Off 18/05/2008 tp.HCM

Status
Not open for further replies.

paigehk

Đại Tướng Quăng Bom
Site Founder
hehe...hông có đông lắm, chỉ có vài người đến lấy đĩa thôi. Chỉ tội nghiệp bà Hiền, cỡi chiến mã đón tui cả nghìn dặm.... :shy:

Xếp đây, sắp sửa ra trận

Đang gọi viện binh

Chiến mã

Vũ khí

Vô trận
hienqv và shali

pai với shali

evelyn, cool, choc0, hienqv

Tàn trận (hình như ai cũng đang giảm cân nên hông ăn nhiều bánh ngọt)

Hai chiến sĩ sống sót..(đánh quá mất luôn mắt kiếng.:minwoo:)

BONUS

Xong. Teng tèng teng.
Credit: paigehk@shinhwavn.com

cagy

¤ ♥ βм+ βм ♥ ¤
ba` bo~ kieng ra moi' di oanh' bom* dc chu , deo kieng dom` nhu nerd a' pà

paigehk

Đại Tướng Quăng Bom
Site Founder
hông có kiếng hông thấy đường..thẩy lộn chỗ nữa mắc công.
giờ nerd is a style. hehe

bm: cái họp chỉ là những ai nhờ order đĩa giờ họp lấy thôi. hehe. tháng 6 chắc sẽ họp một lần nữa, chắc sẽ đông hơn. Hi vọng là thế

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
thế mà ss pai bảo là chỉnh sửa, em thấy trong hình em còn xấu hơn ngoài đời nữa :adore:
hixx... thành tích sau khi bị thủy đậu đó mọi ng` :beat_shot:

kể cho các ss nghe ;))
Tình hình là lần đầu tiên thấy ss pai, em mém bị xe buýt tông :))
Tại sao? Đang đạp xe vừa nhìn thấy ss pai và hien liền thắng xe cái "kéttt" mà ko biết, nguyên chiếc xe buýt sau lưng mình. Lúc nghe tiếng còi và tiếng những ng` khác la lên "sao dừng lại đột ngột vậy?" mới way lại nhìn thì thấy... chiếc xe buýt cách em còn đúng 1 m :eek:h:
trên đường tới chổ họp em đã phụ ss hien chở ss pai đấy ;)) ss hien cứ than mệt vậy chứ lúc về nhờ chở ss pai mà ss hien xuống dốc khí thế luôn, em rượt theo mà ko kịp :))
Mọi chuyện hóa ra lại cực kì nhẹ nhàng và thoải mái. ss evy và ss choc0 gặp ss pai vô cùng bình thường, dù có đúng thế hay ko thì em và ss hien là ng` vô cùng mừng rỡ :minwoo: Vừa vào là thấy cool đang ôm 3 ống dài dài, poster đó... :X ss choc0 mang theo 1 cái túi đựng thiệt bự ;)) Album... trời ơi... cái special bự kinh khủng, đẹp long lanh, thơm dã man... :phew: em và ss hien thi nhau hét... trong im lặng :)) Lúc đó là bấn mún phát điên luôn... mở 1 cuốn ra coi... thấy hình Andy... em và cool hét... thấy hình Min... ss hien hét... thấy hình Wan... ss pai ko hét nhưng mắt sáng lắm ;)) Nói chung cả 6 ông là em hét hết :))
kimbad ss hien làm đẹp lắm, đồ ăn thì phủ phê :D Tuy chỉ có 6 người nhưng mức độ bấn ko hề thuyên giảm :)) Ngồi kể đủ chuyện của shinhwa :jin: RikSung, thiên tình sử của Rik và Min ;))... Em còn nghe cả chuyện Hollywood bowl... nghe nói ai đi xem về đều khen Min dễ thương... tình hình là bây giờ lại way bấn Min :X
Nói túm lại thì buổi họp off diễn ra vô cùng suôn sẻ và tuyệt vời, nếu ko tính đến chiện có 1 "cơn bão" đang chờ em ở nhà :( pp và mm em cực kì tức giận vì chiện em dám lẻn đi mặc dù đã đc dặn ở nhà >.< Bị đánh 1 trận, ko tệ lắm nhỉ? Mí ông Shinhwa này làm em khổ quá chừng, năm nay học hành sa sút là tại mí ổng, năm sau phải cố gắng lên :minwoo:

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
chúa ơi sao pà alị đem mấy tấm này lên !nhưng nhìn kĩ cái áo cam mình chói mắt sướng thật !
mí hum nay ôm đĩa ngắm suốt !tui iu nó wá !

LeOh

S.V.C Staff
PR Group
:(
đấy, đi off sướng thế đấy
bao h ngoài bắc mình mới thế nhỉ?...ko bít choc0 gửi đĩa ra chưa?
để đc đi đú như thế nữa...~.....:((
mà sao...shali to cáo vạm vỡ thế?..>"<...nhìn ngoài đường chắc gọi ss quá
ss hien thì như trẻ kon, ss pai vẫn xinh đều......~
mà sao trong nam mà mấy người trắng quá vậy?.....có lừa ta hem đó?..;))

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
choài ,sao lại bảo ss giống trẻ con ,người ta là phụ nữ đã có chồng :hoho:(má ơi !)
đã bảo al2 vì có xử lý alị gòi nên mới trắng thế dấy Leoh hahaha

LeOh

S.V.C Staff
PR Group
chết cha
thế có pé nào trong danh sách mà mình chưa cầm kưa vác tới hỏi tội chưa nhỉ?..;))
nếu có páo ngay cho anh
để nhận đc sự khoan hồng của luật pháp con dê..:))

LeOh

S.V.C Staff
PR Group
muốn sướng thế thì các pé cũng khia địa chỉ ra đi
anh biết đc thì anh tới đón đi off với tụi anh..;))

Status
Not open for further replies.