Mừng SVC tròn 7 tuổi

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Đến hẹn lại lên, năm nay chúng ta lại kỷ niệm thêm một sinh nhật nữa XD. Vậy là đã 7 năm rồi đó bà con ơi.

Năm nào cũng viết rất nhiều điều, năm nay cũng vậy, bạn Mun chân thành cảm ơn tất cả các thành viên SVC đã gắn bó với gia đình chúng ta trong thời gian 7 năm qua, dù dài dù ngắn đi chăng nữa thì tất cả các bạn đều đã góp phần tạo nên một mảnh lịch sử hình thành và phát triển của SVC. Cảm ơn tất cả mọi người.

Hy vọng năm sau, và nhiều năm sau nữa, bạn Mun tiếp tục được có cơ hội ngồi gõ lọc cọc topic mừng sinh nhật như thế này nha XD.

Ôm hun tất cả bà con :ric ah::ric ah::ric ah::ric ah::ric ah::ric ah:

Madamapu

S.V.C Staff
Subbing Group
Mới thích mấy chú được gần 2 năm. Trở thành fan được gần 6 tháng và gia nhập frum được gần 1 tháng. thời gian ít ỏi vậy không là gì với những anh chị đã là Fan của mấy chú 7 năm, 10 năm hay thậm chí 16,17 năm. Nhiều khi e thấy mình thật nhỏ bé. Sao k sinh sớm hơn, biết đến các chú sớm hơn để đc làm fan gơn của các chú sớm hơn. Nhưng cũng phải cảm ơn các chú vì bên nhau đến tân bây giờ. Choe gặp các chú và tở thành fan gơn của các chú hahaha. Gần 6 tháng là fan và 1 tháng gia nhập forum em thấy đc fan của các chú, các ss thật sự đều đã trưởng thành và lui về "ở ẩn" nhưng chỉ cần khi nào cần vẫn trở lại rất mạnh mẽ. Điều đó thật sự khiến em thấy tự hào vì là fan của các chú, trong 1 fandom trưởng thành nhưng mạnh mẽ.
Một tháng gia nhập nhưng đây có lẽ là lần đầu tiên e đc thấy bài đăng của ss Guinevere. Em rất sự rất ngưỡng mộ ss ạ. Em cám ơn ss và các ss khác đã tạo ra forum và đi đến bây giờ. 7 năm trong 17 năm đã là 1 quãng đường dài r. Mặc dù lui về ở ẩn nhưng lâu lâu các ss vẫn trở lại em luôn có cảm giác các ss lớn luôn ở cạnh các mem mới tui e kkk
Tính e hay viết lan man. Túm quần lại chúc mừng sn lần thứ 7 của forum mình kkkk

Last edited:

meobeo

Subbing Group
Chúc mừng 7 năm SVC, một quãng thời gian đẹp cho một fanpage, cảm ơn SVC vẫn luôn duy trì và hoạt động đến ngày hôm nay. Mong rằng page sẽ có thêm nhiều thành viên mới tâm huyết và đáng yêu <3 Yêu mọi người :gongxi::gongxi::gongxi:

từ lâu trước em biết tới SH chỉ đơn giản dừng lại ở chữ " biết " và Ricsyung là định mệnh đưa em trở thành fan , tham gia forum và bắt đầu tìm hiểu về mấy lão chỉ mới hơn 1 tháng , tuy thời gian ko lâu bằng các anh chị , các bạn trước nhưng sự ngưỡng mộ , sự yêu thích , tình cảm dành cho mấy lão ko thể nói là ko bằng :crab dance: túm voáy là em muốn nói " Quá khứ em ko thể tham gia nhưng hiện tại và tương lai sau này em sẽ đi cùng mấy lão cho tới cuối đường " :dreaming: Chúc mừng SCV tròn 7t :ric ah:

"Hy vọng năm sau, và nhiều năm sau nữa, bạn Mun tiếp tục được có cơ hội ngồi gõ lọc cọc topic mừng sinh nhật như thế này nha XD." ~ đừng "hy vọng" mà là "nhất định" được ko ạ ss? :cute:
"SVC is here, We are here too" :adore: (cho phép e "mượn" lời hứa của SHCJ với các a nhé :"> )
HAPPY BIRTHDAY :X

Chúc mừng SVC nha :ric ah: Chân thành cảm ơn SVC, nhất là dàn staff đã yêu thương và ủng hộ họ trong suốt quãng thời gian qua. Chúc SVC sẽ ngày càng lớn mạnh hơn nữa. Hãy cùng SHINHWA đi đến cuối con đường và cùng nhau làm nên HUYỀN THOẠI nha :yeah:

Last edited:
SHINHWA đã cùng nhau đi được 17 năm, SVC cũng vừa tròn 7 tuổi. em thì chỉ mới biết Shinhwa và trở thành ShinChang gần 2 tháng nay. thoáng nghĩ em thấy thật tiếc. tại sao mình không biết đến mấy chú sớm hơn trong khi đã là fan K-pop 4 năm rồi?! nhờ có Shinhwa em mới hiểu được thế nào là tình bạn, tình anh em... để có thể hi sinh quyền lợi cá nhân cho mọi người. Và, nhờ SHINHWA CHANGJO, em mới hiểu được thế nào là tình yêu chân thành, sự kiên nhẫn chờ đợi thần tượng của mình những 4 năm để được nhìn thấy số 6 trọn vẹn. Khi vừa chập chững tìm hiểu về mấy chú, thật sự nhiều lúc em có cảm giác muốn từ bỏ vì để kiếm được đầy đủ những show mấy chú tham gia không dễ chút nào. trải qua rồi mới thấy từng video, từng hình ảnh, từng những dòng tin được trans từ 4rum quý giá tới mức nào. để làm được điều đó, em biết mọi người đã phải vất vả rấtttt nhiều. em muốn giúp đỡ mọi người nhưng điều kiện lại không cho phép :( em mong rằng tình cảm mà các thành viên trong 4rum có thể là sức mạnh, là nguồn động lực để các ad có thể phát triển 4rum nói riêng và cộng đồng fandom ở VN nói chung ngày một lớn mạnh hơn :crab dance: Happy Birthday SVC :big_love:

Mặc dù hơi trễ nhưng mình vẫn muốn nói chúc mừng sinh nhật 7 tuổi của SVC. Chúc đại gia đình SVC tuổi mới thêm nhiều niềm vui, sức khỏe đế tiếp tục với công cuộc mê trai già của chúng ta *vỗ tay nhiệt liệt* *tung bông tung hoa*:ric ah: