[PREORDER] (UPDATED) Shinhwa 14th Anniversary (THE RETURN OF SHINHWA)

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
1 triệu rưỡi là giá dự kiến của mình hồi chưa ra bảng giá thôi~ Chứ tình hình thì chắc chắn là 1 triệu đổ lại :). Bạn sẽ cố gắng update giá sớm sau khi có tin chính thức là bạn Trang nha~

Phiên bản này có engsub nha~

Đợt này ko thể làm cho các bạn ở nước ngoài T_T. Mọi người chịu khó mua dvdheaven hay yesasia nhé :) (như mềnh =))))))))

ôi zời ơi ss Mun cũng đi du học ạ?????? TT^TT khóc ròng TT^TT tìm đc đồng minh rồi TT^TT ss tính mua kiểu gì ạ?? ôi mes em vs

Guinevere

Staff member
Site Founder
@nunulun210: ss ở Mỹ, em ở đâu zị? Nếu em cũng ở Mỹ thì ss sẽ tính đường nào lợi nhất cho mọi người ;)

Guinevere

Staff member
Site Founder
(lại) khóc ròng ròng TT^TT sao trời xanh nỡ chia lìa chúng ta TT^TT em ở New Zealand ss ơi

Oài hồi xưa ss gần em hơn =))))), ở Úc du học. Nhưng bây giờ ss định cư ở Mỹ với gia đình roài~

Vậy em order trên yesasia hay dvdheaven đi em, tiện hơn á :).

Guinevere

Staff member
Site Founder
Đây là giá bên Leesmusic http://leesmusic.co.kr/lees/mall.php?cat=003003001&query=view&no=46559
Có shop bán ra giá 670k có CN ở cả Hn và SG, có hóa đơn của Leesmusic, mn xem tn?

SVC từ trước đến giờ chưa bao giờ kinh doanh ^^, cũng chả phải shop siếc gì. Chỉ đơn giản là nhận mua hộ mem có nhu cầu thông qua các FC ở Hàn thôi (lắm lúc còn phải bù tiền vào thêm). Chính vì số lượng mem muốn mua ít, nên tiền ship cũng theo đó mà dội lên. Nhưng khi hàng về và tính toán ra tiền dư, SVC luôn trả lại cho mọi người.

Nhưng lần này vì ko phải thông qua FC, và vì nhiều người hỏi bạn có làm preorder ko nên bạn mới nhờ tới bạn Trang. Vì thế, dĩ nhiên mọi người có quyền lựa chọn mua ở những shop bán đĩa với giá rẻ hơn (xin khẳng định một lần nữa là SVC ko bán đĩa cho mem nhé). Vì thế các mem nào quyết định rút order thì cũng báo sớm sớm cho bạn Trang và bạn Mun biết trước ngày 28/10 để bạn Trang chốt danh sách nha~

Cảm ơn bà con~

blue_rain198

Chánh thất nhà Park, Translator của tháng 5, 6, S.
Translator
1. Tên: Blue_rain
2. Số lượng: 1
3. Nơi ở: Hà Nội
4. Sđt: ss Trang có số của e rồi ạ :)

*cào cào* *lê lết bò ra*

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
Tên: shali
Số lượng: 1
Số điện thoại: đại tỉ đã có số của em ^^

Cho e hỏi, chỉ có một đợt này thôi ạ
E đang rỗng túi rồi mà mong album này lắm
Không còn đợt khác hả ss ???

Guinevere

Staff member
Site Founder
@mepmap2810 & yumy2509: Lúc này ss chưa nói được gì hết em, tại vì còn phụ thuộc vào số lượng đĩa có còn để order vào đợt sau ko, và phụ thuộc vào số người order nữa. Nếu nhiều người cũng yêu cầu order, SVC sẽ giúp mọi người lần nữa :). Nhưng vẫn khuyến khích mọi người order chung một đợt vì sẽ giảm được khá nhiều khoản phụ phí + vận chuyển khác :).