Phỏng Vấn RÍn_nạn nhân 3/2009

NBK

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
1.thi đại học xong, ss có lo ko?(khi chưa biết điểm chính thức ý)
2.bây h học đại học có nhàn hơn ko?
3.ss có muốn mắng chửi e ko?
(ss chửi đi:((, e lười lắm, chửi làm sao cho e tu tỉnh lại thì chửi)
mau lên, e đang căng thẳng lắm:((

1, KO ! Mình thi thì mình biết chứ! Lo j` ! CŨng tự biết thấp nhất là được tầm 22 :-? lúc mới thi xong và chưa biết điểm ý . Nhưg cũng ko dám đi đâu xa (như mẹ ss sang Mĩ ss nhịn ở nhà ) vì cũng sợ nhỡ 22 ko đỗ thì các cụ chửi chết =)). Và điểm thực cao hơn nhiều 25,5 !
2, Đừng nghĩ đến chuyện nhàn! Vì năm em học tín chỉ :-s ! Với cả ss còn một vài dự định khác nên cần điểm phẩy cao nên không thể gọi là nhàn :-? Với lại đởt đầu vaos còn đú đởn tình nguyện rồi TBC! Bih thì chả tja j` cả! Nhưng vẫn bận những chuyện khác vì một vài mục tiêu =))
3,KHông! Cái này là quyết tâm từng người! EM thử bỏ hẳn ả 1 tuần không học j` cả ! Chơi toàn phần sau đó tập trung lại vao fhọc xem :-? Có lẽ sẽ dế tập trung hơn đấy, và điều căn bản là tin vào mình và cố gắng nỗ lực bản thân thôi! Chứ đợt ss thi 1,5 tháng cuối ss mới học môn hóa :-s Nói nghe tội lỗi! Nhưg cứ học thuộc lòng vở bà dạy thêm ss ! Khá là đầy đủ và công phu! Lúc đấy học mới nhớ nổi chú học sớm quên bố nó mất :-s . Và lúc lào lười thì nghĩ đến hậu quả của việc thì trượt nó nặng nền thế nòa! Cố lên ! :sungie_hi: ss tin e làm được! Mà số Leoh bih là bn?

LeOh

S.V.C Staff
PR Group
tình hình là có 1 vài sự kiện xâyr
nên
h e có thêm quyết tâm rồi(nhưng chưa biết là đc bao phần trăm..:ahhyes:...)
anyway, thanks ss:-*
e sẽ cố gắng làm "bạn cùng trng`" vs ss:">
...
Q: có muốn nhận cái ôm lày của e ko?>:D<

NBK

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
tình hình là có 1 vài sự kiện xâyr
nên
h e có thêm quyết tâm rồi(nhưng chưa biết là đc bao phần trăm..:ahhyes:...)
anyway, thanks ss:-*
e sẽ cố gắng làm "bạn cùng trng`" vs ss:">
...
Q: có muốn nhận cái ôm lày của e ko?>:D<

:hết hồn: KHông ! =)) Ôm em để mọi ng` dòm thấy bẩu Rin Rin PD thì chít :-ss !
Có vấn đề j` cứ tâm sự ss luôn luôn lắng tai để nghe ngóng ;)) và kể lể cho mọi ng` =))

Bou

Chánh thất nhà Jung, S.V.C Writing Contest, Giải k
Staff nghỉ hưu
=______= ôi sao topic phỏng vấn rin rin lại đầy đạo đức sách vở như lày =______= *gạt gạt* Thế này thì không phải chém rồi =__= thế lày gọi là dở hơi rồi T_T~

1/Thường tắm trong bao nhiu lâu?

2/Khi tắm tắm bộ phận nào đầu tiên?

3/Thích bộ phận nào trên người mình nhứt? Tại seo?

NBK

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
=______= ôi sao topic phỏng vấn rin rin lại đầy đạo đức sách vở như lày =______= *gạt gạt* Thế này thì không phải chém rồi =__= thế lày gọi là dở hơi rồi T_T~

1/Thường tắm trong bao nhiu lâu?

2/Khi tắm tắm bộ phận nào đầu tiên?

3/Thích bộ phận nào trên người mình nhứt? Tại seo?

1/ Tầm 45' :-? !
2/ Rửa mặt đàu tiên =)) àh không, đánh răng trước :-?
3/ Chẳng thik bộ nào nhất! Vì tớ thường ko hay quan tâm tới ăn mặc ! TIện xỏ cái j` vào người thì xỏ =))