Happy Birthday ss Guinevere

adorableE

Coordi ưu tú, Coordi Tháng 8/2013
Subbing Group
Chúc mừng sinh nhật bang chủ ạ :lêu lêu:
Chẹp, thời gian trôi nhanh quá. Sang tuổi 25 rùi điều em muốn chúc ss nhất vẫn là sức khỏe ạ, tại thấy đợt rồi ss bận học hành thi cử quá, nghỉ ngơi lấy lại sức rùi sớm quay lại với rum nha ss :)
Mấy bữa nay em cũng bận quá ko thường xuyên online đc, vài bữa nữa sẽ lại quay về quậy rum hihi :crab dance:
Năm ngoái luyên thuyên hơi nhiều rùi, túm lại là, chúc đại chánh thất sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc ạ :ric ah::ric ah::ric ah::ric ah:

Hôm nay là sinh nhật s Mun ạ? keke. Chúc mừng sinh nhật ss.
Chúc ss tuổi mới sẽ thành công trong việc học tập và trong công việc nhé. Luôn khoẻ mạnh để còn đu theo 6 chú, rồi còn có sức mà cho ra đời mấy "baby fic".
Lâu rồi em cũng ít vào rum chém gió như trước đây nên cũng chẳng gặp được ss. Gửi đến ss nơi phương xa cái bánh sinh nhật to đùng, bên trên là hình mấy chú cầm hoa hồng nhé...bla bla, s cứ tưởng tượng tuỳ ý thích ah.
Đồng thời gửi đến ss vô vàn sự cảm kích.... cảm ơn ss về mọi chuyện, và lần nữa chúc s sinh nhật vui vẻ ^^

__i_i_i_i_i__
_|☆10-04☆|_
_|_★☆★☆★_|_
|happy birth day|
¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯
(¯`v´¯)_Sinh nhật_ .
`·.¸.·´ _Vui vẻ_ ..
¸.·... ´¸.·´¨) ¸.·¤¨).. .. ..
(¸.·´ (¸.·´ .·´ ¸¸.·¨¯`·. ..
.˛¨(`·.¸♥.•.♥¸.·´)¨˛.:gongxi:
em chúc ss mun sinh nhật zui ze với nhiều niềm zui nhe ss
p/s: em luôn chờ đợi fic của ss hẹn ngày ss trở về :lêu lêu:
:big_love::big_love::big_love:

christinapupy

S.V.C Staff
Translator
cho em ké với ạ, chúc ss sinh nhật vui vẻ :congratz:
mặc dù trước SN một ngày cả nhà mình bị quăng 1 tin cạp cạp to đùng, đặc biệt là cái tin về lão đại :haiz: nhưng cuối cùng mọi chuyện cũng đã qua rồi :jogging:
một lần nữa chúc ss sinh nhật vui vẻ ạ :loa_loa::aigoo::aigoo::aigoo::aigoo::aigoo:

Lời đầu tiên em xin chúc ss phúc như đông hải vạn thọ (thụ) vô cương :adore:
Lời tiếp theo em xin chúc ss song hỉ lâm môn :aha:
Lời tiếp theo nữa em xin chúc ss bách niên giai lão :congratz:
Lời cuối cùng em muốn chúc ss là Sinh thần vui vẻ :aigoo:
*cúi đầu* em xin lỗi vì lảm nhảm bên trên :knock-knock:

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Ôi thanks các em nhiều lắm~~~~ :ric ah::ric ah::ric ah: *rút khăn tay trấm trấm nước mắt*~~~~~

Dạo gần đây ss hơi bận, thêm nhiều chuyện ngoài đời nên ít vô trong này :3