Chúc mừng SVC lên 3 tuổi!!

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Lại thêm 1 năm nữa trôi qua :">:">~.

Thật ra mỗi năm Pai gửi phần tiền host của mình sang cho bạn Mun rất rất sớm, cách thời điểm renew host phải đến hơn nửa tháng. Thế nhưng bạn Mun vẫn cứ lần lữa chờ đến đúng ngày mới renew cho nó có... cảm giác =))=))=))=)).

Cái cảm giác click vào chữ Renew nó khó tả lắm í :">:">:">~. Mỗi lần click xong, câu nói hiện lên trong đầu bạn Mun là "Lại được thêm một năm nữa rồi~". Tích dần, tích mãi... mà đã được 3 năm.

Năm ngoái, kỷ niệm 2 năm, bạn Mun có nói chúng ta cố gắng thêm 2 năm nữa thôi là sẽ được nhìn thấy Shinhwa trở về phải ko? Vậy thì năm nay bạn Mun sẽ nói rằng giờ này, năm sau, chúng ta ko còn "cô đơn hiu quạnh" nữa bởi vì tin chắc lúc đó Shinhwa đã trở về rồi :">~. Cho nên mọi người cố gắng cùng nhau vượt qua thêm 1 năm này nữa thôi. Chỉ cần 1 năm nữa, mọi người sẽ ko thấy tủi thân khi nhìn thấy fan người ta ríu rít bên thần tượng nữa.

Có rất nhiều điều muốn nói, nhưng mọi thứ có vẻ như sẽ trở nên sáo rỗng nếu cứ lặp đi lặp lại mãi ;). Cho nên thôi, một câu truyền thống vậy.

HAPPY SHINHWAVN 3rd ANNIVERSARY!!!!!!!!!!!

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
woa~ suýt chút xíu nữa em cũng quên luôn sn SVC mình :">
3 năm.... nói thì có vẻ ngắn nhưng em biết, với mỗi mem theo SVC đến tận h này, là 1 khoảng thời gian rất dài.... và khó khăn nữa
lí do thì ai cũng hiểu, em chỉ muốn nói 1 điều, điều khiến em luôn trung thành với Sh và SVC đến tận h này, đó là xét về nhiều phương diện, chúng ta ko bằng nhiều ng` thật, nhưng... có những thứ chúng ta có, ko 1 ai trên thế giới này có :">

5 năm chỉ còn 1 năm.
4 năm trc và 4 năm sau, có rất nhiều thứ đã thay đổi, có rất nhiều điều đã đc chứng minh.
Bây giờ, việc duy nhất chúng ta làm, là chờ, chờ công sức của mình đc đền đáp, chờ niềm tin của mình đc khẳng định.

ShinhwaChangjo a~ hãy tự hào đi nào :haha:

*ăn theo ss mun*

HAPPY SHINHWAVN 3rd ANNIVERSARY!!!!!!!!!!!

Last edited:

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
Tớ đến trễ một chút, dạo này đầu óc hơi bị lão hoá rồi nên chẳng biết nói gì nhiều
chỉ hi vọng sau 3 năm trải qua nhiều vui có buồn có, nhưng chúng ta đã đi đựoc cùng nhau tới ngày hôm nay thì hãy cùng nhau đi tới cùng cho đến ngày các oppa vẫn còn hát trên sân khấu nhé
Iu mọi người
Chúv mừng SVC tròn 3 tuổi
Tự hào là một SHCJ

yoorinnt

Tiểu thiếp nhà Mun
Staff nghỉ hưu
Chúc mừng SVC tròn 3 tuổi
Tự hào là một SHCJ
Chôm câu của em hiền
Không nghĩ là nhanh vậy đã 3n rồi
Đôi khi tự hỏi tình yêu đối với Shinhwa có phai nhạt đi không
Nhưng mỗi khi có dịp kể với người khác chuyện về Shinhwa