[Game] Trả lời câu hỏi bằng tên bài hát

Still loving you - Scorpions
vẫn iu các chú ^^
-------------------------------------------------------------------------------
Nếu bắt đc 1 đứa crazy fan làm chuyện tồi tệ với các chú, bạn sẽ làm gì nó?

The kill - 30 Seconds To Mars
----------------------------------------
nếu máy tính của bạn bị hư trong khi đang hóng ShinBang

I'm going crazy - Se7en
Phát điên chỉ trong 3s khi biết điều đó

Càng ngày càng thấy trò này rum mình chơi hơi kỳ, câu tl ko khớp hay ko liên wan j đến câu hỏi lun! Ôi đến khổ.

Nếu vào ngày giáng sinh bạn ước sẽ được cùng người đặc biệt nào đó đếm từ 5->1 chờ qua năm mới và bất ngờ người đó là một trong các chú...

electric shock - fx chắc lúc nhận dc quà là ngày vào bệnh viện quá! ( hoặc là vì nhất hoặc vào bệnh viện thần kinh luôn!)
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
nếu bạn nhìn thấy hyesung tự động ôm chầm lấy eric rồi popo rối rít thì sao?

Why not me? - enrique iglesias

mình là mình sẽ bùn chút thôi vì đáng tiếc đó ko phải là mình nhưg cũng sẽ chúc phúc cho RicSung, ôi nếu chuyện này xảy ra thật thì fan ngất lên ngất xuống cho mà coi.hehe

Giả sử bạn là bệnh nhân và một trong các anh là bác sĩ thì sẽ như thế nào?

Thiên Đường - Hồ Vĩnh Khoa
haaaa tui thà bị hoài ko hết
------------------------------------------------
Nếu hysung ko popo mà là kiss on lips thì sao?!?!

How dare you - Sistar

Nói thì nói vậy thôi nhưng vẫn ủng hộ hết mình hehe..

Nếu một ngày album của mấy chú được đưa vào viện bảo tàng vs lý do :"bảo vệ huyền thoại" thì mọi ng nghĩ sao ạ?

Why are you being like this - T-ara

E mà bik đc tin này thì sẽ lên private page của mấy chú mà hỏi cho ra lẻ, cứ tự nhiên đám cưới vậy thôi sao lại phải lén lút thế.

vào một buổi chiều trong lành đẹp trời, bạn đi dạo trong công viên và thèm ăn kem, lại tiệm kem thì thấy mấy chú đang làm phục vụ....?

I need a doctor của Dr Dre, Eminem và Skylar Gray chứ ao nữa... Mình bị mấy chú ám ảnh quá rùi..:lêu lêu::lêu lêu:
Hỏi: Nếu 1 ngày bạn tham gia WGM với các lão ý thì sao? :ric ah::ric ah::ric ah: (lol, dream bay cao bay xa..:sungie_hi:)

It's a dream - Neil Young

Nếu các chú không bao giờ lấy vợ ? (hỏi cho vui chứ mấy chú 30+ rồi, phải lập gia thất chứ =)) )

I'll be there - TaeYang ạ

Mấy chú mà không bao giờ lấy vợ thì e sẽ lấy dùm cho ạ, hehe

Nếu bạn sử dụng đt đôi vs mấy chú?

My Own Secret-shinhwa
-----------------------------------------
Nếu một ngày nào đó tự nhiên từ trên trời rơi xuống 6 chú trước mặt bạn và hoàn toàn ko có gì trên người.......:cute::ahaa::frozesweat:

Close my eyes - Mariah Carey
Eo ui, làm sao tớ có thể nhìn đc chứ, ạch ạch.........
Nếu các chú bảo bạn đã nhìn thấy rồi thì phải chịu trách nhiệm cho cả 6 chú, bạn sẽ làm gì ^^

Close my eyes - Mariah Carey
Eo ui, làm sao tớ có thể nhìn đc chứ, ạch ạch.........

Nếu các chú bảo bạn đã nhìn thấy rồi thì phải chịu trách nhiệm cho cả 6 chú, bạn sẽ làm gì ^^

XÓA POST NÀY GIÚP E VỚI MOD ƠI