[Project] Làm sổ gửi tặng sinh nhật WanSyung

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
Hí hí, chụt chịt Baz em :">!!!! Làm việc thật mau lẹ!

@ Sha em : Em ơi, bạn của em dùng nick gì hay tên là gì để ss cập nhật vào ghi chú kìa :">!!!

cái hình em với ss hien với bạn ý ạ? :"> ciara_amina ấy ss :">

ppz_uk

S.V.C Staff
PR Group
hiz hiz...ss wên em rồi ss ơi...:((
em có ghi lời chúk lun mà sao em hok có trang nào hết vậy???:((
Bộ máy ss hok dịch lời chúk cho em để bỏ do sổ à:((
Ủn công ,thiệt thòi cho em wá à....huhuhuh:((

Last edited:

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Sổ đẹp thiệt :">:">. Thanks bà con ngoài bắc đã bỏ công :">:">:">.

Vậy là ngày 18 sổ tới phải ko bạn trang? Chắc chắn nhé = =, đừng muộn hơn, chiều 20 bạn Mun bay về vn roài.

trangusa

Đại tỷ nhà Lee, S.V.C Cái Bang, S.V.C Writing Cont
Thủ quỹ
Ừ! Ngày 18 sổ sẽ tới !!!

PPZ_UK : của em có đó, của em có ở phần contest do ss còn đang hoàn thiện nên ko có chụp lên đó !! :))!! Riêng em ss tặng các ông í 4 hình luôn =))!!!

ppz_uk

S.V.C Staff
PR Group
!ss Trang: ủa...có hở...sao em hok thấy...còn phần nào ss chưa hoàn thiện thì mong chống hoàn thiện hen ss!....em mong chờ dữ lắm đó!!!!:D

ppz_uk

S.V.C Staff
PR Group
@ hyo wannie: hếé...cái của minịn làm gầp quá...huy động lực lựơng cũng có vài ngừ...sao làm công phu như miển bắc được ss~:D
@ chung; mấy ss miền Bắc ơi...sồ WanSung là nhiu đó hinh hử?...vậy là em chỉ dc thấy hình của em thôi...cỏn trang riêng thì không...:(

trangusa

Thủ quỹ
@ chung; mấy ss miền Bắc ơi...sồ WanSung là nhiu đó hinh hử?...vậy là em chỉ dc thấy hình của em thôi...cỏn trang riêng thì không...:(

Có đó em, của em có bài contest "Feeling" đó! cả 2 quyển đều có mà, tại hôm trước chụp ss chưa chép xong cái đó nên ko kịp up lên thôi!:crab dance:

ppz_uk

S.V.C Staff
PR Group
@trangusa : em thấy phần Fêling òi...nhưng em muốn coi là coi lời chúc của em dịch ra tiếng anh thì như thế nào thôi...còn cai trang mà dùng trang trí lời chúc thì như thế nào ấy mà!!:D

trangusa

Thủ quỹ
Híc híc, trong phần ss nhận được ko có phần dịch sang tiếng Anh lời chúc của em :-ss!!! :((!!! chỉ có feeling thôi em T_T!!! Sổ thì ss đã gửi đi mất rồi T_T!

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
haha ,so với cái Minjin thì lần đó chỉ có mình Pai làm nên như thế là cũng ổn rùi ,tội bả làm cực gần chít mà ko fụ được
iu mọi người nhìu quá !

trangusa

Thủ quỹ
Hic híc, sổ Minjin Pai cấp tốc trong vòng chưa tới 7 ngày... quả thật là quá tốc độ rôiì!!! thích ơi là thích vụ vẽ hình 2 ông T_T!!! Thật đẹp!!

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
sổ MinJin em đc tự tay viết tặng 2 ổng :"> tình cảm dành cho Min dạt dào :wooi2: lại có cả trái tim ghi toàn chữ M và 1 trái tim khác ghi những cá tính của ổng :)) nào handsome nào talent nào sexy :X:X:X

ppz_uk

S.V.C Staff
PR Group
Oa oa oa oa oa...Tiêu em rầu... thế là coi như lời chúc của em chẳng dc mấy ổng bik đến... huhuhu :((