May áo may áo, may áo đê

Méo có hình thì chúng ta tự tàm vậy =))
Nhưng có 1 vấn đề là :
1. Áo cộc tay và áo lỡ có làm khóa 2 bên không ( cái này khó làm à nha)
2. Áo hoodie thì mình làm dài thượt như hình ạ :v ....

Chú ý là cái hình trong file attack em không xóa được, mọi người đừng để ý. Để ý em nhỏ nhỏ trên này thôi :( ~ chả hiểu sao sửa quài nó cứ hiện hình ra)

Attachments

80.9 KB · Views: 83
Last edited:
@vikk: gia đình ss thật là có điều kiện ha :itchingsmile: riêng tiền quần áo đã tầm 1tr rồi :sadcorner: nhà mình vẫn còn có thành phần maknae ăn bám như Chanh đó:head_robo:

@ bum : Chắc mình xem áo cộc hoặc áo lỡ tay thôi may như bình thường cần khóa làm gì :hero:
Cái áo hoodie làm thì làm như năm kia thôi, cái này dài quá, chị em nhà mình toàn 3 mét bẻ đôi dư vài cm mặc cái này thì thành áo mưa đó :sadist:

adorableE

Coordi ưu tú, Coordi Tháng 8/2013
Subbing Group
đồng ý với em Chanh, áo hoodie mình sẽ làm nửa phần trên thôi, còn áo cộc tay thì giống hình bạn bumkunie up lên, mặt trc là logo của Shinhwa, sau lưng in chữ WE lồng trong khung còn một bên cánh tay áo in SVC, áo cộc tay thì khỏi may khóa đấy là theo ý tưởng của dora, mọi ng cho ý kiến tiếp đi
nhưng vấn đề lớn vẫn là số lượng ng order như thế nào và có ai quen mấy cái vụ làm áo số lượng nhiều vậy hông?
sắp tới 11/05 roài, SVC lại sắp tròn 7 tuổi :3

Yêu cầu off ngay lập tức, off vào ngày 10/5 đó :knock-knock:
Còn về vụ áo, em là người mù nghệ thuật nên các ss cứ thiết kế áo, em cũng chưa đi đặt áo bao giờ nên chưa có kinh nghiệm, bên cạnh đó năng lực em có thừa (sức vóc cửu vạn đó) em tình nguyện khuân vác cho mấy ss :wooi2:
Đùa ấy, em thử hỏi bên làm áo lớp rồi nhưng chưa thấy gửi bảng giá. để em giục người ta gửi bàng giá

Hana Yuki

Translator Tháng 6/2013
Translator
Có năm nào má order zipper mà chất không được tốt, mau bị xù, lại còn màu trắng mặc mau dơ lắm. Có mua cả áo thun thì không mặc mấy. Má vẫn thik zipper hoặc hoodie hơn nhưng chả biết chất làm sao
Còn ý tưởng của dora ok đó, nhưng logo phần sau áo vs cánh tay chưa có mẫu nên phải tự des rồi. Mà ss thấy áo rum mình cái logo đó lấy lại dùng cũng được ak.