Phỏng Vấn Lần II: Guinevere

Status
Not open for further replies.

paigehk

Đại Tướng Quăng Bom
Site Founder
hí hí..nhận được rồi.
giờ hỏi tiếp...

Lỡ cho 1 tỉ rồi, thôi cho thêm vài tỉ nữa được hông? (coi như mừng sinh nhực..hí hí)

bonmat86

Hội trưởng hội phụ nữ
1. Giữa giàu mà xấu trai và nghèo mà đẹp trai, em chọn ai =))=))
2. Nếu em có dịp ghé thăm shinhwa, ở lại chơi vài ngày, em sẽ làm gì ;))

LeOh

S.V.C Staff
PR Group
em đi tham quan về rồi, có 1 pí mật hay lém...>________________<
hôm nào em post lên choa mọi ng` coi nhá..:X...
lần này alà kiểu chém mới ss gIUn bình tĩnh nhá
3.tôi mắc bệnh mê zai
4.bị khìn bẩm sinh
5.mắt bồ câu bên đậu bên bay...:)

LeOh

S.V.C Staff
PR Group
giỏi!!!!!
thik chém mạnh thì anh chém Urself đi...em đâu có dại..= =...(em cho phép mượn bản quyền kiểu chém của em)...
còn em, xài trò khác cũng đc..;))

bonmat86

Hội trưởng hội phụ nữ
mà guin đâu rồi, sao hem ra trả lời, hay là muốn lên lần nữa -.-

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
em thấy kì này ss guin bị chém nhẹ nhàng mờ ;))
như anh mắm hùi đó bị ss bou chém mới gọi là ... thịt nát xương tan =))
sáng nay rảnh, chém ss vài nhát nhẹ nhàng vậy :D

1) ss yêu ông Sung ở điểm nào?
2) ss yêu ông Rik ở điểm nào?
3) hãy kể những điểm ss ghét ở 2 ổng (bắt buộc phải kể, ko có vụ "2 ổng chẳng có điểm nào ss ghét cả" nhé ;) )
4) Giả sử 2 ổng sắp chết mà ss chỉ đc cứu 1 ng`, ss sẽ cứu ai? (cũng ko có vụ "ss sẽ chết theo 2 ổng" hoặc "tìm ng` khác đến cứu ng` còn lại",... ở đây là tình huống bắt buộc chọn 1 trong 2 :)))
5) Giả sử 1 ngày nào đó ss wa HQ bị xe tông (=))) tình cờ 2 ổng thấy nhưng ko thèm cứu ss, ss sẽ nghĩ sao?
6) Giả sử... sau này ss mê Shinhwa quá bỏ bê việc học, ss sẽ nghĩ sao? (just kidding :p)
7) Giả sử... 1 ngày nào đó SVC chỉ còn mình ss, ss sẽ làm gì? (sao càng ngày em càng hỏi theo chiều hướng u ám vậy trời >.<)
8) Nếu Shinhwa tan rã, ss vẫn còn yêu Shinhwa chứ?
9) Nếu có 1 đám nào đó mắng chửi Shinhwa thậm tệ, ss sẽ làm gì? (;)))
10) Câu cuối, đối với ss thứ gì quan trọng hơn Shinhwa? ;))
---------------
Vậy thôi, chúc ss dzui dzẻ :x:x:x

LeOh

S.V.C Staff
PR Group
ss nì...thấy mình chém mạnh quá nên hem chịu vào đây mờ...
ss mà còn ko vào nữa là em chém thiẹt đó...lần này cầm dao phay..= =..

blue_rain198

Chánh thất nhà Park, Translator của tháng 5, 6, S.
Translator
đến em
khổ thấy chưa gì cả nhà đã phóng dao ss ầm ầm rồi nên em hoảng quá :(
để xem nào... em chỉ hỏi ss bình thường thôi, em hung chém giết gì ss đâu (đâu độc ác như ai)
------

1.ss thik đọc sách gì?
2. ss thik nhất điểm gì trên cơ thể mình?
3. ss ghét nhất điểm gì trên khuôn mặt mình?
4. ss có bao giờ định tự tử chưa?
5. ss đã từng có bao nhiu người iu rồi?
6. ss đã bao giờ từng ghét Shinhwa chưa?
7. ss yêu Shinhwa nhiều như thế nào?
8. 10 năm nữa ss có còn yêu Shinhwa không?
9. ss có thể nhảy bài nào của Shinhwa không? (quay video luôn cho em xem ss ơi )
10. ss có điều ước gì ngay khi đọc xong câu hỏi này?
11. Hình ảnh đầu tiên ss nghĩ tới khi nhắc đến SHinhwa?
12. Hình ảnh ss ấn tượng nhất (cả tốt hay xấu ) đối với mỗi thành viên Shinhwa?
13. ss yêu tụi em ntn? ;;)
14. Lần kế tiếp ss muốn đưua ai lên thớt nhất? (em có gợi ý là bắt đầu bằng chứ "L" ss ạ, như vậy sẽ thỏa lòng bà con lắm ^^)
15. sao lâu quá ss ko vô trả lời vậy?

Hết òi
đấy ss thấy hung em chỉ hỏi ss thôi, hung chém ss nhá, chả có tí mau me nào cả :))

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
PAI: roài đóa nha, quà sinh nhựt tặng roài đóa :))

Anh BM

1. Giữa giàu mà xấu trai và nghèo mà đẹp trai, em chọn ai :-? khó đa..... nhưng thui em chọn nghèo mà đẹp trai =))=))... Nghèo nhưng có thể giàu sau này hung seo hít. Còn đẹp trai để mỗi sáng thức dậy quay sang thấy kế bên là một anh đẹp chai ngời ngời :">, thấy nó cũng tươi đẹp hơn :-|:-|:-|

2. Nếu em có dịp ghé thăm shinhwa, ở lại chơi vài ngày, em sẽ làm gì còn gì nữa ngoài.... bắt Sungie thừa nhận.... :-" :-" :-" với Ric :-|:-|

LeOh

1.tôi tên là giun (xạo đóa, tên là Mun :">)
2.tôi yêu LeOh nhưng anh ấy luôn hất hủi tôi... (làm tui mừng hết lớn :">)
3.tôi mắc bệnh mê zai (=))=))=)) sao mà chính xác thế)
4.bị khìn bẩm sinh (cũng đang nghi ngờ =))=))=)))
5.mắt bồ câu bên đậu bên bay... (mắt cận nên cũng chẳng biết con nào đậu mà con nào bay :)))

Guinevere

Staff member
Site Founder
bonmat86 said:
mà guin đâu rồi, sao hem ra trả lời, hay là muốn lên lần nữa -.-

Có mặt đây anh ạ :)), mấy hôm nay lu bu quá ~.~. Bà con chọn đúng lúc đưa tui lên thớt ghê, nhưng có lẽ vì thía mà mọi người nương tay :hoho:

Shali

1) ss yêu ông Sung ở điểm nào? con nít :">

2) ss yêu ông Rik ở điểm nào? dám yêu dám chịu =))=))(yêu ai thì chẳng cần ss nói nữa nhé ;) )

3) hãy kể những điểm ss ghét ở 2 ổng (bắt buộc phải kể, ko có vụ "2 ổng chẳng có điểm nào ss ghét cả" nhé ) Sung thì cứng đầu, xạo sự =))=)), cứ chạy hoài :-" ; còn Ric cũng cố chấp, thấy người ta chạy mà cứ đuổi theo mãi :-|

4) Giả sử 2 ổng sắp chết mà ss chỉ đc cứu 1 ng`, ss sẽ cứu ai? (cũng ko có vụ "ss sẽ chết theo 2 ổng" hoặc "tìm ng` khác đến cứu ng` còn lại",... ở đây là tình huống bắt buộc chọn 1 trong 2 ) Ric em, vì ss bít ss cứu ổng thế nào ổng cũng kéo Sung lên bờ theo à, hung lo đâu =))

5) Giả sử 1 ngày nào đó ss wa HQ bị xe tông () tình cờ 2 ổng thấy nhưng ko thèm cứu ss, ss sẽ nghĩ sao? chắc 2 lão í đang bận tâm sự, hung rảnh :-" ....

6) Giả sử... sau này ss mê Shinhwa quá bỏ bê việc học, ss sẽ nghĩ sao? (just kidding )~.~ chắc chắn là có hối cũng hung kịp ~.~. Hiện giờ thì sự nghiệp của ss vẫn đứng ở số 2 sau gia đình, nên mong hung có chiện nì xảy ra :-|

7) Giả sử... 1 ngày nào đó SVC chỉ còn mình ss, ss sẽ làm gì? (sao càng ngày em càng hỏi theo chiều hướng u ám vậy trời >.<) đi lôi kéo bà con về lại chứ còn làm sao nữa :)):)). Nhưng ss bít ss cũng hung 1 mình đâu, còn Pai nữa :)):)).

8) Nếu Shinhwa tan rã, ss vẫn còn yêu Shinhwa chứ? hiển nhiên ^_^. Ss cũng đã nghĩ đến chuyện nì rùi. Ss ngưỡng mộ tình bạn của Shinhwa, cho nên dù Shinhwa tan rã, chỉ cần họ vẫn là bạn của nhau, là một gia đình, thì khi 6 người bên nhau đã là Shinhwa rồi, hung cần biết chính thức hay ko chính thức tan rã. Chỉ cần 6 người họ vẫn thân thiết như thía là ss vui rùi ^^. Hơn nữa, nếu đó là quyết định của họ, khi họ muốn như thế tức là thật sự ko còn cách nào khác, thì là fan nên tôn trọng quyết định của họ ^_^.

9) Nếu có 1 đám nào đó mắng chửi Shinhwa thậm tệ, ss sẽ làm gì? () kệ nó ^^, mắng chửi nhưng để xem đến lúc Shinhwa kỷ niệm 15,20 năm hoạt động, mấy nhóm nhạc đám đó thích có còn tồn tại hay hung :-". Hành động luôn tốt hơn lời nói.

10) Câu cuối, đối với ss thứ gì quan trọng hơn Shinhwa? gia đình và sự nghiệp.

Vậy thôi, chúc ss dzui dzẻ ;)) ss Mun cũng chúc em vui vẻ :hoho:

Blue:

1.ss thik đọc sách gì? tiểu thuyết, truyện dài, sách khoa học viễn tưởng ;))

2. ss thik nhất điểm gì trên cơ thể mình? có tính khuôn mặt hung? ;)) nếu có thì tóc, lông mày, môi và cằm chẻ =))=))

3. ss ghét nhất điểm gì trên khuôn mặt mình? mắt cận ~.~.... mũi ss cao nhưng vì đeo kính nên nhìn hung cao nữa ~.~

4. ss có bao giờ định tự tử chưa? rồi em ~.~. Thực hiện rồi nhưng may mắn là thất bại

5. ss đã từng có bao nhiu người iu rồi? :-? ngoài đời thật thì 1, nếu hung tính Sungie :-|

6. ss đã bao giờ từng ghét Shinhwa chưa? chưa :">, iu từ phút giây đầu tiên :">

7. ss yêu Shinhwa nhiều như thế nào? nhiều như trời và đất =))=)).... bắt đầu chuyển sang cải lương roài đóa =)).... Đùa thui chứ ss chỉ nói 1 câu: giờ ss đang học tiếng hàn là em hỉu roài đóa :-"

8. 10 năm nữa ss có còn yêu Shinhwa không? tùy vào ricsyung đối xử với ss thía nào =))

9. ss có thể nhảy bài nào của Shinhwa không? (quay video luôn cho em xem ss ơi ) =)) nhảy được chít lìn =))=))=))... Ss hung có khiếu nhảy, chỉ đàn và hát thui :">

10. ss có điều ước gì ngay khi đọc xong câu hỏi này? :"> sungie đi tiễn ric đi nghĩa vụ quân sự và rùi.... :-" há há há :haha:

11. Hình ảnh đầu tiên ss nghĩ tới khi nhắc đến SHinhwa? 5 ông người lớn chạy lăng quăng xung quanh Ric như đám con nít :)):))

12. Hình ảnh ss ấn tượng nhất (cả tốt hay xấu ) đối với mỗi thành viên Shinhwa?
- Eric - tốt: phong thái đĩnh đạc của một đại ca :)) (nhất là cái tướng ngồi ấy); xấu: hút thuốc ~.~.

- Minwoo - tốt: lúc lão đá lông nheo :">; xấu: hút thuốc ~.~

- Dongwan - tốt: nụ cười của wannie :">; xấu: mấy lúc lão nhăn mặt ấy, ~.~, ai chứ wannie mà nhăn mặt là ss hơi sợ ~.~.

- Sungie - tốt: mấy lúc lão như đứa con nít khi có Shinhwa tham gia gameshow với lão :)); xấu: hút thuốc ~.~

- Jin - tốt: mỗi lần Jin làm theo bất cứ điều gì mấy cha kia muốn ổng làm =)), nhìn ngây thơ khờ khạo lắm. ; xấu: hút thuốc ~.~

- Andy - tốt: lúc Andy cười :"> ; xấu: hút thuốc ~.~

13. ss yêu tụi em ntn? nhiều như đất và trời =))=))=)), lại đùa =)), đám tụi em ss coi như em gái ss :). Mà làm em gái ss hung dễ đâu nhá, có chuyện gì ss mắng thẳng tay =))=)), cho nên cho tụi em lựa đó, mún làm em gái hay người lạ? =))=))

14. Lần kế tiếp ss muốn đưua ai lên thớt nhất? (em có gợi ý là bắt đầu bằng chứ "L" ss ạ, như vậy sẽ thỏa lòng bà con lắm ^^) :-? để ss si nghĩ đã, nhưng ai rồi cũng sẽ lên mà, lo gì :-"

15. sao lâu quá ss ko vô trả lời vậy? Mấy hôm vừa rồi ss bận ôn thi ~.~. Hum nay mới tạm lấy lại hơi thở (mà vẫn còn 2 môn ~.~)

bonmat86

Hội trưởng hội phụ nữ
Chém tiếp ;))
1. Kiu up hình không chịu, nghe nói em biết đàn và hát. Vậy record 1 bản cho bà con nghe chơi :-"
2. Anh từng thấy cảnh ba mẹ ham làm => Bỏ bê con cái, ít time care con. Em nghĩ sao về vụ này ?
3. Theo em gia đình như thế nào là hạnh phúc ?
4. Nếu chồng em đem tiền bạc ra mỗi khi cãi nhau thì sao ?
5. Nếu em kím tiền đc nhiều hơn chồng em, em có cảm giác thế nào :-?

cagy

¤ ♥ βм+ βм ♥ ¤
nếu tự nhiên ra đường 1 ngày gặp eric tới hõi đường đi tới restroom, Giun có đũ bình tĩnh chĩ đường hông hay sao

Guinevere

Staff member
Site Founder
Đầu tiên bạn Mun vô cùng sorry vì quên bẵng mất topic này, đằng đẵng mấy tháng trời #:-s. Hic hic.... Gìơ bạn Mun sẽ trả lời những câu còn lại rùi sau đó close luôn topic để chém người khác nhé. Sorry bà con lần nữa.

Anh mắm

1. Kiu up hình không chịu, nghe nói em biết đàn và hát. Vậy record 1 bản cho bà con nghe chơi. Hình up rùi nhé, có nghĩa là khỏi thu âm =))=)). Ai cũng biết mặt em cả rồi.

2. Anh từng thấy cảnh ba mẹ ham làm => Bỏ bê con cái, ít time care con. Em nghĩ sao về vụ này ? Ba mẹ ham làm thực chất cũng vì muốn lo cho tương lai con thui, có điều vô tình bỏ bê chúng nó. Bản thân em từ nhỏ được bác gái nuôi, vì ba mẹ em lo đi làm. Tuy vậy, cái quan trọng là ba mẹ của mấy đứa bé đó phải biết cách làm sao cho chúng nó hiểu và chấp nhận 1 điều là tất cả mọi thứ ba mẹ làm đều vì tương lai con cái. Làm việc đâu phải sung sướng, bán mạng mà làm, nếu về nhà còn nhìn thấy con cái trách mình ko quan tâm thì cảm giác rất là hụt hẫng. Nên nói thật, em ko thích nghe ai ra ngoài hờn trách ba mẹ ko quan tâm đến mình trong khi bản thân vẫn xài tiền ba mẹ một cách vô tư thoải mái ^^. Đúng là ba mẹ cũng có một phần lỗi, nhưng con người đâu thể lúc nào cũng dung hoà hết cả hai. Nếu ko hài lòng về chuyện đó, có thể ngồi lại nói thẳng với ba mẹ rồi tính sau.

3. Theo em gia đình như thế nào là hạnh phúc ? Sao giống thi hoa hậu thế nhỉ? :ahyes: Gia đình hạnh phúc là khi con cái và cha mẹ hiểu và chấp nhận lẫn nhau. Nói như thế có nghĩa là khi con cái ko trách cha mẹ quá nghèo, hoặc quá giàu nhưng lại ko quan tâm đến mình, cũng như cha mẹ phải luôn tạo cơ hội cho con cái hiểu mình và công việc của mình để chúng có cái nhìn chính xác về hoàn cảnh gia đình. Nhiều bậc làm cha làm mẹ thường hay trách con cái rằng tại sao chúng lại đua đòi, nhưng chính vì thói nuông chiều và luôn tạo một ảo tưởng cho con cái rằng công việc làm ăn của cha mẹ luôn tốt, nhà rất nhiều tiền vv mới sinh ra thói đua đòi đó vì lúc nào nó cũng nghĩ nhà mình tiền ko thiếu. Vì thế, em nghĩ 2 bên cha mẹ - con cái phải hiểu rõ đối phương thì lúc ấy mới là một gia đình thật sự hạnh phúc.

4. Nếu chồng em đem tiền bạc ra mỗi khi cãi nhau thì sao ? Ai chứ lão chồng em chẳng quan tâm tiền bạc đâu =))=))=)). Đùa thui, chứ cãi nhau vì tiền thì chắc chắn cặp vợ chồng nào cũng gặp phải. Riêng em, chồng em có cãi cứ để cho lão tha hồ mà nói, em chỉ im lặng. Lúc lão nguội rồi, em sẽ đem sổ thu chi gia đình ra dằn một phát xuống bàn kèm theo cây súng kế bên =))=))=)).

:eric: : :-ss vợ mình đáng sợ thía?
Guin: anh đâu định bỏ em đâu anh nhỉ? :">
:eric: : :-ss tất nhiên là ko bao giờ bỏ em rồi em yêu :">:">.

5. Nếu em kím tiền đc nhiều hơn chồng em, em có cảm giác thế nào? Đã lấy nhau thì mọi thứ đều là của chung rùi ^^. Dù em kiếm nhiều hơn nhưng chắc chắn nếu ko có chồng em kế bên động viên thì chẳng bao giờ em làm việc tốt để gom nhiều tiền về được haha... Của chồng công vợ và của vợ công chồng mà. Nên nếu cả 2 người cứ suy nghĩ rằng mọi thứ đều là của chung, tiền bạc, của cải, con cái, công sức... thì sẽ đơn giản hơn rất nhiều. Hơn nữa cảm giác của em còn phụ thuộc vào ông chồng em suy nghĩ thế nào nữa. Nếu đó là một người khoan dung, thoải mái thì suy nghĩ của em cũng sẽ thoải mái theo.

Cagy:

nếu tự nhiên ra đường 1 ngày gặp eric tới hõi đường đi tới restroom, Giun có đũ bình tĩnh chĩ đường hông hay sao?

Em hung chỉ đâu ss :">:">, em dắt anh í tới thẳng restroom =))=))=)).

Vậy Guin close topic nha =))=)), lâu bà cố. Thanks tất cả bà con >:D<.

Status
Not open for further replies.