Hình rice banner của SVC ở encore concert 3-4/8

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Hí hí bên shop đem tới venue lúc 7g sáng nay, và fan trên twitter đã chụp được nhưng mà do chụp sớm quá nên bên shop chưa trang trí xong =)))))))))))))))))))))))) (thiếu bông và cờ).

Hình banner lần này được design bởi em Ri_Nutty nha~ :X:X:X:X:X:X

Tớ lấy "LOVE from VIETNAM" thay cho lời chúc ở ruy băng bên phải cũng là thay lời mún nói cho toàn thể fan Shinhwa ở VN :3, lời ít nhưng hiểu nhiều hen =))).

Tấm này là do em pcute chụp :3:

Mọi người có thấy hình banner nhà mình ở đâu nữa thì post lên đây nha~ 8->, cả hình banner hoàn chỉnh nữa XD~. Tớ sẽ update lại XD~

--------------------------------------------------
Updated

Rice stand hoàn chỉnh của chúng ta đây
:))

Nổi bần bật thế kia mà, đã thế còn ruy băng cam chóe, muốn chìm cũng hông chìm được=)).
Banner nhà mình đặt ở vị trí xung quanh toàn banner hồng nên thu hút ánh nhìn ngay lập tức, liếc 1 cái cũng phải nhìn ngay cái màu cam à;;)
Tưởng tượng có ai đó đi ngang mà vô tình nhìn vào, dòng chữ "Love from Vietnam" to đùng đùng đập ngay vào mắt, ngắn gọn, dễ nhìn, dễ nhớ, giàu ý nghĩa, lời ít ý nhiều. Lời chúc nhà mình lần nào cũng đầy ấn tượng nghen:D
Nói chung là banner nhà mình lần này rất tuyệt vời. Cảm ơn các bạn đã hết lòng chuẩn bị:x

christinapupy

S.V.C Staff
Translator
năm nào nhà mình cũng nổi bật hết:crab dance:
năm ngoái nhà mình hồng thì xung quanh cam, năm nay nhà mình cam thì xung quanh hồng, thiệt là nổi quá mà:haha:

Tháng 3 vừa rồi giữa một rừng banner màu cam, banner mình màu hồng...
Tháng 8 năm nay giữa một rừng banner màu hồng, banner mình màu cam...
=> SVC tụi mình nổi thiệt =))
Lúc nào lời nhắn cũng được ss Guin viết thiệt là ngắn gọn mà xúc tích hết :hihi::ric ah:

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Tớ đã update hình rice banner hoàn chỉnh (với cờ VN) được chụp bởi em pcute nha~~~ :3 :3 :3 :3 :3 :3