Chúc các em sĩ tử 95-er thật nhiều may mắn :3

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Hình như bên đó đang trong mùa thi phải ko nè :3 :3 :3. Ss Mun chúc các em sĩ tử năm nay thật nhiều may mắn, đầu óc tỉnh táo và sáng láng để làm bài thi cho thật tốt nha :3 :3 :3 :3 :3 :3.

:ric ah::ric ah::ric ah::ric ah::ric ah::ric ah::ric ah::ric ah::ric ah:

Với tư cách là 1 tiền bối đi trước (cụ thể là ss đã trải qua 3 năm trước :))))))....ehem...
chúc các bé 95 ngày mai sẽ thi thật tốt môn thi đầu tiên là Môn Văn, rồi 5 môn tiếp theo. Sau 3 ngày thi này sẽ là 1 tháng các bé tập trung ôn thi đại học. Dù bây giờ cái bằng tốt nghiệp THPT loại gì nó k còn ảnh hưởng đến thi ĐH nhưng đạt kết quả cao sẽ giúp mn tự tin hơn vào bản thân.
Suy đi tính lại thì cái đề tốt nghiệp nó thực sự không quá khó đâu, nên các bé cứ thoải mái mà làm văn. Với những bé muốn bằng giỏi thì cố gắng mấy môn tự luận như Văn nhé, văn trên 7 là chúng ta okie rồi. mang tinh thần của Shinchang và tiếp nối chuỗi thành công của các chú...hãy thi thật tốt, bằng hết khả năng của mình nhé ^^

Goodluck !

chúc các Shinhchang nhà mình ngày mai sẽ thắng lợi hoành tráng và rực rỡ như các chú nhà mình mấy hôm nay. Chiến thắng cảu các chú sẽ tiếp thêm sức mạnh cho các em vào ngày em. 5ting