Phỏng Vấn NV tháng 8 - Mỹ nhân yêu kiều Kenchiu

Status
Not open for further replies.

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
Thể theo lời kiu gọi của đồng bào ta, nên mình quyết định dọn thớt sớm cho nhân vật được yêu thích nhất tháng sn chồng mình nha~~~~

Các bạn, mỗi lần phi/thả/chém/băm/hạ dao các bạn sẽ được tối da là 5 nhát nha, phòng trường hợp "cá" giãy/đạp/đỡ/chống không kịp ~~~

Sau khi qua thời hạn nằm thớt, thời gian là 3 tuần có nghĩ là deadline bị chém của bạn Ken kì này là 21/08 , thì bạn có quyền để cử từ 3-6 gươngg mặt tiêu biểu mà bạn muốn thay bạn nằm thớt cho tháng sau ...

Mong các bạn đọc rule của box và của topic trước khi hạ dao nhé, tránh làm mất hòa khí của nhau ~~~

Thân.

-____________________________________________________

ta trước :

1. Bạn Ken có iu tớ ko?? ( hỏi trc để làm chứng )
2. Bạn Ken iu Sung vì điểm nào?
3. Bạn Ken iu Ric tại vì sao?
4. Bạn Ken thấy SVC ntn?
5. Sở thích của bạn a???

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
1 post 5 nhát. vậy post liên tục nhiều post đc ko ss :">

Iris_xxx

Moderator
sau khi thân chủ trả lời, e có thể típ tục bé ạh :">

Ka bon chen *mài dao thớt xoèn xoẹt* :)) ~!
Mới nói chx vs ss Ken đúng 1 lần trên sb vì cái tên của Min =))!!!
Không biết mem mới có được ưu tiên trả lời không ta? :) ~

1. Ken biết đến Shinhwa thế nào và từ bao giờ?
2. Ý nghĩa của Mun JungHyuk trong cuộc sống của Ken?
3. Bảng xếp hạng yêu thích của mems trong Shinhwa của Ken *kèm lý do ngắn gọn nhé :))*?
4. Cảm giác của Ken khi Shinhwa comeback?
5. Ken thấy thế nào khi đợt comeback Shinhwa có thêm rất nhiều người để ý? *không dám dùng từ fans :))*

kenchiu

Biểu muội nhà Jung, Subber ưu tú
Subbing Group
1. Bạn Ken có iu tớ ko?? ( hỏi trc để làm chứng )
2. Bạn Ken iu Sung vì điểm nào?
3. Bạn Ken iu Ric tại vì sao?
4. Bạn Ken thấy SVC ntn?
5. Sở thích của bạn a???

*Lê lết đi vào* Nhưng có điều nhìn tittle cũng thấy mãn nguyên chút chút :hoho:

H xin trả lời bạn Rít từng câu nha:

1. Hiện giờ thì ko iu tí nào >:p (nhưng nếu goods như hum bữa thì sẽ suy nghĩ lại ) :))

2. Ko biết tại sao lại iu nữa, chắc có lẽ tại tính tình làm người ta

còn giọng hát lại khiến

3. Iu Ric tại Ric iu Sung chăng =)) =))

4. Ngay từ đầu đã luôn cảm thấy SVC là 4rum thân thiện, cởi mở nơi mình được sống đúng bản chất fangirl và tìm được những người chị/bạn/em cùng chung đam mê (mê trai Shinhwa) :itchingsmile:

5. Keke sở thích thì nhiều lắm, nhưng cũng k có gì đặc biệt đâu chỉ có mấy cái tao nhã như 8, ăn, ngủ, đọc truyện, game, nhạc, phim >:)

Malfoy

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
1. Ss hãy luận về sự khác nhau đến ngã ngửa của Shin Hye Sung và Jung Pil Kyo :sungie:
2. Ss nghĩ thế nào về quan điểm lấy vợ "ngoan 1 tí, xinh 1 tí, đảm 1 tí và tóm lại là na ná oshin chuyên nghiệp xinh đẹp 1 tí" của tứ công tử =))
3. Nếu ảnh propose mà yêu cầu ss ở nhà làm bà nội trợ muối kimchi + rửa mung cho con nhỏ thì ss có đồng ý hêm?
4. Vd cháy nhà và ss lại có đủ collection các loại album/DVDs/ptb hầm bà lằng của SHINHWA [cả solo =))] mà ss chỉ dc ôm đúng 2 thứ để chạy thì ss sẽ ôm cái gì :hoho:
5. Từ đầu tiên trong đầu ss khi nghĩ tới em ;;) [ko tính tên gọi nha =))]

Tạm thế đã :itchingsmile:

Gửi đến em Ken iu quí:
Chỉ xin chém nhẹ em một câu thôi (quá nhân từ):sungie:
lLàm sao cho ss hết bấn Ricsyung đây?

Love_Venus

Đại diện BTOBVN, Coordi ưu tú
Subbing Group Coordinator
Gửi đến nhân vật thág này lời chào trân trọng nhất =))

E mạn phép hỏi s vài câu dư lày :">

1. S có nhớ gì về em không =)) E với s đã nc với nhau bao h chưa =))

2. S bias Hye Sung vậy hãy cho e biết vì sao s yêu con người ý :">

3. S có ship RicSung không và vì sao s ship cp ấy

4. S tự nhận xét bản thân mình trong 3 từ thì 3 từ ấy là gì ;))

5. S thấy SVC nthế nào ;))

6. Em và s có lẽ nên nc và thân thiết hơn nữa ạ =)) Nên hay cho e FB, YH của s =))

Em xin hết và gửi lời chào quyết thắng đến s Ken iêu vấu :x

Last edited by a moderator:

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
Cũng chỉ mới bắt đầu 8 với ss dạo gần đây nên giờ coi như cho em nó 'chém' vài câu để chúng ta có thể 'gần gũi' nhau hơn nha ss :))
Để em suy nghĩ vài câu đơn giản thôi

1.Ssn đến với SVC từ khi nào, là do ai giới thiệu hay tự tìm hiểu?
2. ss biết Shinhwa từ khi nào? Và cảm xúc đầu tiên khi biết các anh?
3. Cảm xúc đầu tiên khi vào SVC?
4.Điều gì ở Shinhwa khiến ss yêu và ghét nhất?
5. Ss có iu em ko? :x:x:x

Có thế thôi, dễ mà phải ko ss ;))

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
chém chém, em cũng chém :">

chọn 1 trong 2 nhé ss :"> kèm giải thích lí do :-"
1) Chết trôi sông hay chết bờ chết bụi?
2) Rụng 2 cái răng cửa hay rụng hết nguyên hàm chừa 2 cái răng cửa?
3) Đi đường vấp con kiến té dập mặt hay bị lá rớt trúng đầu chấn thương sọ não?
4) Đầu đinh mái xéo hay phân nửa hói phân nửa xù?
5) Mất 1 tay 1 chân hay mỗi thứ mất luôn 2 cái?

kenchiu

Subbing Group
Xin phép được trả lời lần lượt từng người nha, ko tấp 1 lần thì sốc chết :))

@ kaoruchan

1. Ken biết đến Shinhwa thế nào và từ bao giờ?

Ken biết đến Shinhwa qua một lần đi tìm nhạc của H.O.T cùng 1 người bạn :shy:, cách đây khoảng 8, 9 năm thì phải :-?

2. Ý nghĩa của Mun JungHyuk trong cuộc sống của Ken?
Cái này khó àh nha, thôi đặt anh ngang cạnh với muổi đi, ko có thì đời sống hơi bị nhạt =))

3. Bảng xếp hạng yêu thích của mems trong Shinhwa của Ken *kèm lý do ngắn gọn nhé *?
Yêu mến cả 6 anh nhưng nếu phải xếp hạng thì sẽ là
Eric và Hyesung
Min và Jin
Dy và Wan
Còn lý do cụ thể thì cũng ko biết nữa, chỉ là cảm giác thôi :">

4. Cảm giác của Ken khi Shinhwa comeback?
Như được trẻ lại

5. Ken thấy thế nào khi đợt comeback Shinhwa có thêm rất nhiều người để ý? *không dám dùng từ fans *
Rất vui vì chứng tỏ các anh gừng càng già càng cay =))

@ ss janhy

Làm sao cho ss hết bấn Ricsyung đây?

Dạ cái này em cũng ko biết nữa ss ơi! Em mà biết được thì e đã hết bệnh lâu rồi =)) =))

@ken:
1. o_O ~ lâu thiệt là lâu đó chị Ken, fan gạo cội luôn rồi ~ cách đây 8,9 năm em nhỏ chỉ biết đến Shinhwa theo kiểu " Ah Shinhwa hả t có biết, nổi tiếng lắm đúng ko cơ mà t ko có nghe Shinhwa" =)) vì đang đắm chìm trong Cpop vs Wang LeeHom và JayChou ~ đồng thời mon men lại gần DBSK =)). Tới 2006 thì ấn tượng vs Once in a life time ~ nhưng thực sự khâm phục và ghi nhớ là nhờ Destiny of Love :).

2. Em tưởng chị là Ric bias, ra là RicSung bias =)). Ric là muối thì Sung là gì đây nhỉ :">

3. Ahhh =)) em biết cái cảm giác đó. Không chỉ trẻ lại mà còn thấy như cả fandom như bừng tỉnh giấc =)) ~!!! Giống như nhìn mấy em trẻ bh như thấy y chang mình hồi xưa, đột nhiên lao đi tìm những thứ cũ mèm như mấy cái banjun, sitcom, making này kia để bấn =)) ...và rất ngoan ngoãn 1 điều oppa, 2 điều oppa =))) ~!!! Thứ duy nhất ko trẻ lại chắc là kiểu gọi tên ngoan như nai ngày ấy =)))))

5. Cái này gọi là đẳng cấp =)) ~!!!

Thanks chị Ken nhé :) ~!!!

kenchiu

Subbing Group
@kaoruchan: *xua tay* ss biết đến Shinhwa từ lâu nhưng hồi đó chỉ thích thôi chứ chính thức bias thì ko lâu đâu :"> , nên hem phải fan gạo cội.

Sau đây là loạt câu hỏi gây đau đầu của em Lex
1. Ss hãy luận về sự khác nhau đến ngã ngửa của Shin Hye Sung và Jung Pil Kyo
Bảo luận thì biết luận gì giờ, chỉ là thấy Shin Hye Sung trên sân khấu là nghệ sĩ hết mình, ít nói ngại ngùng còn Jung Pil Kyo thì là một anh nói nhiều, hay càu nhàu, hở chút đòi đánh người =)) tính kể ra 1 list cái thói hư tật xấu của Pil Kyo để dìm hàng, nhưng thôi phải giữ lại chút để anh còn cua được em gái trẻ trung, xinh xắn, ngoan ngoãn, sẵn sàng làm osin vô điều kiện như mơ ước :uh huh:

2. Ss nghĩ thế nào về quan điểm lấy vợ "ngoan 1 tí, xinh 1 tí, đảm 1 tí và tóm lại là na ná oshin chuyên nghiệp xinh đẹp 1 tí" của tứ công tử
:give_up: nói chung là good luck mong anh kiếm được người tình trong mộng hội tụ mấy yếu tố đó, chứ thời nay hàng đó coi bộ hơi bị hiếm

3. Nếu ảnh propose mà yêu cầu ss ở nhà làm bà nội trợ muối kimchi + rửa mung cho con nhỏ thì ss có đồng ý hêm?
Đương nhiên hêm, theo đánh giá thì anh này thuộc hàng làm bạn gái sướng hơn làm vợ >:) đó là chưa kể ước mơ mần ít nhất 5 đứa, nghe mà phát hãi =))

4. Vd cháy nhà và ss lại có đủ collection các loại album/DVDs/ptb hầm bà lằng của SHINHWA [cả solo ] mà ss chỉ dc ôm đúng 2 thứ để chạy thì ss sẽ ôm cái gì
Đã cháy nhà thì lo mà ôm thân chạy chứ còn ở đó mà lựa đĩa nữa hả =))

5. Từ đầu tiên trong đầu ss khi nghĩ tới em [ko tính tên gọi nha ]
Sầu riêng :itchingsmile:

@ em Đậu

1. S có nhớ gì về em không E với s đã nc với nhau bao h chưa
Ss còn nhớ tên em là Đậu là đủ trả lời rồi nha :hihi:

2. S bias Hye Sung vậy hãy cho e biết vì sao s yêu con người ý
Hờ hờ Câu này ss mới trả lời Rít phía trên đó em

3. S có ship RicSung không và vì sao s ship cp ấy
hờ hờ ss khoái 2 người vì thấy thú vị với mối quan hệ giữa 2 người đó :sungie:

4. S tự nhận xét bản thân mình trong 3 từ thì 3 từ ấy là gì
cực kì cute :D

5. S thấy SVC nthế nào
Câu này cũng cùng câu trả lời như với Rít nha

Last edited:

Iris_xxx

Moderator
à, hóa ra bạn Ken thích "trả nợ" nhỏ giọt, thích mọi người cứa từ từ , theo truyền thống EMO nha ~~~~ bik sở thích của bạn ròi :))

kenchiu

Subbing Group
@Rít: dám suy diễn :die_die::die_die::die_die:

@Hiền

1. Ss đến với SVC từ khi nào, là do ai giới thiệu hay tự tìm hiểu?
Ss đến với SVC khoảng đầu 2009 là do tự tìm hiểu :D. Nhưng biết lâu là thế nhưng chỉ làm silent reader thôi, mãi gần đây mới náo nhiệt, giao lưu cùng bà con :))

2. ss biết Shinhwa từ khi nào? Và cảm xúc đầu tiên khi biết các anh?
Ss biết đến Shinhwa thời Perfect man thì phải, lúc đó chả thiết tha gì nhạc Hàn đâu mà bị bạn bắt đi kiếm nhạc H.O.T lơ ngơ sao lạc qua mấy anh. Còn tưởng Shinhwa là H.O.T kìa, bị bạn nó giáo huấn cho 1 bài dài =)) thành ra ấn tượng khó phai. Lúc ấy mới biết cảm thấy rất ngạc nhiên bảo sao bên Hàn cũng có boy band nhìn chất thế này, nói nhỏ chứ lúc đó ss chết nhất là anh chàng cầm bó hoa đầu MV, cool ko thể tả:dreaming:

3. Cảm xúc đầu tiên khi vào SVC?
Hmm Ngại ngùng =))

4.Điều gì ở Shinhwa khiến ss yêu và ghét nhất?
Điều khiến ss yêu nhất và cũng khâm phục Shinhwa nhất là tình bạn giữa họ, chỉ ước sao mình cũng được như thế :X
Ghét nhất mấy anh là mặc dù đã phơi bày hết trước fan rồi nhưng vẫn cố làm hàng =))

5. Ss có iu em ko?
*tung tim* :big_love:

@ Shali

1) Chết trôi sông hay chết bờ chết bụi?
chết bờ chết bụi
Vậy đi cho khỏi ô nhiễm nguồn nước của bà con

2) Rụng 2 cái răng cửa hay rụng hết nguyên hàm chừa 2 cái răng cửa?
Rụng 2 cái răng cửa
Chứ nguyên hàm làm lại nhiều tiền lắm =))

3) Đi đường vấp con kiến té dập mặt hay bị lá rớt trúng đầu chấn thương sọ não?
bị lá rớt trúng đầu chấn thương sọ não
Do ghét suy nghĩ vì mấy con kiến xấu xí mà bị hư cái mặt =))

4) Đầu đinh mái xéo hay phân nửa hói phân nửa xù?
Đầu đinh mái xéo
Cảm thấy tóc này hay hay làm nhớ tóc Ahn Jae Wook một thời :">

5) Mất 1 tay 1 chân hay mỗi thứ mất luôn 2 cái?
Mất 1 tay 1 chân
Nhìn thế thấy đẹp mắt hơn :D

@ken: =)) 4 năm là dài rồi chị ~ đợt này comeback hoành tráng quá muốn im cũng không đành lòng =)) ~!!!

em hok bik hỏi ss cái gì nửa...thấy mọi người chặc chém zui quá cho em ké với nha
1/ cái mv đầu tiên của shinhwa ss xem là cái mv nào??ss cảm thấy như thế nào??
2/Cái mv nào mà ss thích nhất của chú sung chồng ss???tại sao ạ??
3/ ss nghĩ gì về tình bạn, tình anh em 6 chú khi mở cái guerilla concert ngày xửa ngày xưa đó??
4/Cảm giác của ss như thế nào khi các chú phải tạm dừng hoạt động và khi comeback trở lại ah??
Dù ss gặp em ít nhưng em vẫn muốn hỏi ss là ss có yêu em không????haaaaa :minwoo::big_love::hahaha::hahaha:

Malfoy

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
Sau đây là loạt câu hỏi gây đau đầu của em Lex
1. Ss hãy luận về sự khác nhau đến ngã ngửa của Shin Hye Sung và Jung Pil Kyo
Bảo luận thì biết luận gì giờ, chỉ là thấy Shin Hye Sung trên sân khấu là nghệ sĩ hết mình, ít nói ngại ngùng còn Jung Pil Kyo thì là một anh nói nhiều, hay càu nhàu, hở chút đòi đánh người =)) tính kể ra 1 list cái thói hư tật xấu của Pil Kyo để dìm hàng, nhưng thôi phải giữ lại chút để anh còn cua được em gái trẻ trung, xinh xắn, ngoan ngoãn, sẵn sàng làm osin vô điều kiện như mơ ước :uh huh:

2. Ss nghĩ thế nào về quan điểm lấy vợ "ngoan 1 tí, xinh 1 tí, đảm 1 tí và tóm lại là na ná oshin chuyên nghiệp xinh đẹp 1 tí" của tứ công tử
:give_up: nói chung là good luck mong anh kiếm được người tình trong mộng hội tụ mấy yếu tố đó, chứ thời nay hàng đó coi bộ hơi bị hiếm

Đương nhiên hêm, theo đánh giá thì anh này thuộc hàng làm bạn gái sướng hơn làm vợ >:) đó là chưa kể ước mơ mần ít nhất 5 đứa, nghe mà phát hãi =))

4. Vd cháy nhà và ss lại có đủ collection các loại album/DVDs/ptb hầm bà lằng của SHINHWA [cả solo ] mà ss chỉ dc ôm đúng 2 thứ để chạy thì ss sẽ ôm cái gì
Đã cháy nhà thì lo mà ôm thân chạy chứ còn ở đó mà lựa đĩa nữa hả =))

5. Từ đầu tiên trong đầu ss khi nghĩ tới em [ko tính tên gọi nha ]
Sầu riêng :itchingsmile:

Sầu riêng =)))))))))) Em đây thơm tho chứ có thum thủm như cái quả đó đâu =)))))))))

Vì ss Rít không có ghi là mỗi người chỉ được một lần nên em sẽ vào đây thường xuyên đàm đạo phỏng vấn người trong cuộc, hề hề hề :itchingsmile:

1. Giả dụ 1 ngày trời giông bão giật, 2 anh RS đùng 1 cái tuyên bố "We got married" thì ss nghĩ phản ứng physical đầu tiên của mình sẽ là gì? :hoho: [eg. hét, oánh rơi ai phờ ai pẹt, hoặc á khẩu 10' =))]

2. Ss có sẵn lòng kể 1 chút về công việc mình đang làm hêm? ;;) Nếu có thì là gì ạ?

3. Hãy dùng biện pháp so sánh giải thích từ "sầu riêng", nhưng có thể pm cho nó thân mật nếu cảm thấy cần thiết =))

4. Anh Shin Hye Sung có thể nói là thuộc dạng đàn ông "một khi đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai" =)) >>> tính theo thang %, ss nghĩ khả năng 1 ngày đẹp giời ảnh nổi hứng lý cua đồng đòi đi đóng film là bao nhiêu =))

5. Trong K-Pop, ss có cảm tình với nghệ sĩ nữ nào không?

:sungie: :sungie: :sungie:

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
Em nó chém tiếp đây :itchingsmile:

1. ss thấy couple Woodong thế nào ? :-? theo ss thấy thì 2 ảnh ai làm seme tốt hơn :itchingsmile:
2. ss thấy các couple của Shinhwa thế nào?
3. Mí ảnh có ảnh hưởng gì nhiều đến cuộc sống của ss ko?
3. Nếu bạn trai ko thích ss thích Shinhwa?
4.ss nghĩ đến khi nào mình sẽ ko iu Shinhwa nữa :)

Iris_xxx

Moderator
=))

1. Nhìn con trai bạn đánh giá j đầu tiên ??
2. Body or gương mặt sẽ gây ấn tượng mạnh với bạn hơn ???
3. Là giáo chủ truyền giáo 21+ ( đang có chìu hướng tăng) bạn muốn thánh nữ dưới trướng mình kiểu ichi thánh nữ, hay khù khờ thánh nữ benny ~~~
4. Đó jờ bạn Ken có chủ động muốn lấy ai làm chồng chưa ???

Nhắm tình hình, cái của mình sẽ còn lâu mới đc chủ thớt trả lời wé ~~~~~~~~~~~

Status
Not open for further replies.