẫn vui vẻ khi anh đang vui vẻ với bé khác chứ ;))
3. Lúc đó em có âm mưu đen tối phải hông >:)

Nếu câu trả lời thuộc dạng không thì trả lời các câu sau:
2.Vui lòng suy nghĩ kĩ và trả lời lại câu 1.

Nếu câu trả lời không biết thuộc dạng nào thì vui lòng đọc câu 1.

Nhiêu đó đã =))

Bou

Chánh thất nhà Jung, S.V.C Writing Contest, Giải k
Staff nghỉ hưu
;)) câu này dễ quá ;)) ;))

1. Em yêu đơn phương anh đúng không?
Vâng~ ;))

2.Em vẫn vui vẻ khi anh đang vui vẻ với bé khác chứ ;))
Vâng~ ;)) anh cứ thoải mái~~~

3. Lúc đó em có âm mưu đen tối phải hông >:)
:| ko :| em chỉ định đặt camera quay video con heo đem bán thôi ;))

NBK

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
Tớ tớ hỏi ;))
Cái anh hum sn ấy lên đây làm loạn là ai thế ;)) ?

Bou

Staff nghỉ hưu
:| chồng tớ :|

em hỏi nhỏ tí tẹo tèo teo thôi nhá :D

-ai vote cho ss 2 phát cuối đấy :))
-thế là cái vote của em cho ss Rin Rin die rồi :( sao ss hok đi vận động mọi người :((

(em thích ss Rin Rin lên máy chém hơn >:) )

bazuka

Tiểu thiếp nhà Mun, Translator của tháng 4, S.V.C
Moderator
Hờ hờ , bon chen tí nhỉ :D
Nếu phải chọn giữa Sungie và chồng ss ( cái anh vào đây "làm loạn" hôm sinh nhật ss ý ạ ) , thì ss chọn ai ?

LeOh

S.V.C Staff
PR Group
câu 1..:thằng đấy và em, anh chọn ai..=.=..(quánh chết cha nó đi>:p)
câu 2: từ nhỏ đến h anh đã bị táo bón lần nào chưa?nếu có thì xêm xêm bao lần?:">
câu 3:anh từng bị bố/mẹ (hay cả 2=))) đánh quăn đít lần nào chưa?vì tội gì?
câu 4: anh đang yêu đúng ko?đơn phương hay 2, 3 phương;))
câu 5:đã bao h bị xòe chưa?(yah, câu này a nói dối àl e biết đấy;))), trông a úc ấy ntn?:">
câu 6:a đã bao h có ý định "xấu xa" với bạn nam nào chưa?:">:">:">:">(câu này nói dối e cũng biết đayas, liệu đường mà làm=,-)
đó, tròn 6 câu
have fun náh, honey:-*
(câu 1 trả lời cho cẩn thận, nói linh tinh là ta vô chém cho lên bờ xuống ruộng:hahaha:)

NBK

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu

-thế là cái vote của em cho ss Rin Rin die rồi :( sao ss hok đi vận động mọi người :((

:-w bít ngay mờ :-w
Fát thứ 8 của mình là do Kyo :-w
May Bou dê có nhìu fan hơn ko thì :-ss

@ Bou : Hỏi 1 câu thôi : Profile đầy đủ về chồng ấy, tên tuổi, địa chỉ, làm sao quen nhau, và có j` j` ko ;)) ! Thế thôi.
Mỗi lần 1 câu cho nó chất =))

trangusa

Đại tỷ nhà Lee, S.V.C Cái Bang, S.V.C Writing Cont
Thủ quỹ
Ối Bou, ss thật đau lòng, ss đau như từng nhát dao chém vào da thịt ss trong ngày đông giá rét Hà Nội í!!! :((!! Vì sao, ai nỡ đày đọa em tôi lên máy chém thế làiiiiiiiii !!!

Hỏi em "nhẹ nhàng" hỏi "vui vẻ" mấy câu thôi nhớ . Yêu cầu độ TRUNG THỰC phải rất cao đấy nhé!

1. Em rất lười biếng phải không?

Nếu đáp án là :Đúng thì tiếp tục trả lời 2 hạng mục nhỏ.
a. Em đã từng rất nhiều lần "tàu ngầm" để trốn nợ đúng không? (nợ sub, nợ project í)
b. Em hay bỏ dở công việc để đi chơi và ngắm "zai" í gì?

Nếu đáp án là : Sai thì tiếp tục trả lời hạng mục nhỏ.
a. Em đang nói dối í gì?

2. Nghe đồn là em rất Dê, mặc dù là gái có chồng nhưng rất là hay dòm ngó chồng người khác, thậm chí còn có í đồ độc chiếm rất nham hiểm?

3. Em rất hay bắt nạt và hành hạ ss đúng ko?

Bou

Staff nghỉ hưu

T____T ss cũng đi vận động T___T nhưng cái đứa ss vận động-có-5-cái-nick bảo để xem thế nào mà rồi im ru ấy *xỉa giun*
*- - ss cũng thích rin lên máy hơn - -*
T_____T ss nghi là rin rin lắm T__T nhưng lúc ấy ngủ mất tiêu ko có chứng cớ T__T

Hờ hờ , bon chen tí nhỉ :D
Nếu phải chọn giữa Sungie và chồng ss ( cái anh vào đây "làm loạn" hôm sinh nhật ss ý ạ ) , thì ss chọn ai ?
:"> dễ quá~ Sungie anh yêu ;)) ;))

câu 1..:thằng đấy và em, anh chọn ai..=.=..(quánh chết cha nó đi>:p)
câu 2: từ nhỏ đến h anh đã bị táo bón lần nào chưa?nếu có thì xêm xêm bao lần?:">
câu 3:anh từng bị bố/mẹ (hay cả 2=))) đánh quăn đít lần nào chưa?vì tội gì?
câu 4: anh đang yêu đúng ko?đơn phương hay 2, 3 phương;))
câu 5:đã bao h bị xòe chưa?(yah, câu này a nói dối àl e biết đấy;))), trông a úc ấy ntn?:">
câu 6:a đã bao h có ý định "xấu xa" với bạn nam nào chưa?:">:">:">:">(câu này nói dối e cũng biết đayas, liệu đường mà làm=,-)
1. Nó T__T
2. Rồi =))=)) Nhiều ý ;)) xêm xêm bằng em ;))
3. Rồi =))=)) Nhiều ý ;)) vì những lý do như của em ý ;))
4. Ôi~ anh đang yêu~:ric ah: yêu sungie rồi~~ yêu cháy bỏng~ :ric ah::ric ah::ric ah:
5. T_______T Rồi~ Như em lúc xoè í~
6. :| rồi, nhiều lắm ;))

Profile đầy đủ về chồng ấy, tên tuổi, địa chỉ, làm sao quen nhau, và có j` j` ko ;)) ! Thế thôi.
Mỗi lần 1 câu cho nó chất =))
Ko có j j đâu, tự nhiên quen thôi :|, đi lễ hội, quen ;)) bây h tớ vẫn chả biết tên tuổi nó là gì ;)) nick đấy, 4rum vẫn còn giữ kybiel.

1. Em rất lười biếng phải không?

Nếu đáp án là :Đúng thì tiếp tục trả lời 2 hạng mục nhỏ.
a. Em đã từng rất nhiều lần "tàu ngầm" để trốn nợ đúng không? (nợ sub, nợ project í)
b. Em hay bỏ dở công việc để đi chơi và ngắm "zai" í gì?

Nếu đáp án là : Sai thì tiếp tục trả lời hạng mục nhỏ.
a. Em đang nói dối í gì?

2. Nghe đồn là em rất Dê, mặc dù là gái có chồng nhưng rất là hay dòm ngó chồng người khác, thậm chí còn có í đồ độc chiếm rất nham hiểm?

3. Em rất hay bắt nạt và hành hạ ss đúng ko?

1. Không ạ T_T.
Vâng ạ =))
2. >:p có ss ý :(( ss cứ đổ lỗi cho em :(( chính ss là người miệng nói vô hại :(( sau lưng vote đánh tạch 1 cái :(( trong khi chính e đã rất ngoan ngoãn báo cho ss biết là baz bé ám hại ss :((
3. T_____________T ss xem xem ai hành hạ ai đi T____________T

Last edited:

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
oh, sorry ss bou vì tới tận bi h mới lên chém ss đc :"> iu ss thế :-* ss thích loại dao nào? dao thái lan cho nhỏ nhưng bén hay mã tấu cho to nhưng nhát chém xấu xí hơn và ko gọn như thái lan? ;)) phân vân quá, ss mun ra ngoài ấy rồi, chém ss nặng tay thế làm sao đòi quà ss đc :">

Thôi thế em "khều" ss 1 phát nhẹ trc coi như "thân tình" nhé :-*

ss nhất định và chắc chắn sẽ đan tặng em 1 chiếc khăng quàng cổ có chữ "Andy love Shali" và trao nó tận tay ss mun để ss ấy mang về cho em đúng dịp ss mun ra HN này đúng ko? :">:">:">:">:">:">

Việc quyết định em có chém ss vào lần tới hay ko tùy thuộc vào câu trả lời của ss :"> tuy nhiên, nếu ss ko thích cả dao thái lan và mã tấu, ss cứ yên tâm là em còn rất nhìu lựa chọn cho ss, từ dao nhíp đến dao chặt đá, máy cưa,...

thế nhé, iu ss nhìu :-*:-*:-*

edit: à ss rin ới, ss bảo tối đa mỗi bài 16 nhát chém, thế chém 5,6 bài liên tiếp đc ko ạ? :"> miễn mỗi bài ko quá số lượng là đc òi, đúng ko ạ? :-"

Last edited:

Bou

Staff nghỉ hưu
- - ss giả nhời câu của em trên SB rồi ý nhé - -
*pớc sân nờ ;))*

NBK

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
@shali : Tất nhin :-" e chém thoải con gà mái các bài liền nhau :-" . Kể từ người sau ss mới bổ sung thêm khoản đấy ;))

Lene

Chánh thất nhà Kim, S.V.C Writing Contest, Giải SH
Moderator
xông vào chém Bou cái nhỉ :))

ss vẫn chưa update dc thiên tình sử của em và Sungie, update lại cho ss nhá; còn cả cái chuyện nhà Jung cướp Andy là sao :D nghe tây đồn mãi mà chưa biết cụ thể chuyện tình :D

shali

Sub Group Leader
xông vào chém Bou cái nhỉ :))

ss vẫn chưa update dc thiên tình sử của em và Sungie, update lại cho ss nhá; còn cả cái chuyện nhà Jung cướp Andy là sao :D nghe tây đồn mãi mà chưa biết cụ thể chuyện tình :D

ss hãy hỏi em này :eek:h no: em là ng` trong cuộc còn giề :kantoi:
ss bou này ghê lắm, khuyến cáo chánh thất các nhà đừng nên cho ss bou mượn chồng, mượn là lấy lun đó :|

Bou

Staff nghỉ hưu
:(( ôi ss sao lại tin shali :(( con bé đồn bậy đấy ạ ;_____; chú nhà MunJung chồng con sang nhà nhau như trảy hội mà có ai bị mất cái móng chân nào đâu ;____; dân tình đồn bậy thôi ạ ;_____; ss đừng tin~

shali

Sub Group Leader
Jung anh thì em nói làm rì :-" làm anh ý mất 1 cái móng chân để chồng ss giãy nãy lên à? ;;) ở đây là nói những ng` thân cô thế yếu ko có vợ bên cạnh bảo vệ nên dễ bị "hiếp đáp" thôi :-"

Bou

Staff nghỉ hưu
= = em mà thân cô thế cô á = =
Lần đấy em chả hội đồng vs Fank thừa lúc ss đang hoa mắt vì hàng xóm để nẫng người-ai-cũng-biết-là-ai-đấy à T____T, lại còn vác cả súng cối, đại bác ra để uy hiếp nữa chứ
T_____T thân cô thế cô gì em~
Em á~ cái chữ đấy phải in đậm gạch đỏ font 7 bỏ ngoặc kép vào ý~

Status
Not open for further replies.