Phỏng Vấn Lần II: Guinevere

Status
Not open for further replies.

paigehk

Đại Tướng Quăng Bom
Site Founder
Định đợi đóng poll nhưng thôi, nghĩ dù gì bã cũng lên nên cho lên sớm để bà con khỏi nhọc công chờ đợi.
Rồi đó, ai muốn chăm sóc ưu ái gì vị Site Founder đáng mến của chúng ta thì cứ việc tự nhiên thoải mái...nhưng cũng đừng quá thoải mái dễ bị phạm luật. hí hí.

Tui thì hỏi vài câu à...
1. Thường làm gì lúc rãnh?
2. Đi xe hiệu gì?
3. Xài điện thoại hiệu gì?
4. Bao nhiêu thẻ tín dụng?
5. Yêu ai nhức trong forum này? Hông yêu ai nhức?
6. Có thể donate Pai vài tỉ để ăn chơi hông? :minwoo:

bonmat86

Hội trưởng hội phụ nữ
1. Khai tên tuổi ra ;))
2. Cho cái hình ảnh chiêm ngưỡng đi :-"
3. Lí do làm site founder :|
4. Lúc shinhwa member đi nghĩa vụ, thì Guin định phát triển site ra sao :-?
5. Được biết em học một lúc 2-3 thứ tiếng, có bao giờ lẫn lộn giữa các tiếng chưa =))

P/s Mở màng nhẹ nhẹ thôi. Đi mài dao tiếp đây =))

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
PAI:

Định đợi đóng poll nhưng thôi, nghĩ dù gì bã cũng lên nên cho lên sớm để bà con khỏi nhọc công chờ đợi.
Rồi đó, ai muốn chăm sóc ưu ái gì vị Site Founder đáng mến của chúng ta thì cứ việc tự nhiên thoải mái...nhưng cũng đừng quá thoải mái dễ bị phạm luật. hí hí.

Oài, ở đâu có bộ luật là phải sống ác vị pà? ~.~

Tui thì hỏi vài câu à...
1. Thường làm gì lúc rãnh? lên đây ngồi lê đôi mách nè =))

2. Đi xe hiệu gì? tui hung bít lái xe bà ơi, :sadcorner:, từ xe đạp cho đến xe hơi

3. Xài điện thoại hiệu gì? Sony Ericsson k800i

4. Bao nhiêu thẻ tín dụng? hung có thẻ tín dụng, tính tình hay lo xa nên sợ lắm =))

5. Yêu ai nhức trong forum này? Hông yêu ai nhức? Iu tui nhứt, :x, mà cũng ghét tui nhứt :sadcorner:

6. Có thể donate Pai vài tỉ để ăn chơi hông? chuyện nhỏ :hoho:, chờ tui 1 phút chạy vô admin donate :hoho:

Guinevere

Staff member
Site Founder
Anh Mắm (chữ viết hoa đàng hoàng nhé :hoho:, thấy em tôn trọng anh hung :hoho:)

1. Khai tên tuổi ra Tạ Ngọc Quỳnh Khanh (khổ sở mỗi khi thi, ~.~, viết tên thôi cũng mỏi tay), 19 tuổi :hoho:

2. Cho cái hình ảnh chiêm ngưỡng đi :-?:-?:-?:-?:-? có được quyền từ chối "trả lời" hung ạ? =))=))=))

3. Lí do làm site founder một ngày đẹp trời, Eric - chồng bạn Guin và Sungie- người yêu bạn Guin về nhà năn nỉ bạn Guin xây nhà để họ có chỗ hú hí :hoho: ==> ra YM gặp bà Pai ==> bàn bạc bàn bạc ==> suy tính suy tính ==> gom góp gom góp ==> lập forum mới ==> site founder :-"

4. Lúc shinhwa member đi nghĩa vụ, thì Guin định phát triển site ra sao ôi nghe câu nì tự nhiên em giật mình, =)), tại vì anh chuyển hẳn từ tông cà rỡn sang nghiêm túc, =))=)). Ok, tuy Shinhwa đi nghĩa vụ nhưng vẫn còn Sungie mà, vẫn có người để tơ tưởng :">, ;)). Với lại em cảm thấy khoảng thời gian "tĩnh" của Shinhwa sắp tới sẽ là lúc forum mình bắt đầu phát triển từ từ. Tất nhiên bây giờ vẫn đang phát triển, nhưng Guin vẫn thấy rằng có một cái gì đó bị hổng ở đâu đó ~.~. Nói sao nhỉ, :-?, như mục news và media chẳng hạn. Hiện nay news thì mình tập trung chủ yếu cho tin mới, thế nên forum dường như chỉ những ai đã biết và quen thuộc với Shinhwa mới vào để đọc tin, mà như mọi người đã biết, fans Shinhwa ở VN ko nhiều ==> kéo theo forum chỉ dành cho số ít. Cho nên thời gian Shinhwa đi nghĩa vụ sẽ là lúc mình lọc lại và đi kiếm những tin thật cũ, dịch lại và giới thiệu với những người chưa quen hoặc chỉ biết chút ít về Shinhwa thông qua các liên kết forums. Bằng cách đó thì người ta sẽ "thấm" Shinhwa một cách từ từ. Đương nhiên chỉ một góc news thì ko bao giờ đủ được, phải có thêm media trợ giúp vào. Về phía media cũng vậy thôi. Cho nên có thể nói, thời gian Shinhwa đi nghĩa vụ sẽ là lúc forum mình chấn chỉnh lại plan làm việc và bổ sung những gì cần bổ sung. Vì mục tiêu của Guin là trong thời giạn 3 năm nghĩa vụ của các ông ấy, đến khi Shinhwa trở lại, shinhwavn sẽ là official Shinhwa FC tại VN, ^_^, mà Guin nghĩ về điều này thì các bạn cũng đồng ý đúng ko? Cho nên cần thiết phải có kế hoạch đàng hoàng lại.

5. Được biết em học một lúc 2-3 thứ tiếng, có bao giờ lẫn lộn giữa các tiếng chưa :sadcorner:, rồi anh ạ :sadcorner:, hôm interview tiếng hàn miệng bật ra nói tiếng nhật, :sadcorner:, may ông thầy cũng dễ nên ko nói gì hết chỉ ngồi cười. Chưa hết, lúc viết tiếng nhật thì lại thành ra tiếng hàn :sadcorner:. Sắp tới có tiếng Pháp nữa, tha hồ mà nhầm sang tiếng anh ~.~

LeOh

S.V.C Staff
PR Group
:))..=))..=))
*sung sướng* *sung sướng* *mãn nguyện* *mãn nguyện*..:">
cứ tưởng ko đc chém ss giun sớm sớm mà em" ruột đau như cắt, nc' mắt đầm đìa"
ko ngờ ss Pai nhân từ độ lượng, thấu đạt tâm tình em nhỏ...:X...yêu ss pai nhìu nhìu nhìu..:">
____________________________________đây là bài chém ss gIUn
trả lời "đúng ạ" hoặc "dạ vâng"
1.ss bị gay à?
2.ss tên gIUn đúng ko?
3.ss mông to, mình teo?( up hình lên đi ss..^^..)
4.ss yêu LeOh em từ năm lên 6, ngày nào cũng tỏ tình nhưng đều bị em từ chối nhỉ?..;))
5.ss trả sung về cho em vì sung luôn miệng nói chỉ yêu mỗi mình em thôi đúng ko?
<3 ss...:go:

bonmat86

Hội trưởng hội phụ nữ
Oài, có vụ từ chối trả lời nữa sao -.- Hem chơi ...
Cấm từ chối dưới mọi hình thức
1. Post hình đi. Chân dung + full body ;))
2. Còn nhỏ mà đã học nhiều vậy, liệu em có bị khìn hem :|:|

Lene

Chánh thất nhà Kim, S.V.C Writing Contest, Giải SH
Moderator
Giun...à lộn Guin ^^

Em sắp học tiếng Pháp à? Nếu học có sang Pháp chơi hông ^^
Nếu giả sử bây giờ Sung, vì quá nhớ anh em ^^ cũng đi nghĩa vụ nốt, chả còn ông Shinhwa nào trong showbiz thì em tính phát triển SVC sao?

Guinevere

Staff member
Site Founder
LeOh:

1.ss bị gay à? đúng ạ (gay chứ có phải lesbian đâu mà lo :hoho: :hoho:)

2.ss tên gIUn đúng ko? (ko) đúng ạ :hoho:

3.ss mông to, mình teo?( up hình lên đi ss..^^..) đúng ạ (ss béo lắm :hoho:)

4.ss yêu LeOh em từ năm lên 6, ngày nào cũng tỏ tình nhưng đều bị em từ chối nhỉ?.. (ko) đúng ạ :hoho:

5.ss trả sung về cho em vì sung luôn miệng nói chỉ yêu mỗi mình em thôi đúng ko? đúng ạ, nhưng em nói thiếu rồi :hoho:. Anh ấy bảo chỉ yêu mỗi cái tủ lạnh nhà em thôi :hoho:

Anh BM (chữ hoa nhé :hoho:)

1. Post hình đi. Chân dung + full body Cho em khất lại cái này :sadcorner:, phải đi lục lại đống hình ít ỏi nữa :sadcorner:, bình quân 1 năm em chỉ chụp 2 tấm thôi nên giờ phải đi kiếm lại :sadcorner:

2. Còn nhỏ mà đã học nhiều vậy, liệu em có bị khìn hem anh chat với em bao lâu nay anh nói thử xem em có ko? :hoho::hoho::haha::haha:. Đùa chứ học tiếng là niềm đam mê của em :hoho:. Mục tiêu là trước năm 25 tuổi sẽ nói được 5 thứ tiếng :aigoo:. Tuy ko biết để làm gì :sadcorner:, nhưng mà kệ :hoho:

Ss Bói

Em sắp học tiếng Pháp à? Nếu học có sang Pháp chơi hông ^^ Em cũng hung bít nữa ss ơi, công ty mẹ em là gốc Pháp, cho nên khả năng đi Pháp cũng rất cao, với lại em đang muốn chuyển sang nước khác và đang cân nhắc giữa tiếng Pháp với Hàn cho cái chuyên ngành thứ 2 của em :sadcorner:

Nếu giả sử bây giờ Sung, vì quá nhớ anh em ^^ cũng đi nghĩa vụ nốt, chả còn ông Shinhwa nào trong showbiz thì em tính phát triển SVC sao? Cũng như em nói ở trên ấy ạ, forum mình phát triển ko thể chỉ dựa vào Sungie được. Cho nên vẫn sẽ như cách cũ, cho dù có hay ko có Sungie, thì vẫn điều chỉnh lại shinhwavn để "tổng tấn công" SHCJ lol. Thật ra em nghĩ khi mấy ông í đi 1 đến 1 năm rưỡi, mình sẽ dễ xin quyền FC hơn vì lúc đó SHCJ cũng tương đối rảnh, ko phải lo cho mấy ông í, sẽ suy nghĩ kỹ trường hợp của mình hơn. Nói chung mục tiêu tương lai duy nhất của shinhwavn chính là trở thành official FC/site. Biết là khó nhưng mọi người cùng cố gắng nhé :minwoo: aja aja hwaiting

bonmat86

Hội trưởng hội phụ nữ
@bói: nice question ;))

@Guin: Nếu như kế hoạch em đề ra không thực hiện đc như em mong muốn vì một vài lý do khách quan. Liệu em có định biến forum này thành một sân chơi về showbiz/korean/ or whatever ? Hay em vẫn cố gắng duy trì forum?

Guinevere

Staff member
Site Founder
Anh bm:

Nếu như kế hoạch em đề ra không thực hiện đc như em mong muốn vì một vài lý do khách quan. Liệu em có định biến forum này thành một sân chơi về showbiz/korean/ or whatever ? Hay em vẫn cố gắng duy trì forum?

Giống phỏng vấn lên báo quá =)). Nhưng em trả lời nghiêm túc nhé: nếu ko phải vì shinhwa, chắc em từ bỏ cái thế giới online này lâu rồi ạ ^_^. Từ sau thời kỳ YAN, em chẳng còn hứng thú gì nữa với cộng đồng forum tuy vẫn dịch tin cho DAN >.<. Cho nên dù official hay ko thì cũng thế thôi, đây vẫn chỉ là forum dành cho Shinhwa và chỉ Shinhwa ^_^, dù chỉ còn 1,2 fans ở lại, nhưng đó vẫn là fans Shinhwa. Mà fans Shinhwa thì có quyền được biết thông tin về thần tượng của mình, nên em quyết duy trì shinhwavn (bà Pai đồng ý phải hem? ;)))

Lene

Chánh thất nhà Kim, S.V.C Writing Contest, Giải SH
Moderator
hi hi, vậy thì em có một ng nữa ở lại cùng em đây ^^

Thực ra chỉ cần có một chỗ đi ra đi vào, mọi ng cùng vui vẻ, bàn tán về các ông Shinhwa là vui rồi. kể cả khi các ổng có đi, ko có tin mới thì bàn tin cũ, ko coi show mới thì coi lại show cũ. Coi đến thuộc lòng biết đoạn nào các ổng nói chuyện gì rồi mà vẫn coi, vẫn cười như thể coi lần đầu.

Nếu sang Pháp chơi, em có đến thăm ss ko ^^ nếu giả sử thấy ss đi với ông Sung, em có ném ss xuống sông Seine ko ^^

Guinevere

Staff member
Site Founder
ss Bói:

Nếu sang Pháp chơi, em có đến thăm ss ko ^^ nếu giả sử thấy ss đi với ông Sung, em có ném ss xuống sông Seine ko ^^

có chứ ạ ;)), vì em có biết ai bên Pháp đâu, chắc chắn phải nhờ ss nhiều :">:">:">, ss hung trốn em chứ ạ? =))

:-? câu hỏi khó nhỉ :-?. Đi nhưng còn tùy đi đâu và làm gì nữa ss ơi :-":-", em là người hiểu lý lẽ mà :hoho::hoho:... Ss chẳng bao giờ làm chiện có lỗi với wan đâu, níu có thì em sẽ là người đầu tiên chạy đến an ủi wan :aigoo:

bonmat86

Hội trưởng hội phụ nữ
1. Nếu giờ đc chọn người tiếp theo bị chém, em sẽ chọn ai? ;)) :-"
2. Ví dụ em có bf rồi nhé. Bỗng nhiên một ngày nọ, em phát hiện ra tình cảm ng ta dành cho mình chỉ là giả tạo. Lúc đó em sẽ làm gì ;))
3. Em sẽ làm gì khi ng em yêu nhất nói dối em :|:|

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
ss guin bị chém toàn câu "chất lượng cao" ;))
Khất cho em 1,2 hôm nhé, để làm xong cái ep 12, 13... em sẽ... :itchingsmile:
ss thích dao chặt đá hay mã tấu ạ? ;))
Nếu muốn, em xài cưa cũng đc :))

Guinevere

Staff member
Site Founder
Anh bm

1. Nếu giờ đc chọn người tiếp theo bị chém, em sẽ chọn ai? em rất muốn chọn anh lên bàn chém lần nữa vì lần trước chưa kịp chém anh nhát nào cả >.<

2. Ví dụ em có bf rồi nhé. Bỗng nhiên một ngày nọ, em phát hiện ra tình cảm ng ta dành cho mình chỉ là giả tạo. Lúc đó em sẽ làm gì đầu tiên là đau =)), nhưng rồi em cũng sẽ đá đít "nó" đi >.<. Em thích cái gì trọn vẹn, tình cảm dành cho em cũng phải trọn vẹn, nếu lấn cấn thì ko nói gì "nó", mà bản thân em cũng cảm thấy ko thoải mái, đã ko thoải mái thì cho bay cái vèo cho rồi >.<. Biết là sẽ rất đau nhưng rồi cũng sẽ qua thôi. Ngắt một cái gai thì nên ngắt ngay từ đầu, để càng lâu càng sưng tấy lên thì chỉ khổ cho mình.

3. Em sẽ làm gì khi ng em yêu nhất nói dối em em sẽ "nhỏ nhẹ tỉ tê" với anh í, tìm hiểu lý do, ;)), mặc dù có thể đang rất nóng máu nhưng em sẽ ráng kềm chế =))=)). Đến khi biết được lý do và mức độ rồi em sẽ quyết định, ;)), bỏ qua hay sao.

paigehk

Đại Tướng Quăng Bom
Site Founder
cũng may tui đẩy bà đi trước. Bm với ss Bói chém những câu độc không....hú hồn!!

Giờ tui hỏi bà một câu cực dễ.

Sao vẫn chưa thấy mấy tỉ tài trợ của bà gởi cho tui?

bonmat86

Hội trưởng hội phụ nữ
@paige: haha =))=)) Bén ghê =))=)) Guin ngó vậy mà hem đơn giản, phải hỏi khó mới đc =))=))

1. Nếu em thật sự rất rất yêu, không thể bỏ "nó" thì sao :|:|
2. Nếu em phát hiện ra em bị bệnh nan y (lol =))=))). Em không muốn khổ cho người yêu, em say bye. Nhưng he nhất quyết đòi gặp. Em tính sao.
3. Bạn thân em tán bf của em. Em sẽ làm gì.

LeOh

S.V.C Staff
PR Group
Nếu ss là đàn ông, ss nghĩ mình có thích shinhwa đc hay hok?
(câu này trừ mắm ra, lão này hem bt mà..= =..)
ss có ý định đưa ai khác ngoài mắm lên bàn mổ ko?...>"<...

bonmat86

Hội trưởng hội phụ nữ
@leoh: sao lại nói anh hem bình thường. Hem bt sao có vợ đc -.-
Chém chít giờ -.-

1. Một ngày nọ, em phát hiện ra những gì em đã cố gắng hết sức để làm chỉ là một giấc mơ. Em cảm thấy sao ;))

Guinevere

Staff member
Site Founder
PAI:

cũng may tui đẩy bà đi trước. Bm với ss Bói chém những câu độc không....hú hồn!!

Giờ tui hỏi bà một câu cực dễ.

Sao vẫn chưa thấy mấy tỉ tài trợ của bà gởi cho tui?

Rồi đấy, nhận được chưa? =))

Anh bm: gộp chung câu dưới luôn nhé anh ;):

1. Nếu em thật sự rất rất yêu, không thể bỏ "nó" thì sao em nói rồi, :)), dù rất yêu đến mức nào nhưng nếu trong lòng em lợn cợn thì sớm muộn cũng rã thôi :)). Anh xem thử người chòm sao Dương cưu tính cách thế nào là sẽ hiểu. Em vẫn còn nhớ có một đoạn đại loại là "Dương cưu có tính cách trẻ con pha lẫn người lớn, rất háo thắng, nhưng một khi đã đạt được điều gì thì sẽ mau chán, cũng như nếu có lỡ làm tổn thương Dương Cưu thì sẽ rất khó để lấy lại cảm tình như trước. Chính vì tính cách bốc đồng đó mà Dương cưu luôn đặt tình yêu phía sau sự nghiệp" đại loại thế. Nên em nghĩ sẽ ko có trường hợp "quá yêu" đối với em ^_^. Hung phải em tin vào ba cái cung này, nhưng thật sự em cảm thấy em là thế, hiện giờ tình yêu vẫn đứng phía sau cùng, sau gia đình và sự nghiệp ^_^. Có thể nếu cảm thấy bỏ qua được, em sẽ vẫn cho "nó" một cơ hội, nhưng chắc chắn tình cảm sẽ ko còn nguyên vẹn (về phía em) nữa

2. Nếu em phát hiện ra em bị bệnh nan y (lol ). Em không muốn khổ cho người yêu, em say bye. Nhưng he nhất quyết đòi gặp. Em tính sao. lol, ôi anh nhiễm phim HQ quá =))=)). Đây là một điểm em thấy dở hơi ở mấy cô nàng chạy trốn kiểu đó =)). Dù có bỏ nhưng biết cuối cùng cũng ở bên nhau thì cố gắng chia tay làm gì? Có phải tốn thời gian ko? =))=)) Nếu là em, em sẽ nói thẳng với người yêu em, cho "nó" quyết định. Nếu nó ko yêu em nhiều thì có quyền bỏ đi, em ko trách. Nhưng nếu nó yêu em và quyết tâm đi đến cùng với em thì ok, cho phép =)). Đùa thôi chứ em thật sự nghĩ, nếu người yêu em yêu em thật tình, thì cho dù có trốn cỡ nào "nó" cũng sẽ kiếm ra được ^_^. Mà chạy trốn kiểu đó chỉ làm khổ cả hai và mất thời gian quý báu còn lại thôi. Vậy thì tại sao ko tận hưởng nốt những ngày đó để đến lúc cuối "nó" cũng ko hối hận vì đã bỏ rơi em, mà em cũng mãn nguyện?

3. Bạn thân em tán bf của em. Em sẽ làm gì. :)), toàn câu hỏi theo dạng thử thách để lấy bằng bác sĩ tâm lý ấy =))=)). Trường hợp này thì còn phải xem bf em như thế nào đã. Nếu "nó" cũng theo chiều hướng "tiếp tay" cho con bạn thân em, thì bibi cả hai và chúc "chúng nó" hạnh phúc =)). Nếu "nó" bình thường, ko quan tâm thì em sẽ thăm dò bạn em trước. Kiểu nói nửa đùa nửa thật "ấy dạo này thân thiết với người yêu tớ quá nhỉ?", nếu nó có lòng tự trọng thì sẽ biết đường giật mình mà lùi, nếu nó ko có lòng tự trọng, vẫn tiếp tục như thế thì "sút" đi là vừa :)).

1. Một ngày nọ, em phát hiện ra những gì em đã cố gắng hết sức để làm chỉ là một giấc mơ. Em cảm thấy sao chắc chắn là thất vọng rồi ^_^. Nhưng tại sao lại ko biến giấc mơ ấy thành hiện thực? ^_^

LeOh:

Nếu ss là đàn ông, ss nghĩ mình có thích shinhwa đc hay hok? Khó nói lắm em = =, nhưng ss nghĩ nếu ss là đàn ông, có lẽ ss sẽ thích minwoo, jin hoặc ric hơn là sungie. Vì con trai thường thích ba cái hiphop, rap, dance... này nọ = =. Mà theo điều tra cho thấy thì shinhwa có rất nhiều fan nam =)) (có 1 ông 35 tuổi chuyên mặc áo mưa shcj đi ngoài đường mà =))=))=))), cho nên dù ss là đàn ông thì vẫn có khả năng thích Shinhwa chứ :>

ss có ý định đưa ai khác ngoài mắm lên bàn mổ ko?...>"<... Có nhiều lựa chọn quá =))=)), nhưng nói chung ai ss cũng muốn cho lên hết =)), nên cứ từ từ mà mần thui :-"

Status
Not open for further replies.