[Thăm dò] Offline mừng SH comeback ( off cuối tháng 7 mừng sinh nhật MinJin)

bristina

Tiểu thiếp nhà Park, Đại diện JKF
Trans Group Leader
Mình thiết nghĩ đã tự nguyện xung phong tìm phòng thì phải làm đến nơi đến chốn chứ, giữa chừng lại bảo ko làm được, xong giờ lại bảo là done. Bạn cứ xoay mọi người và ss Irish mòng mòng vậy thì ai chịu được? Vả lại, vụ phòng ốc cũng liên quan đến vụ bánh kem đồ, mình đã đặt người ta tới quán của bạn 1 lần, xong lại đổi qua quán ss Irish, giờ lại đổi nữa ah? Mình không thấy phiền mà ngta cũng thấy phiền rồi đấy. Với lại, Jin cũng đáng được tôn trọng chứ, sn Jin đâu phải trò đùa hay trái banh mà muốn đá đâu thì đá, nhỡ?

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
ss đang type thì lại mất mạng ...

cám ơn 2 e Su và Bờ đã lên tiếng nhé, e Silent có nói với ss ngoài Fb, nhưng ss đang tính gặp mặt rồi mới nói chuyện cho e nó hiểu, về vấn đề này ... nhưng mà mấy đứa đã lên tiếng thì thôi vậy ... vấn đề off ở đâu không quan trọng, chỉ là chổ cho mọi người có thể thoài mái hú hét nói chuyện là được rồi, biết là e Silent có lòng tốt kiếm chổ cho mọi người, nhưng nếu đã nhận thì e cố gắng hoàn thành hay ko chỉ nói 1 lần thôi, đừng nói đi nói lại nhé e, nếu có lần sau e làm giúp mọi người. ss rất dễ chịu, nhưng mà đây là vấn đề chung . Mọi người không ai có ý trách j e Silent cả, chỉ là góp ý với nhau cùng tiến bộ thôi, mong e hiểu ... nhưng ss thắc mắc nha,nhà e Q3 khúc nào vậy? mà e đặt phòng tên gì? để mọi người ai có đi sớm thì lên fòng e ạ? e đặt mấy jờ ??

Vậy đi, nói cũng nói rồi, mọi người calm down đi, nhất là Bờ, ss biết nói đi nói lại vấn đề giao bánh hơi bị ngại nhỉ?? nhưng ráng đi e, nói lại người ta 1 lần nữa đi em. haizzz .. fiền e nhé ... cố lên~ tất cả vì chồng iu~~

@All: vậy thì quyết định thống nhất là quán e Silent nói nha .. nếu ai ko biết quán thì làm ơn, lội ngược page dùm mình với ~~~~

kenchiu

Biểu muội nhà Jung, Subber ưu tú
Subbing Group
Vậy là được rồi ạ, chúc mn đi off vui vẻ nhé :) có gì chụp ảnh lên cho bọn em hóng với :")

Em nhỏ khoái nhìn mặt mấy ss nhấy :itchingsmile:

Khi nào ngoài đấy off nhớ chụp hình lên cho trong này chiêm ngưỡng với nha :uh huh:

bristina

Tiểu thiếp nhà Park, Đại diện JKF
Trans Group Leader
Dạ, vậy chốt lại là quán cũ bên Sư Vạn Hạnh q.10 phải ko ss Irish, để em báo lại bên giao bánh ^^? Và em thấy giờ ss hẹn off là 11h nên em cũng hẹn bên giao bánh là giao lúc 11h lun. Nên chắc em sẽ đến sớm để canh nhận bánh ah :D

Last edited:
@ss ken: dạ vâng ạ....

@ss su: dạ...e cũng biết lỗi ạ....là do em ko có tg đi đặt phòng nên ngay trưa nay em rảnh đc 1 chút nên đã đi rồi ạ..

ss đang type thì lại mất mạng ...

cám ơn 2 e Su và Bờ đã lên tiếng nhé, e Silent có nói với ss ngoài Fb, nhưng ss đang tính gặp mặt rồi mới nói chuyện cho e nó hiểu, về vấn đề này ... nhưng mà mấy đứa đã lên tiếng thì thôi vậy ... vấn đề off ở đâu không quan trọng, chỉ là chổ cho mọi người có thể thoài mái hú hét nói chuyện là được rồi, biết là e Silent có lòng tốt kiếm chổ cho mọi người, nhưng nếu đã nhận thì e cố gắng hoàn thành hay ko chỉ nói 1 lần thôi, đừng nói đi nói lại nhé e, nếu có lần sau e làm giúp mọi người. ss rất dễ chịu, nhưng mà đây là vấn đề chung . Mọi người không ai có ý trách j e Silent cả, chỉ là góp ý với nhau cùng tiến bộ thôi, mong e hiểu ... nhưng ss thắc mắc nha,nhà e Q3 khúc nào vậy? mà e đặt phòng tên gì? để mọi người ai có đi sớm thì lên fòng e ạ? e đặt mấy jờ ??

Vậy đi, nói cũng nói rồi, mọi người calm down đi, nhất là Bờ, ss biết nói đi nói lại vấn đề giao bánh hơi bị ngại nhỉ?? nhưng ráng đi e, nói lại người ta 1 lần nữa đi em. haizzz .. fiền e nhé ... cố lên~ tất cả vì chồng iu~~

@All: vậy thì quyết định thống nhất là quán e Silent nói nha .. nếu ai ko biết quán thì làm ơn, lội ngược page dùm mình với ~~~~

dạ ss ơi, e ở khúc cao thắng vs nguyễn đình chiểu ý ạ....cảm ơn ss đã nhắc nhở em, em cũng biết là mình có lỗi vì đã ko nói vs ss và mn một tiếng nhưg cũng mong mọi ng thông cảm vì dạo này e gần như bị cách ly vs xã hội loài người rồi đấy ạ....dạ khi ss đến đó gửi xe bên ngoài sẽ có một cái bảng giống như nhà hàng đám cưới vậy đó ạ.....nó sẽ ghi là offline mừng sn Jin - SVC....còn về vụ banner....em cũng đang suy nghĩ đây ạ....ss nói là đi off jin thì người ta dẫn lên phòng đó ạ...vs lại e cũng sẽ đến đó sớm khoảng 10h là em đến rồi để đón mn ạ......em đặt phòng là 11h đó ss ạ....mà hình như hôm đó có mình rum mình of thôi đó ss nên cũng ko khó tìm đâu ạ....

Lời cuối cùng cho em xin lỗi mn nhiều lắm vì đến giờ mới lên post lại ạ......Em không mong rằng mn có thể tha thứ cho e lần này đâu, e chỉ mog là cta sẽ "tạm thời" quên nó đi để enjoy sn oppa Jin ạ......MỘT LẦN NỮA EM XIN LỖI MỌI NGƯỜI NHIỀU LẮM........MIAN.......

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
thôi đc r, trục trặc nhỏ íh mà, đừng làm mất không khí vui vẻ của sn Park đại nhân ^^ lần đầu em silent đặt phòng nên xảy ra chút sai sót íh mà, mọi ng` "chuyện to hóa nhỏ, chuyện nhỏ hóa ko" hén ;)

oa~ nôn tới bữa CN ghia :X chắc cứ mong hoài nên tối hôm wa bạn sha nằm mơ, thấy mình ngủ quên để lỡ buổi họp off luôn :)) 3 chân 4 cẳng chạy tới chỗ hẹn, thấy mọi ng` họp off ở cái chỗ gì mà... xập xệ như cái gác, ngồi ăn uống trong mùng mới ghê =))=))=))

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
em mún ss làm gì :-" múa lửa hả :-"

ôi nói múa lửa thì hơi quá đó ạ.....vì dạo này e đang bấn JinDy nên cứ suy nghĩ lung tung thôi.......đêm cũng nằm mơ thấy mấy ảnh cười cười nói nói làm chết fangirl......e ko có thỉnh cầu gì nhiều đâu ạ....mong đến hôm đó ss hãy cứ chơi hết mình đi ạ.....

susu-edible

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
@silent: chuyện cũng ko to tát đến độ tha thứ hay ko em ạ, chỉ là nhắc nhở em lần sau chú ý hơn một chút thôi :)

Benny

Tiểu thiếp nhà M, Tiểu muội nhà Mun, Coordi ưu tú
Moderator
có ăn có ăn thiệt sướng *múa chảo*

Tềnh hềnh hôm đó có kimbab Su làm nha~ bà con ai ko tin tưởng thì đem theo thuốc đau bụng nha ~~~ hẹn mn chủ nhật này Muah muah~~

Tình hình là mình đang cực kỳ thèm kimbap đây...:eek:aoa:nhưng lười làm quá đi:haiz:

Benny

Tiểu thiếp nhà M, Tiểu muội nhà Mun, Coordi ưu tú
Moderator
*Úp cái chảo lên đầu Benny* liệu liệu mà đi đúng h đó :ngon lại đây:

ss Ken chỉ có ăn hiếp em bé là giỏi thôi =((((((((((( ủa đi trễ bị sao á :O mà vẫn 11h đúng ko mn ;-;