[Project] Lời nhắn tháng 7 cho Wan (Yoenin's prj)

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Cái prj này nhỏ thui :">, nhưng đảm bảo Wan sẽ đọc được, nên mong mọi người tham gia càng nhiều càng tốt.

Vì vừa rồi 15 site liên kết với Yoenin support Wan có lượng order dvd khá lớn (gần 1100 đĩa trong vòng 1 tuần pre-order), nên để cho Wan biết fan quốc tế đã support anh tích cực như nào, Yoenin quyết định thu thập lời nhắn của members của cả 15 site và làm thành một cuốn sổ tặng tận tay cho Wan, đồng thời founder của yoenin cũng sẽ ngồi "kể công" với Wan về 15 site này LOL (Wan rất thân thiết với founder của yoenin, và đây ko phải cuốn sổ đầu tiên yoenin tặng cho wan, những lần trước wan đều rất thích)

Do đó, việc của mọi người bi giờ là viết khoảng 2,3 câu mình muốn nói với Wan bằng tiếng Việt (vì đây là prj quốc tế nên viết bằng thứ tiếng của mình cho đặc trưng, các master của các site sẽ tóm tắt lại sang tiếng Anh để Wan hiểu).

Mọi người có thể post thẳng lời nhắn lên đây hoặc PM cho Guin. Hạn chót là đến sáng thứ 4 tuần sau (24/6). Rất mong mọi người tham gia đông đông. Prj lần trước bên Sing chỉ có 6,7 người tham gia và để làm đầy cuốn sổ cho Jindy Guin đã phải ngồi tự viết lấy mấy chục message nữa. Mong lần này ko lặp lại chuyện đó ^^.

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
wannie oppa, lần đầu trong đời, em gặp một ca sĩ "điên cuồng" như oppa, nhưng chính điều đó đã làm em "chết" oppa, nếu ngày nào đó oppa ko còn "tưng tưng" như bây giờ em không biết mình có còn yêu quý oppa nhiều như thế này nữa không??? nhưng em biết, oppa mãi mãi là oppa, nên em cũng sẽ mãi yêu oppa. :D:D:D

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
cái prj này hay thế ạ :D
thật tuyệt vời, yeonin thật tuyệt vời :head_shake:

.... :-?
em ko biết viết cái gì
để từ từ suy nghĩ rồi em viết ss nhé :D

susu-edible

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
"Live your life as you please
To all the critics and the enemies"
Đây là câu trong một bài hát mà em yêu thích nhất của McFly.
Em luôn mong cho những người em yêu có thể làm được điều này, trong đó có cả anh nữa :)
Hãy sống vui vẻ nghe anh. Anh vui nghĩa là bọn em cũng vui nữa mà :)

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
Gửi Dong Wan oppa~
Đây là DVD Concert đầu tiên của anh mà em mua.
Vì nó mà em chết lên chết xuống vì tưởng không đủ tiền mua mini album của Min Woo oppa đang cận kề ngày phát hành.
Thật may là cuối cùng em cũng mua đc 1 bộ WooDong ^^~
Vì thế cho nên... DVD concert của oppa phải thật hay đấy nhé, nếu không em sẽ trả đĩa đòi tiền về ~ (hoho)

ps: chừng nào mới có đám cưới WooDong thế ạ?

lina

S.V.C Writing Contest, Giải Sáng tạo '08
Staff nghỉ hưu
wannie oppa ~~
thật may mắn khi biết dc oppa, nhờ thế em mới biết rằng trên đời này còn có người có nụ cười tươi và đẹp như thế:D
dc đọc những entry trên blog của oppa, mới biết oppa là người quan tâm đến mọi thứ như thế nào, từ chuyện Shinhwa cho đến những chuyện cỏn con ngoài đường như kẹt xe, LOL (ý em là em thấy oppa khá ư là nhạy cảm ấy ạ^^)
oppa đừng lo nghĩ nhiều như thế, kẻo phát bệnh ạ :), và mong oppa sớm về với tụi em trong trạng thái khỏe nhất
BEST WISHES 4 YOU!!!

rurika

S.V.C Staff
Mình sẽ gửi ài điều cho phu quân tương lại của mình :">:">

Này, anh, sao anh cứ đi chơi cả ngày thế, có biết là em nhớ anh đến thế nào ko huh!
Sao mở blog lên rồi mà chẳng post cái ảnh nào thế, chăm up ảnh vào, thế nó mới nhiều pageview =))
Em là em thích cái Rollei 35 lắm đấy, shoot thêm vài phát ảnh của nó nữa cho em ngắm đi
Em mua concert rồi đấy, thế nên là ko bao giờ đc buồn, ko bao giờ đc ốm đâu đấy.
Nhớ chưa?

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
tới tui nhá
Wannie oppa !
tại sao chẳng bao gơờ em hiểu được anh đang nghĩ gì trong đầu thế ?
haha ,nhưng ko hiểu sao chính điều đó lại càng làm em bị anh quyến rũ thêm !
Làm việc chăm chỉ và sớm trở lại với bọn em anh nhé !
Sarang hae !

Guinevere

Staff member
Site Founder
Ngày mai là hạn chót nộp msg đấy = =~.

Nếu mọi người thật sự muốn nối quan hệ với bên Hàn, thì làm ơn bỏ ra 1,2 phút viết vài dòng cho Wan hộ Guin. Ngồi bịa msg với Guin ko tốn nhiều công sức lắm, nhưng cái chính là tấm lòng của mọi người. Chỉ có 1,2 phút viết 1,2 câu chẳng lẽ khó đến thế?

Cuối cùng, hy vọng sáng và chiều mai Guin được nhìn thấy topic này có 3,4 trang chứ ko phải lèo tèo vài bài trong 1 trang như thế này = =~.

Thanks.

hyemi

Tiểu muội nhà M
Staff nghỉ hưu
chết cha quên mất vụ message =.=!
may quá vẫn còn kịp #:-s

Dongwan oppa, cảm ơn anh về tất cả những gì anh đã đem đến cho em. Từ ngày biết anh, em đã học được rất, rất nhiều. Biết tìm niềm vui từ những điều nhỏ bé nhất... biết quên đi khó khăn mà cười thật vô tư... biết yêu quý bản thân mình... tất cả đều là nhờ anh đó. Dù oppa nhiều khi lo nghĩ vô cớ, nói những điều ngốc nghếch làm em buồn, khóc... nhưng cũng vì thế mà em càng yêu mến anh nhiều hơn. Bởi em biết đó mới là anh trai của em, đúng không? ^^
Cảm ơn anh. Từ tận đáy lòng.

Nala

Tiểu thiếp nhà Mun
Staff nghỉ hưu
anh Dong Wan thân mến!
Chúc anh Dong Wan luôn khỏe mạnh này, đẹp "zai" này, luôn thành công trong công việc của mình, luôn được bạn bè yêu quý, càng ngày càng có nhiều "fan" theo đuổi, ...
Quan trọng là luôn hát thật hay anh nhé!

susu-edible

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
May mà vẫn kịp >.< Sáng nay dậy mà hết cả hồn.

Wan anh :)
Đây là lần đầu tiên em viết cho anh mà biết là anh sẽ đọc được.
Ngày nào em cũng viết, nghĩ rằng đang nói chuyện với anh thật và kể linh tinh những thứ mà em gặp phải trong ngày. Điều đó đã giúp em đứng lên được sau một số chuyện không vui. Chính xác, anh là điểm tựa tinh thần của em đấy.
Vì thế, anh à, anh sẽ luôn là anh nhé :)

_Yukan_

Moderator
Mấy hôm ngồi nghĩ mess cho Wan mà chẳng ra cái gì hết>"<
cố gắng viết cho ty già mấy câu gọi là gửi anh ở cuối sông Hồng=))
To Mrs M (aka Wan oppa)
Ngay từ khi biết Shinhwa, em lại có một cảm giác khá lạ lùng lúc nhìn ảnh của anh. Đừng hỏi tại sao em thấy thế, nhưng sự thật là như thế đấy^^". Tuy vậy, khi đọc entry trong blog của anh, em thấy.....sao mà anh lại nhạy cảm và hay lo nghĩ như vậy nhỉ, sao có những lúc anh lại tỏ ra ngốc nghếch thế chứ. Nhưng dù sao thì, cố gắng lên nhé, Shinhwa Changjo sẽ luôn ở bên các anh mà. Và lúc Shinhwa comeback, anh phải cho em thấy một cái happy ending của WooDong đấy nhé (một cái đám cưới nho nhỏ thôi, và post ảnh lên blog để cho mọi người cùng ngắm=))).
Chặng đường đi cùng Shinhwa còn dài lắm đấy, nhớ giữ sức khỏe nhé anh. Fighting!

ciara_amina

Tiểu thiếp nhà M
Subbing Group
Ôi hok bít giờ na`y em còn viết kịp hok nữa, quên béng mất cái message cho Wan thật là tội lỗi wa'. Sorry oppa nhiều :(:)((

Chúc mừng đĩa Dongwan oppa được mọi người ủng hộ. Tuy trong shinhwa em thích nhất là Minwoo oppa nhưng người em có cảm tình nhiều nhất chính là Dongwan oppa. Em thích nhất những lúc oppa cười, lúc oppa đùa giỡn với các member khác trong shinhwa, lúc oppa làm những động điên rồ và thích cả những entry khó hiểu của oppa nữa. Em mong sao oppa lúc nào cũng khỏe mạnh và vui vẻ, em sẽ lun ủng hộ cho oppa, cho shinhwa. Shinhwa Changjo!!! Fighting!!!

bristina

Tiểu thiếp nhà Park, Đại diện JKF
Trans Group Leader
ôi k bik có trễ k nữa =((
Dong Wan Oppa!
Lần đầu tiên nhìn thấy Shinhwa, em đã bị cuốn hút bởi nụ cười của Oppa. Chỉ vài dòng nhỏ, biết sao để nói hết những tình cảm em dành cho Oppa đây. Em chỉ mong rằng qua những lời nhắn này của fan chúng em thì Oppa sẽ luôn có một điểm tựa, sẽ luôn biết rằng rất nhiều fan vẫn đang dõi theo từng bước chân của Oppa, ủng hộ Oppa. Luôn cười, hạnh phúc Oppa nhé. Yêu Oppa, yêu Shinhwa :x!

Nothing

Đại diện GLO
Hy vọng là mình không trễ :( :(:(

DongWan oppa, em là một fan Shinhwa, em là người Việt Nam và quốc tịch Việt Nam. Và cái mess này của em để gửi đến anh những lời chúc tốt đẹp. Mong anh luôn khỏe và kiên cường trong cuộc sống. Em luôn đợi đến kỉ niệm Shinhwa 20, 30 năm, vậy nên... oppa phải sống thật vui, thật khỏe nhé.

P/S 1: nếu được, em hy vọnng oppa học và biết tiếng Việt ^^, để ghé thăm www.shinhwavn.com. Để thấy rằng chúng em, những fans Việt Nam yêu thương và đoàn kết nhau, không khí thật sự rất vui vẻ, chúng em giống như một gia đình... Ở đây còn có cả kĩ viện nữa :)):)):))

P/S 2: Oppa, đây là lần đầu em gọi Dongwan oppa nhưthế này, binh thuờng thì em gọi oppa bằng chú cơ =))=))=))

melp

Đại tỷ nhà Jung, S.V.C Writing Contest, Giải Khuyế
Staff nghỉ hưu
Wannie àh

Dù bao nhiêu thời gian trôi qua, anh vẫn luôn là Wannie thân thương của các hâm mộ. Em luôn nhớ nụ cười ấm áp và thân thiện của anh. Chúc anh luôn mạnh khỏe:wannie:

- Ari -

Tiểu thiếp nhà M
em là mem mới, cho em gửi với, được không ạ? :D

Gửi Dong Wan oppa!
Em tuy chỉ biết Shinhwa được 3 tháng thôi, nhưng ấn tượng đầu tiên của em về oppa là nụ cười như ánh mặt trời của oppa. Thật tiếc vì bây giờ oppa đã nhập ngũ, oppa đừng lo gì cả nhé, hãy thật khỏe mạnh và quay trở về, em sẽ chờ để nhìn thấy oppa đứng trên sân khấu cùng các thành viên còn lại của Shinhwa.
Yêu oppa~
Ari

Guinevere

Staff member
Site Founder
Thanks mọi người đã tham gia. Đặc biệt gửi lời củm un 3 em baz, hyemi và su đã giúp ss trong một số thứ :-":-":-".

Đã gửi toàn bộ mess cho yoenin (kể cả mess phút cuối của em Ari :">). Có thông tin gì mới (như hình cuốn sổ hay sao đó) sẽ báo với mọi người ^^.

Thanks again.