Thông báo tuyển staff cho S.V.C Sub team (Topic CLOSED)

Status
Not open for further replies.

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
@Lala: đây là bài post đầu tiên của em trong 4rum. em cứ đi tham quan 4rum và trò chuyện nhiều ng` hơn nữa. À, em cho ss xin YM nhé, ss sẽ sắp xếp thời gian để "phỏng vấn" em ^^ đừng lo, ko có gì đâu. ^^

Vừa phát hiện ra forums, liền lon ton vào xin một chân làm sub vì quá "đau bụng" (do cười nhiều) trong khi xem SHINHWA Broadcast :D
Nick: catsmile (hay cat đều được) :p
Đăng ký làm: Translator ^^ (từ Eng sang Việt)
Kinh nghiệm: Kinh nghiệm thì em không có nhiều, nhưng em nghĩ là em sẽ làm được :D
Nick yahoo: bamboo_1902

Thanks mọi người nhiều ^^

shali

Sub Group Leader
@cat: ss đã add nick em ^^
giống như em Lala, em cứ đi dạo vòng quanh và trò chuyện với mọi ng` nhé, ss sẽ sắp xếp thời gian nói chuyện với em ngoài YM ;)

Nick: (bạn muốn Guin gọi bạn là gì? Để cho dễ xưng hô thôi) Mon
Đăng ký làm: trans + time
Kinh nghiệm (nếu có, ko bắt buộc): có nhưng mà ít ạh
Nick yahoo: khanhvan_nguyenle

Last edited:

shali

Sub Group Leader
@khanhvan và coldheart95: vì 2 bạn chỉ mới post những bài đầu tiên trong 4rum nên mình cần thời gian để xem xét lại. 2 bạn cứ tham gia và trò chuyện với mọi ng` đi nhé ^^

Nick: Chiri | cũng có thể gọi mình là Sả hoặc Lu ^^
Đăng ký làm: Timer hoặc Uploader cũng đc, thực ra thì mảng nào mình làm cũng đc, dưng k có thời gian thôi =)
Kinh nghiệm (nếu có, ko bắt buộc): đang là leader Upload team của TVfXQVN, từng là leader DBSK Team của 360kpop

mình reg nick ở đây cũng khoảng hơn 1 năm rồi dưng tại k có thời gian lượn lờ ^^ dưng lần này đã có ý định sang đây ở lâu dài =)

Em mới tìm thấy forum này nên muốn vào làm, một phần cũng là vì muốn share Love letter season 1 vì Shinhwa xuất hiện rất nhiều trong đó
Nick: Selby
Đăng ký làm: Translator, Timer
Kinh nghiệm (nếu có, ko bắt buộc): em từng làm sub show cho 2PMvn 1 thời gian nhưng chắc chỉ sub show được thôi em chưa bao h thử MV hay per

Benny

Tiểu thiếp nhà M, Tiểu muội nhà Mun, Coordi ưu tú
Moderator
Nick: dạ Benny
Đăng ký làm : timer :">
Kinh nghiệm (nếu có, ko bắt buộc): em từng làm sub ở SaJu,360kpop,FTIVN cũng kha khá :"> em rất muốn tham gia cùng ST :X

shali

Sub Group Leader
đã gửi bài test cho o0oLalao0o, catsmile, khanhvan, Selby, coldheart95.

Bạn Chiri và Benny đăng kí mảng time, sẽ gửi bài test sau.

Quyết định: nhận zunlyn và ah_ha vào ST >:D<
sẽ sớm set nick cho em zunlyn và ss ah_ha *vỗ tay*

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Các bạn đọc lại cơ cấu tổ chức mới của nhóm Sub ở ĐÂY

Nếu vẫn muốn đăng ký vào Sub Group, mời các bạn vào topic mới ở ĐÂY

Shali cũng vào topic đó báo cáo kết quả phỏng vấn để ss set nick luôn nhé, đặc biệt là hai trường hợp mới của zunlyn và ah_ha, em đề cử làm Coordinator hay sao?

Topic này sẽ được closed để chuyển sang topic mới :">~. Cảm ơn bà con.

Status
Not open for further replies.