Lời mời offline từ afsvn

@All: Thanks các bạn đã ủng hộ lời mời và quyết định cùng chúng tôi tham gia offline lần này. Sr vì mãi mới mò đc lên mạng và vô đây :((

Về chuyện tổ chức off ở HCM cũng rục rịch rồi hay sao ý, hiện đã có topic bàn về tổ chức off ở HCM mà, nhưng trc mắt là HN cái đã :x

Về chuyện mua vé, các bạn có thể đến đấy mua vé cũng được nếu quá lười =)) *bản thân aka cũng vậy =))* hoặc nếu không cử đại diện sẽ đi đặt vé trước với admin ;)) Riêng bạn staff đó pm cho ss Na để được nhận đặc quyền nhé :x

@LeOh: tất cả tuết mục đều phải duyệt bạn ạ. Tuy nhiên thời gian duyệt cũng đã qua rồi. Nếu bạn muốn và DT trên này có khả năng, mình vẫn có thể tuồn tiết mục vào đc *nói nhỏ nhé* nhưng các bạn phải thực sự tốt.
Nếu lần này không kịp, quá gấp, các bạn có thể tập cho lần off tiếp theo nữa. Và aka tớ hứa sẽ ưu tiên bên này đầu tiên nhé :x

P/s: Hiện điện thoại của ss Na đang trục trặc nên đại diện cứ pm thẳng nick chat hay pm cho aka nhé

Last edited:

LeOh

S.V.C Staff
PR Group
ôi
:|
thế là k kịp rồi
solo thì nói làm gì, tình yêu vĩ đại của nhà mình là 6 người cơ mà:((
thôi thì đến xem các bạn thế nào, mình học hỏi rồi lần sau tranh thủ giơ tay sớm vậy:">
thế là bên mình đc free 1 vé cho 1 staff à?~
anyway, mình nên đi đông tí~đàn đúm cho dễ, nhờ:">
thế bou hâm a yêu vs bx dễ thương của a nhất quyết đi nhé:">
lần này a k bỏ e bơ vơ ở lại đâu:-*

Bou

Chánh thất nhà Jung, S.V.C Writing Contest, Giải k
Staff nghỉ hưu
Dạ :|~ chắc là có em đi rồi ạ :|~

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
đã đặt 3 vé cho bên mình nha, các e tới thì gọi cho Akayami 0988 088 358 ... e ấy sẽ đưa vé và sắp xếp chổ ngồi cho mấy e .. :">:">:">

LeOh

S.V.C Staff
PR Group
cái sign của ss rít gợi cảm quá:))
thế mọi ng hẹn nhau đâu đấy?
bx cho ox đi cùng, ox mù đường mà:">