[QUAN TRỌNG] Cùng đóng góp cho các prj kỷ niệm 15 năm Shinhwa

heomup2405

Tiểu thiếp nhà Lee, Subber ưu tú
Subbing Group
Heo đã gửi vào tk của ss ken với tên người gỬi là Ngô nguyễn Như thủy với nội dung: đóng góp prj 5th svc & 15th anniversary shinhwa concert

yoorinnt

Tiểu thiếp nhà Mun
Staff nghỉ hưu
Hiện tại, ban ngày bạn bận đến mức muốn uống nước cũng không có thời gian nên thật sự là bạn không thể đi chuyển tiền đúng hạn đc. Bạn Mun thong thả cho bạn thêm vài ngày nữa nhé. Bạn sẽ cố gắng chuyển tiền cho em Ken vào cuối tuần này hoặc đầu tuần sau nhen.

I'm so sorry (_|_)

Sr bạn Mun nhìu nhưng chắc đợt này mình ko đóng góp cho forum dc oài T__T
vì giờ này mấy sếp nhà mình còn vi vu oversea chưa về kí quyết định thanh toán lương cho nhân viên, mà tình hình là ngày mai deadline nên mình chắc ko gửi kịp rồi >"<
nếu dc thì mìh chuyển sau vậy >.<
bạn ui mình đã chuyển 200k zô tk của bạn Ánh rồi, check giùm mình nha
thanksssss ^^

Last edited:

blue_rain198

Chánh thất nhà Park, Translator của tháng 5, 6, S.
Translator
huhu e mới về nhà chiều này cơ mà ngân hàng đóng cửa rồi. ss Mun ơi thêm mấy ngày nữa đi ạ, sáng mai xem họ có làm ko thì e chuyển ko thfi đầu tuần sau đc ko ạ? :(

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
@Chibi Hana: em gửi vào tài khoản ngân hàng hả em? Nếu là ngân hàng thì chờ ss Ken check lại hen :">~.

Bà con nào ko kịp gửi tiền đúng hạn thì cứ tiếp tục gửi đi nha, chậm vài ngày cũng ko sao đâu (có gì bọn tớ ứng trước mua quà rồi tổng kết sau) nhưng nhớ báo cho bọn tớ biết để còn check với nha ^^.

Thank all :">~

Guinevere

Staff member
Site Founder
Sau rất nhiều tiếng suy nghĩ =)), tớ quyết định đặt luôn cái rice banner 100kg to đùng cho concert 15 năm của Shinhwa ^^. Cái đó có giá $390, tớ làm tròn $400 để trừ hao tiền phí chuyển tiền này nọ. Hiện giờ tiền thu được từ paypal là $250, tức là tớ sẽ phải bù thêm $150 nữa mới cán mốc cái rice banner này. Bà con có ai muốn phụ tớ hem? :">

Guinevere

Staff member
Site Founder
@alien: nếu em có paypal thì chuyển cho ss hen, còn ko có paypal thì em gửi tiền Việt cho ss Ken cũng đc, bọn ss sẽ thu xếp với nhau XD~

yoorinnt

Tiểu thiếp nhà Mun
Staff nghỉ hưu
sau bao ngày vất vả thì cũng đã chuyển đc tiền cho em Ken
vì nhờ ng khác chuyển nên nội dung sẽ là: Ms Yen chuyen nha em iu

blue_rain198

Chánh thất nhà Park, Translator của tháng 5, 6, S.
Translator
ss Ken ơi ss check giùm e, e nhờ ss melp chuyển vào tk rồi đấy ạ. nội dung là gì thì ss hỏi ss Melp nhá :))

mình vừa nhờ người gửi vào tài khoản Ken, nhưng chắc mai mới gửi được, có gì bạn check dùm nha, người gửi tên Huy nha! :hihi:

kenchiu

Biểu muội nhà Jung, Subber ưu tú
Subbing Group
@scarlettdinh: hic hiện giờ Ken check tài khoản vẫn chưa thấy tiền của bạn, để mai Ken check lại lần nữa coi sao :hihi:

Edit: đã thấy tiền của bạn scarlettdinh nha :lêu lêu:

Last edited: