[Kỷ niệm 5 năm SVC] ĐẶT ÁO ĐỒNG PHỤC SVC (Đã có áo)

kenchiu

Biểu muội nhà Jung, Subber ưu tú
Subbing Group
@Nala: nếu chắc chắn lấy thì ss chờ e đến ngày 2/5 nhé

Nala

Tiểu thiếp nhà Mun
Staff nghỉ hưu
dạ chắc ạ, phải có áo để mốt còn đi off với mọi ng` nữa ^^

à, ss Sha ơi, có gì lỡ mà e ko đi lấy áo dc chắc nhờ ss Sha giữ giùm e quá :cute: được hông ss :cute:

kenchiu

Subbing Group
Áo hoodie co size nam nữ riêng ko hay la chi co size nam thui mí bạn ??

size nam nữ gì cũng có theo bảng size mình đã cung cấp, bạn mặc size nào nhớ nói rõ trg phần đkí

Tearsofthesea

Moderator

Cho chị đặt ba áo hoodie nhé em

1 size M nữ
1 size L nữ
1 size XL nam

Tiền thì chắc phải đợi ngân hàng làm việc lại thì chị mới chuyển cho em được nhé sorry em hix

Last edited:
cho em order thêm.

Tên: Đinh Kiều Hòa Phượng
Số lượng: 1 áo hoodie size XL
Nơi ở: 12, kiệt 173, Phan Đình Phùng, phường Phú Nhuận, TP. Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế

P/s: choe me đổi size áo thun thành size XL luôn nhá.

Last edited:

kenchiu

Subbing Group
ss ơi, cho em ngày 2/5 gửi được không?

Chẹp với tình hình nghỉ lễ thế này thì chắc phải dời deadline lại cho mọi người hết quá ~ thôi Ken chờ mọi người đến ngày 2/5

Mọi người cố gắng sớm giúp Ken nha, tại mình cần phải in áo kịp sinh nhật SVC :ahyes:

Chẹp với tình hình nghỉ lễ thế này thì chắc phải dời deadline lại cho mọi người hết quá ~ thôi Ken chờ mọi người đến ngày 2/5

Mọi người cố gắng sớm giúp Ken nha, tại mình cần phải in áo kịp sinh nhật SVC :ahyes:
vậy 2/5 em chuyển tiền cho ss vẫn được đúng không ạ

kenchiu

Subbing Group
@Tearsofthesea: Nếu vậy chị đặt áo rồi đến lúc off em giao hết áo rồi chị tự ship ra Hà Tĩnh luôn ha, tại h tính phí ra đó e cũng chỉ áng chừng rồi đi gửi thôi, nên để cho tiện thì e giao áo chị tự ship nhé :ahhyes:

@ty: uhm em, nhưng hôm trc hình như ss nghe Rít nói e tính qua đưa tiền Rít đúng ko, e liên lạc với Rít rồi đưa tiền cho Rít cũng được :crab dance:

Sis oai tình hình là dính mấy ngày lễ em đi chuyển tiền không đượ:huhu::huhu::huhu: :cry::cry::cry: !!Đến ngày 2/5 em chuyển tiền nhé sis:aw::aw::aw::aw:

blue_rain198

Chánh thất nhà Park, Translator của tháng 5, 6, S.
Translator
cho hỏi cái Hoodie là sẽ may theo số đo nam nay nữ để e đăng kí ạ :(

tanishi2992

S.V.C Staff
Subbing Group Coordinator
chị cho em hỏi nếu là áo hoodi size L thì tay áo dài nhiêu ạ,với may bằng vải cotton hay nỉ?

kenchiu

Subbing Group
chị cho em hỏi nếu là áo hoodi size L thì tay áo dài nhiêu ạ,với may bằng vải cotton hay nỉ?

về size và chiều dài áo em có thể tham khảo post 1, Mun đã post bảng thông số áo rất chi tiết

Áo may bằng vải nỉ mỏng, loại vải như những áo khoác mỏng mình hay mặc

tanishi2992

S.V.C Staff
Subbing Group Coordinator
Tên:
Số lượng áo (kèm size):1 áo hoodie size L nữ
Số điện thoại:
Đã gửi tiền vào ngày 2/5/2013

Last edited:
*giơ tay* cho em hỏi e có thể chuyển tiền qua tài khoản paypal đc k ạ?
với nếu ở TPHCM thì đi lấy hả ss?hay là ship về nhà? tại cuối tháng 5 này e mới đc về :sadist:

kenchiu

Subbing Group
*giơ tay* cho em hỏi e có thể chuyển tiền qua tài khoản paypal đc k ạ?
với nếu ở TPHCM thì đi lấy hả ss?hay là ship về nhà? tại cuối tháng 5 này e mới đc về :sadist:

Được em, em có thể paypal trực tiếp cho Guin.

Nếu cuối t5 e về thì ss giữ áo cho e, khi nào e về thì tới ss lấy

Ối zời ơi lâu lắm rồi ko vào rum hôm nay vẫn chưa hết ngày 30 đúng ko ạ?? Em còn đc dặt ko?? :-s

Tên: Nguyễn Trang Huyền
Số lượng áo (kèm size):1 M - Nữ
Số điện thoại: 01678078567

(Áo Thun)