Happy birthday AdorableE

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
Hihi, chúc mừng sinh nhật em nha ^^
22 tuổi rồi kìa (ss cũng mún trở lại 22 :)) )
Hihi, thêm một tuổi mới nhiều niềm vui mới, giàu may mắn và sức khỏe nghen em. :D
Hi vọng chúng ta sẽ vẫn luôn mừng những sinh nhật sau này nữa cùng nhau nha :x :x :x

p/s: Ôi giờ mới biết em nó cũng là 1 Sư Tử nha, hehe, họ hàng với M gia nhà ss rồi

hẹ hẹ, đã nt chúc mừng sinh nhật ss Dora từ sáng sớm, cơ mà cục cưng cứ đơ ra làm em nó phải lạch cạch gửi lại, thành ra chậm chân hơn ss phuonghoang :ah:

chúc mừng ss (lần nữa) nha ^^ già thêm 1 tuổi rồi :haha:

Chị lại bon chen vào 4rum để chúc e nữa nà :D
Happy birthday to Dora. Chúc mừng sinh nhật em gái đáng yêu <:p

@Chan: Ách xì, e nhỏ nhắc chị đó ư. Lâu rồi không tám nghen, online cũng ít gặp em. Mà chữ kí gì thế kia hử, đầu độc nhiều người lắm nhoa =))

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Happy Birthday em :ric ah::ric ah:

Giờ giấc bị loạn cào cào hết rồi +__+. Rốt cuộc sinh nhật đúng của em là ngày mấy vì bên ss giờ rum mới hiện lên ở bên dưới, còn FB thì ko thấy trong khi hình như mọi người đã chúc từ đêm qua (bên ss) rồi thì phải :-?.

Nhưng sao cũng được, giữ sức khỏe em nhé. Dạo này ss thấy em với Rùa bệnh hoạn suốt +__+.

adorableE

Coordi ưu tú, Coordi Tháng 8/2013
Subbing Group
sn em là hôm qua rồi ss Mun :D, em về Hà Nội từ chiều qua mà lu bu nhiều chuyện quá giờ mí vào đọc đc, cúm ơn ss Mun, ss Yuki, Chanie, Ichi và sha bé nhỏ nhiều nha :">

Edit: Ẹc ẹc, mở ra đọc liền page 2 ko để ý gì tới page 1 lun :((((((((((((, cúm ơn ss Hiền, Cher, ss phuonghoang, ss Trâm, ss Ken, ss scar, em Ri, em sejkim, em cuoithaga và những ng` chúc em bên FB cũng như "chúc thầm" nữa lun hén, iu mn nhiều lắmmmmmmm

Last edited: