Hình ảnh quà của SVC gửi tặng Shinhwa

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Đây là quà của SVC đã gửi tặng Shinhwa trong đợt concert 15th anniversary vừa rồi :cute:.

- Thay mặt SVC, Guin xin gửi lời cảm ơn tha thiết tới ss meoyuna đã vác 6 hộp quà sang Seoul và gửi cho staff của ShinCom :cute:.

- Guin cũng xin được cảm ơn bạn Rít và ss Kenchiu đã đội mưa nắng đi chọn vải và tới tiệm đặt may. Đặc biệt là ss Ken, nghìn nụ hun "chắm chiết" gửi tới ss vì đã cất công lấy quà về, in card với logo, đặt mua hộp quà xinh đẹp và cãi lộn với shop gói quà vì không đúng màu =))=)) :sweet_kiss::sweet_kiss:

- Và xin được cảm ơn chân thành tất cả các bạn đã đóng góp cho quỹ quà tặng cũng như rice wreath đợt này :ric ah:. Hy vọng các bạn hài lòng với sự phân bố quỹ của bọn tớ ^^. Lúc khác bạn Mun sẽ post cụ thể thu chi của prj này để tất cả mọi người cùng rõ hen.

Rồi dài dòng xong rồi =)). Đây là hình ảnh của quà~~~

Bọn tớ đã mua gấm Thượng Hải để may 6 bộ áo dài kèm khăn đóng nha~~~ :cute:

Quà của RicSyung có màu giống nhau :3:

Quà của WooDong cũng có màu giống nhau >:):

Tất nhiên, màu của JinDy cũng có đôi có cặp :3:

Đây là 1 phần quà hoàn chỉnh:

Mỗi phần hoàn chỉnh thế này đã được đặt vào 1 chiếc hộp rất đẹp được đặt gói riêng theo màu sắc cá nhân của Shinhwa mems (Ric màu xanh da trời, Min màu hồng, Wan màu xanh lá cây, Sung màu tím, Jin màu xanh ngọc và Andy màu vàng)

Bà con nghĩ sao về quà của nhà mình nào~~~ :ric ah::ric ah:

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
Chuẩn ko cần chỉnh
Ra đường đứng dàn cặp là thành đèn giao thông thật á, thành ra phá hoại giao thông công cộng =))))))))))))

adorableE

Coordi ưu tú, Coordi Tháng 8/2013
Subbing Group
chọn màu quá chuẩn lun í ss, hông bít mấy ổng có mặc ko nhỉ, em đang tưởng tượng cảnh 6 ảnh sẽ mặc nó trong 1 tập Shinbang nào đó 8->8->8->8->8->

Tuyệt vời !! :aw:
:gửi ngàn trái tim tới ss Rít, ss kenchiu và ss meoyuna: :cute: :big_love:
Mà nếu mấy lão mặc bộ đồ đôi này vô thì chắc chắn em sẽ liên tưởng tới hai chú rể thành thân :uh huh:

quà đẹp woh
ko bít khi nào mấy anh mới mặc cho bà coan chiêm ngưỡng nhỉ ^^
thanksss staff ~~~ các bạn/ss vất cả vả rồi

cơ mà thợ may cũng siêu thật ;)))
cứ hy vọng mấy lão lôi ra mặc vào 1 dịp đẹp trời nào đấy ;)))
cư dân SVC sẽ party ăn mừng liền ;)))

kenchiu

Biểu muội nhà Jung, Subber ưu tú
Subbing Group
hề hề cũng nhờ bà con nhiệt tình đóng góp nên SVC kì này có quỹ để đánh liều tặng 6 bộ áo dài đầy gian tình kia :dreaming:

Năm nay rice wreath lẫn gift đều hết sức hoành tráng ~ thiệt mĩ mãn mà :big_love:

Em có vài lời gửi đến tác giả của thread này ah.
Đầu tiên, em thấy ss nói ngoài chatbox nên ghé qua xem, mà nếu ss k nói thì em cũng nhảy vô ạ. và sau khi nhảy vô thì em chẳng muốn nhảy ra nữa ấy ;))
Quà của rum mang đậm bản sắc viết fic của ss.... toàn là đồ COUPLE ^^ và cái này thì em hơi bị phấn khích ah.
Thứ 2, em tuy mới vào rum, cũng chẳng có đóng góp gì cho pj này nhưng em thực sự thực sự cảm ơn mn..... hi vọng sớm dc thấy Shinhwa mặc áo dài này ah....
mặc xong rồi bay sang VN làm cái concert như Running man cho fan girl điêu đứng ah.
Tiếp theo.... như mn nói, màu sắc cứ gọi là bê xay mê ss ah....kekekeke, mn vất vả quá ah, gửi ngàn nụ hôn nồng thắm đến mọi người :crab dance::crab dance::crab dance:

Mong các chú nhận dc quà này, thấy lạ và độc đáo lại mang đậm bản sắc dân tộc .... sẽ mặc và quay SB thì càng hay ah =))

Thiệt là em rất ngưỡng mộ 4rum mình.
Vẫn nhớ 1 câu của staff trong 4rum nói là : 4rum mình không nhỏ đâu em, được Shinhwa biết tới là không có nhỏ đâu.
Đúng thật, từ đầu, hình ảnh chú Min đội nón lá của SVC, chú Wan, chú Jin kí tặng cho 4rum, em đã thấy ngưởng mộ rồi.
Bây giờ tới Concert lần này, bất ngờ từ Rice Wreath cho tới những phần quà này. Đậm chất truyền thống Việt Nam. mà có chút gì đó là bá đạo của ShinChang, trong khi chọn màu áo cho từng cp...
Hy vọng 1 ngày nào đó, các chú sẽ mặc những bộ áo dài này...
Cảm thấy tự hào vì 4rum mình.

:cute: Iu SVC hết sức luôn >w< Iu nhất là các ss đã vất vả lựa chọn, đóng gói, đi đi về về với cả...'cãi lộn' với shop bán để có đc mẫu ưng ý nhứt cho các chú :wooi2:
Quà của mình là đầy mùi fangirl/shipper đó nhek :cute: Mong các chú sẽ mặc bộ đó trong 1 show nào sớm nhất để tụi con có dịp chiêm ngưỡng =))

Rất cảm ơn các bạn đã chuẩn bị món quà tuyệt vời như vậy cho các chú. Vừa mang bản sắc Việt Nam, vừa thể hiện được tinh thần fan gơn (=))) Ghép đôi có tổ chức) vừa có ý nghĩa. Rất có thể các chú sẽ mặc nó trong ShinBang đó chứ :X

P/S: có điều bộ này may bằng vải Trung Quốc chứ không phải vải Việt Nam nhỉ. Liệu các chú có nhầm nó là đồ Trung Quốc không ta =.=

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Rất cảm ơn các bạn đã chuẩn bị món quà tuyệt vời như vậy cho các chú. Vừa mang bản sắc Việt Nam, vừa thể hiện được tinh thần fan gơn (=))) Ghép đôi có tổ chức) vừa có ý nghĩa. Rất có thể các chú sẽ mặc nó trong ShinBang đó chứ :X

P/S: có điều bộ này may bằng vải Trung Quốc chứ không phải vải Việt Nam nhỉ. Liệu các chú có nhầm nó là đồ Trung Quốc không ta =.=

Yên tâm đi bạn, trên tấm card đính kèm mỗi bộ áo đều có ghi Vietnamese traditional costume mà :">~.

Tuyệt vời, nhớ hồi xưa biết tới Shinhwa cũng nhờ các ss gửi nón lá cho SH đc đăng lên H2T. Mới đó mà bao nhiêu năm rồi ấy nhỉ, xem ra Viet Shinhwa Changjo cũng mãi mãi lâu bền hệt như tinh thần mấy chú quá, Cám ơn staff forum đã tặng món quà ý nghĩa vậy cho các chú. Hic e chả giúp đc gì cả T.T

Vì mình vào forum muộn và trong giai đoạn * ở ẩn* nên không tham gia gì cho sự kiện lần này, nhưng vẫn dõi theo các oppa và forum hằng ngày. Thật sự rất khâm phục mọi người. Đúng là mọi thứ đều hoành tráng.
Trước đây Min đã từng đội nón lá nên hi vọng 6 bộ áo dài *đậm mùi couple* sẽ sớm trình làng trong 1 ngày không xa.;)) Mà thử tưởng tượng lúc mấy lão cầm trên tay chiếc áo dài rồi nhìn tới cái màu ... chắc nhìn nhau rồi tự cười tự hiểu luôn.=)) Đúng là món quà *thâm thúy*

heomup2405

Tiểu thiếp nhà Lee, Subber ưu tú
Subbing Group
6 người mặc áo dài ra ngoài đường :v mn sẽ dừng lại gấp =)) vì quá là chói và lộng lẫy :v