[Project] Làm sổ gửi tặng sinh nhật WanSyung

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Bà con ai theo dõi đợt sinh nhật Minjin chắc biết cách làm rồi hén. Còn những bạn mới biết thì vào ĐÂY xem lại project cũ. Guin cũng sẽ quote lại cách làm sổ dưới đây cho mọi người theo dõi.

Đợt này miền bắc đăng cai tổ chức nhé :crab dance: (tức là các bạn ở ngoài bắc phụ trách làm sổ =))=))).

- Xách máy chụp 2 tấm ảnh thật đẹp, 1 tấm cho Wan, một tấm cho Sung
- Lập dàn bài những gì cần nói + tâm sự với 2 ông (tình hình hiện nay là mỗi ông 1 trang (về size ngoài Bắc sẽ báo lại sau khi bàn bạc với nhau)
- Đặc biệt, bạn nào ở ngoài nước hoặc không có nhu cầu gởi bưu chính, thì có thể post hình và tin nhắn lên ngay tại topic đây, bà con miền Bắc sẽ đi in ra và trang trí. Còn bạn nào muốn viết tay thì có thể gửi tờ giấy đó qua đường bưu điện ra ngoài Bắc.

ĐỢT NÀY HẠN CHÓT NHẬN TIN NHẮN VÀ HÌNH LÀ NGÀY 10/11

Để biết rõ chi tiết hơn, mời bà con đọc bài post #3 của bạn trangusa - đại diện các bạn miền Bắc cho đợt làm sổ này.

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
ừ ,để từ từ nghĩ ra nên viết gì àlm gì đã ,đầu óc tui giờ đang rối !!!!
mấy ngày any sao stress nhìu thế ko bít ,nghĩ tối Wannie lại sắp đi :((

trangusa

Đại tỷ nhà Lee, S.V.C Cái Bang, S.V.C Writing Cont
Thủ quỹ
Trước hết cảm ơn nhóm MinJin đã nhường quyền đăng cai Project WanSung's Album cho nhóm Bắc. Nhóm WanSung xin hứa sẽ nỗ lực hết mình và dành hết tâm huyết cho Project này. Mong mọi người nhiệt tình đóng góp ý kiến, giúp đỡ chúng tôi, xin cảm ơn mọi người.

Bên cạnh đó, chúng tôi xin có 1 đề nghị như sau :

- Những bài góp ý cho Project hoặc những đoạn trong bài viết mang tính chất góp ý, các bạn hãy để cùng một style font màu Cam và size Béo để nhóm biên tập dễ dàng lọc và tiếp thu ý kiến đóng góp của mọi người.

- Mặc dù hạn cuối gửi lời nhắn là ngày 10/11, tuy nhiên rất mong các bạn đăng kí sớm và gửi lời nhắn sớm để chúng tôi có thể triển khai thực hiện và hòan thành sớm Project này, tránh tình trạng cập dập ảnh hưởng tới chất lượng của sản phẩm.

Rất mong nhận được sự ủng hộ của mọi người!

HÀNH TRÌNH WANSUNG'S ALBUM

Ngày 21/10 :

Nhóm thảo luận : Pai - Trang - Bou

Chúng tôi bắt đầu tiến hành đưa ra các ý tưởng cho hình thức của Album. Hiện tại, đang có nhiều ý tưởng khác nhau, chúng tôi sẽ sớm đưa ra một ý kiến đồng nhất và sẽ trình bày với các bạn trong thời gian sớm nhất :crab dance:

BẠN MUN CHO DÙM BẠN TRANG CÁI THÔNG BÁO LÊN MỤC CHÚ Ý ĐỂ MỌI NGƯỜI VÀO GỬI LỜI NHẮN CHO SỚM ẤY BẠN MUN :X!!

Ngày 15/11 :

Nhóm thảo luận : Trang - Bou

Sau một thời gian dài bàn bạc, chờ đợi ý kiến của mọi người, cuối cùng ban làm sổ miền bắc đã quyết định không làm sổ kiểu miền nam mà sẽ bao gồm:
- Thiếp sinh nhật <mỗi ông 30 cái> <~~ mừng sinh nhật từ 1~30
- Ảnh chân dung <~ vẽ ( đi nhờ vì ko ai biết vẽ)
- 2 cuốn sổ Diary SVC tràn đầy tâm í của mọi người trong 4rum

Thực ra thì ~ bởi vì mọi người đóng góp để lại rất ít lời nhắn cho wansung, không đủ để làm 1 quyển sổ sinh nhật tặng cho 2 anh yêu ~ nên tụi tớ/em/ss định là nhân dịp SVC đã tổ chức contest, thì tất cả những bài contest sẽ đc dịch sang tiếng anh và viết vào cuốn sổ ấy< ngoại trừ những bài viết viết riêng về từng thành viên ko phải về wansung>, viết thêm cả những lời nhắn, hình ảnh của 2 oppa và hình ảnh mem...

Nên tớ/em/ss mạo muội post vào đây để cầu xin trợ giúp từ phía mọi người, đặc biệt là từ nhóm trans giỏi giang nhiệt tình năng động, hãy giúp bọn tớ trans những bài viết contest của mọi người cũng như lời nhắn để tụi tớ còn kịp chép lại và làm kịp gửi vào miền nam

Chân thành cảm ơn các bạn đã đọc ~
Vui lòng để lại comment và í kiến bên dưới

Last edited:

Bou

Chánh thất nhà Jung, S.V.C Writing Contest, Giải k
Staff nghỉ hưu
Xí phát thứ 3 8->

blue_rain198

Chánh thất nhà Park, Translator của tháng 5, 6, S.
Translator
wow
nhanh thật
vậy mà đã gần tới tháng 11 rồi
lại có Project
lần này miền Bắc đăng cai
rất mừng rỡ ^^
các ss cố lên

trangusa

Thủ quỹ
@Blue: Em ơi, cố cùng các ss điiiiiiiii!! tại thấy em và ox LeOh dạo này đang bận học nên cũng ko muốn phân tán :(!!! Nhưng nếu có góp ý gì thì nhớ ới các ss nhá!!

Last edited:

ppz_uk

S.V.C Staff
PR Group
huhu.......miền Bắc đăng cai.....miền Nam co rút......nhưng miền Nam ủng hộ miền Bắc hết sức...............làm cho đẹp nha mầy ss ới!!!!yêu mầy ss nhìu lắm!

LeOh

S.V.C Staff
PR Group
=))=))=))
e xúc động quá hay sao mà gọi fank thành baz thế kia
=))=))
làm nó khóc ướt áo a rồi này=))>:)
anh thì chắc sẽ tìm cách....gọi em đến chỗ anh học để lấy bài của a
hoặc là send off cho e thôi
còn "ủng hộ" vụ này thì cho anh ..khước~..vì h a...ko xu dính túi..:((...

Guinevere

Staff member
Site Founder
27/11 (ngay sn Sung T___T) bạn Mun đi Mỹ với omma, sau đó ngày 17/12 sẽ bay sang Seoul đến 21 mới về. Cho nên bà con cứ làm sổ đi, bạn Mun sẽ đem thẳng đến Mrizing luôn cho chắc :aigoo:. Ngày có thể thay đổi một chút nhưng chắc chắn bạn Mun sẽ đi Seoul sau khi năn nỉ + gây áp lực với omma =))=)), nên mọi người cứ yên tâm là bạn Mun sẽ đem đồ sang thẳng bên đó.

trangusa

Thủ quỹ
OK! Vậy thì yên tâm rồi! Trông cậy cả vào bạn Mun đấy!!! Ngoài này sẽ cố gắng hoàn thành sớm thôi!!

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
ss mun đi seoul cơ à? :-o
ôi~ thật ganh tị :((
ss đi nhớ chụp thật nhìu ảnh ss nhé :X
chụp cái MRizing, nếu có thời gian ss đứng canh ở cổng lỡ như gặp đc min thì sao :)) đi nhìu nhìu nơi ss nhé, xem có thấy có poster SH trên đường ko ;)) À còn nữa, sẵn chụp dùm em cái cổng của ND Ent của chồng em với :(( Ôi nói chung là wa bên ss thấy cái gì của mấy ổng thì chụp ráo hết ss nhé :"> làm wen đc với vài SHCJ thì càng tốt :X

paigehk

Đại Tướng Quăng Bom
Site Founder
tui biết tui đẹp...nhưng tiên phong trong đây thiệt ngại ghê. Nhưng từ rày đến hết hạn không còn bao lâu và tui hông đảm bảo sự tỉnh táo của mình nên giờ làm luôn (soạn lâu rồi chỉ là không kiếm được hình thôi)...=))=))

To DONGWAN:
I don’t know what to say, or I have too much to say that I don’t know where to start. I always tell my friends that I dream of my future of husband to be like you. Why? Because you’re just awesome in an ‘odd’ way. Your jokes are sometimes lame, your voice sometimes cracks…but those just make you even more awesome. And your smile is the best thing on the whole wide world, even chocolate can’t be as sweet and the sun can’t be as bright. Keep it up! Uncle Wan FIGHTING!
Last but not least, HAPPY BIRTHDAY TO YOU!

To HyeSung:
HAPPY BIRTHDAY TO YOU!
Your voice is really good and it’s true. Keep it up! I hope at this new age you will achieve many many things, tons of success, and of course have someone by your side so that you won’t be feeling lonely anymore. Hehe, I know your fans would really dislike me for saying that, but I’m your fan too. And I’m saying that just for you.

Again, HAPPY BIRTHDAY and best wishes to you.

Có gì bổ sung hình sau nha...tại giờ cái imageshack hay bất cứ web nào load hình cũng không vô được...chán như con gián

Guinevere

Staff member
Site Founder
@hyo: sorry giờ ss mới thấy bài em ^^. Được em, cứ post tin nhắn lên forum, ngoài bắc sau khi các bạn chèo thúng xong sẽ viết lại cho em :-"

@Pai: :ahyes:

@shali: ss đi 4 phần chơi 6 phần ngoại giao mà em :">:">

lina

S.V.C Writing Contest, Giải Sáng tạo '08
Staff nghỉ hưu
ss guin ơi, ko có hình được ko, vì tình hình là em chẳng có tấm nào cho ra hồn >.<

ppz_uk

S.V.C Staff
PR Group
_ DONGWAN
bik Shinhwa là nhờ bik ông Eric và ông Dongwan... nhưng tui thích anh bởi vì cái tính đien điên,khùng khùng nhưng chân thật và vui vẻ của anh.... tôi hy vọng 1 tuổi mới sẽ giúp anh cò thêm 1 thành công mới,1 niềm vui,1 hạnh phúc mới mà anh chưa có nha!... Đặc biệt là đừng bao giờ thay đổi hình tượng đẹp đẽ trong lòng tôi!
HAPPYBIRTHDAY TO YOU!

_ Hyesung
huhm...anh hát hay quá,hyesung à!...hy vọng anh hát hay đến nồi nói đến cái tên "Hyesung" là ai cũng bik....à mà 1 tuổi mới em hy vọng anh sẽ gặp nhiều điều may mắn,hạnh phúc,vui vẻ trong cuộc sống,gia đình và chắc chắn là sự nghiệp nữa rồi!
HAPPYBIRTHDAY TO YOU!

(hình em up sau...mong mấy ss dịch sang tiếng anh dùm em)

Last edited:

paigehk

Đại Tướng Quăng Bom
Site Founder
xin bổ sung hình đây.. 1 tấm dùng cho cả hai ông. =))

Lừa tình...

shali

Sub Group Leader
Cái nì là lời nhắn của bạn lina :x

To Dong Wan Oppa: Oppa ah! Fighting! Fighting! I'll always support you! Dont give up! Fighting!!!
Oppa ah! Happy Birthday~ I hope you'll smile forever. I love your smile. When you smile, I feel... ^^, ahh~ your smile, its very sweet ^^. So, please smile, when you feel happy, please smile (of course!). Although you feel sad, please smile too! You'll feel better. Do you agree with me?

To Hye Sung Oppa! HS oppa! You are my favorite singer in Shinhwa ^^. I love your voice. Its very beautiful. When I hear your song (exactly your voice!) I think I'm in the heaven, LOL. I cant... I cant desribe this feeling, so... ^^
Oppa ah! Happy birthday ! Best wishes for you! And keep singing! keep singing! keep singing! I always look forward to hearing your songs! ^^
DW & HS oppas: Happy birthday to you
You were born in the zoo
With the kangarooes and monkeys
I think you're like them, too! LOL
HAPPY BIRTHDAY !!!!!!

Last edited:

shali

Sub Group Leader
cái nì của em :">
Dong Wan oppa ~^_^~
Hi oppa, thật buồn vì oppa lại nhập ngũ trước ngày sinh nhật. Vậy là em ko thể xem birthday party của Wansyung rồi. Oppa Hwaiting~ Dù ko đc nhìn thấy oppa trên sân khấu 2 năm tới nhưng chắc chắn 1 điều SHCJ sẽ ko bao giờ quên oppa, Yoenin sẽ mãi mãi ở bên cạnh và ủng hộ oppa. Em biết dạo này oppa đang có vài chuyện buồn, nhưng đừng vì thế bỏ cuộc oppa nhé. Hãy vui lên, luôn mỉm cười. Nụ cười của oppa là liều thuốc tinh thần mạnh mẽ nhất ^^ Trong Shinhwa, nụ cười của oppa là đẹp nhất đấy. Vì thế, hãy luôn mỉm cười oppa nhé >_^
Em sẽ luôn chờ cho đến khi oppa quay trở về, chờ cho đến khi lại thấy oppa hát trên sân khấu, chờ cho đến lúc oppa lấy vợ sinh con và hoàn toàn hạnh phúc. A còn nữa, cám ơn oppa vì đã kí tặng cho my site founder - Shinhwavn.com. Oppa thật tốt bụng và dễ thương ^o^
Happy birthday Dong Wan oppa, wish you always happy ~~~

Hye Sung oppa "^_^"
Trong lòng em oppa giống như 1 hoàng tử vậy. 1 hoàng tử tuy có đôi lúc khùng khùng như lúc nào cũng dịu dàng và tế nhị. Giọng hát của oppa rất đặc biệt và ko hề giống với bất kì ca sĩ nào. Dịp oppa đến VN lúc đó em chưa biết đến SH, thật đáng tiếc T_T Nếu ko lúc đó em đã đi đón oppa, đc nhìn thấy oppa tận mặt, đc chụp hình chung với oppa, đc nghe oppa hát, đc tự mình cổ vũ cho oppa dưới khán đài... Oppa đến VN là 1 điều tuyệt vời và thần kì hết sức đối với SHCJ Vietnamese. Cám ơn oppa nhìu nhé ^^
Mừng sinh nhật thứ 30 của oppa mà em có cảm giác như mừng sinh nhật thứ 20 của oppa ấy, LOL. Oppa Hwaiting~ Chúc oppa luôn mạnh khỏe và ngày càng hát hay, đừng ngại ngùng với Eric nữa oppa nhé~~~~~
Happy birthday to you, crab prince ^^