[Project] Tặng đĩa GỐC cho fan Việt Nam nhân dịp sinh nhật Sung

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
ForeverHS - fanclub của Sung ở Hàn có nhã ý tặng hơn 30 đĩa gốc của Sung cho Shinhwavn vào cuối tháng 11.

Toàn bộ đĩa Guin sẽ để dành lại cho các fan Việt Nam của Sung nói riêng và Shinhwa nói chung. Vì chưa biết chính xác số lượng nên Guin chưa thống kê ra cho mọi người được, nhưng có lẽ trong số đĩa này sẽ có vol 2, vol 3 side 1 + 2, The Cycle và Find Voice in Song (2 đĩa mới ra hồi đầu năm). Và có khả năng sẽ có poster, sticker các thứ nữa.

Để đảm bảo an toàn cho cái thùng đĩa khi qua ải hải quan Việt Nam =))=)), toàn bộ đĩa sẽ được gửi sang Mỹ cho Guin và sẽ được chuyển về VN từ từ. Bạn nào ở nước ngoài thì sẽ được nhận đĩa qua bưu điện.

Cho nên ở topic này, mọi người vui lòng lên tiếng nếu muốn được nhận đĩa của Sung ;). Có vài điều Guin cần mọi người lưu ý trước khi reply:

1/ Vì số lượng đĩa tặng có hạn, cho nên chắc chắn Guin sẽ ưu tiên cho staff và mem đã đóng góp nhiều công sức cho SVC nếu số lượng người đăng ký vượt quá tổng số đĩa (ví dụ như tổng cộng 30 đĩa, nhưng người đăng ký là 50). Số còn lại sẽ bốc thăm, hoặc những bạn ko nhận được đĩa sẽ được nhận poster (nếu có)

2/ Với mem mới của forum, nếu thực sự yêu mến Sung và Shinhwa thì hẵng đăng ký. Khi ForeverHS tặng đĩa cho mình, họ muốn chúng ta mở đĩa lên nghe và trân trọng tấm lòng của họ. Cho nên Guin ko hy vọng mọi người nhận đĩa cho có rồi về bỏ vào một góc trong khi các fan khác của Sung lại ko có đĩa để nghe vì chậm chân.

3/ Toàn bộ đĩa tặng là ĐĨA GỐC sản xuất ở Hàn chứ ko phải đĩa sao.

Nói chung tất cả đều là vì fan Việt Nam :crab dance:. Xin chân thành gửi lời cảm ơn đến fanclub Hàn của Sung đã có lòng như thế :">:">~.

Khi reply, mọi người vui lòng cho biết nơi sinh sống luôn nhé, để tiện cho việc phân phối đĩa :">~.

Guinevere

Staff member
Site Founder
Staff muốn nhận đĩa cũng phải đăng ký ở đây đó nhé =))=)), chứ ko phải "default" đâu :-":-".

susu-edible

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
=))=))=))=))=))=))
*xông vào* em! *đi ra*

Cảm ơn Forever lắm í :"> các bạn thật là dễ thương :"> và may mắn là chúng ta có đại chánh thất thật là thật thà trung thực :sungie:

À quên, em ở Hà Nội, Việt Nam nhé =))=))=)) *tỏ ra gương mẫu*

Last edited:

bristina

Tiểu thiếp nhà Park, Đại diện JKF
Trans Group Leader
Em em :"> :"> =))=))

Forum đáng iu tặng đĩa gốc cho mem =)) Cũng nhờ ss Mun dấu iu :X:X:X

Em ở TP mang tên Bác =)))))

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
*giơ tay* ...

mình ở tp Bác .. :">:">:">:">

thế đc ko ta??? =))=))

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
*xồng xộc đi vào*

em em em em emmmmmmmmmmmmmmm.......................

chời ơi cuối cùng cũng có 1 cái đĩa sung :(( hồi đó nhớ ngắm cái vol 3 side 2 mà mún chảy nước miếng :((

ForeverHS, các bạn thật đáng yêu quá thể :((

đại tỉ, em biết là đại tỉ là ng` mẹ... ủa lộn... ng` phụ nữ VN anh hùng mà :((

đến h đã nối quan hệ đc với 3 FC của sungwanjin, còn 3 lão kia nữa... ôi chồng yêu ơi, FC chính thức của anh tên gì hở :((

vincent

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
aaaaaaaaaaaaaaaaa cho tớ với, đăng kí đăng kí vội aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

vincent

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
vèo 1 phát mà đã nhiều người đăng ký thế :(( đang nửa đêm mà :((, mình thích hyesung lắm, thix thứ 2 or 3 sau min, kiểu thix min nhất, và thích ric-sung nhì, nhưng mà ko xếp hạng order rõ ràng giữa ric với sung, thix sung đc 7,8 năm rồi, + thêm có 1 thời còn thích đến mức cắt tóc giống sunggie nữa, :(( đề nghị các bạn cho mình 1 đĩa với ạ, xin hết ạh :X, hiện tại mình đang sống ở birmingham, UK ạ. :(

Last edited:

Lene

Chánh thất nhà Kim, S.V.C Writing Contest, Giải SH
Moderator
bạn Bói cũng ham hố :D Xin 1 đĩa làm kỉ niệm. Có điều là tùy theo lượng đĩa và đăng kí, nếu đến cuối cùng có thiếu, bạn Bói sẽ nhường lại cho fan Sung ^^

anita

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
cho em đăng kí với :">

sao mà yêu các bạn ForeverHS quá đi :x

VioSpi

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
Đây là topic em phải F5 liên tục từ trước đến h =))

Em đăng ký ạ ;)) Hiện tại em đang ở TP.HCM :">

ss Mun đã vì đại nghiệp, vì ny hiện tại mà xả thân *chấm chấm nước mắt*

Forever HS, Mun onni, kamsahamnida :x:x:x

Last edited:

dtt123

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
thật chẳng biết mình có đủ tư cách ko nhưng mạo muội xin 1 chân, dù chẳng đóng góp được nhiều

rất muốn có ít ra là 1 sticker nhỏ để ngắm anh

dù gì thì thật sự rất cảm ơn fan của anh ở hàn, 1fc thật tuyệt

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
ôi thì cho bạn Hiền đang kí 1 chân nhé
p/s: quà sinh nhật tớ đâu sao chẳng thấy hồi âm thế bạn? Nếu có đĩa thế thì càng tốt :))
ôi tình iu Sung dâng trào

Guinevere

Staff member
Site Founder
@dtt: :"> Bạn đừng nói thế. Miễn bạn vẫn thích Shinhwa và vẫn ủng hộ 6 lão là có đủ tư cách tuốt >:)>:)>:)>:).

@hiền: mua rồi nhưng ko có thời gian ra bưu điện T___T. Thôi để chờ gửi đĩa cho bà luôn nhé ;).

carly

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
chẳng hay nếu nhà có thừa hàng thì cho tớ lớ rớ một suất được ko ạ :">

Libra

Tiểu thiếp nhà Kim
Moderator
*rón rén*
*ngó ngó*

*lăn đùng trước cửa*

*đứng dậy phủi quần áo mò vào*
=))

ss ơi em với :((

em thề là em sẽ nâng như nâng trứng hứng như hứng bom :(((((((((((((((

e có hẳn tủ chống ẩm để cất đĩa mà=))

à nhà e ở Việt Nam Hà nội ạ :"3

ForeverHS thật toẹt vời :((
*tung hoa*

cám ơn mọi người :*

*chấm nước mắt sụt sịt đi ra*

p.s: chân thành cám ơn ss su su mông vịt đã chỉ cho e topic nầy =))

Last edited:

Guinevere

Staff member
Site Founder
Bà con toàn thiếu nơi sinh sống nhể =))=))=))=)).

Ai thiếu mất phần tớ ko chịu trách nhiệm đâu nha :-":-"

@carly: :">:">~ bạn yên tâm. Cho dù ko đủ đĩa tớ vẫn sẽ kiếm được 1 phần cho bạn :-|

lamtn

Translator của tháng 4
Moderator
Ss cũng mún đươjc 1 đĩa, ss thích ai thì các em cũng bíet.

Ss ỏ Úc, tỉêủ thành phôs melbourne.

Chân thành cảm ơn các bạn của foreverHS đã giúp cho các bạn ơr vn có đươjc nhưxng đĩa nhạc mà ko dam mơ ươsc đến.

Guinevere

Staff member
Site Founder
:">~ Em sẽ gửi đĩa sang úc cho ss ạ >:)>:)