Tuyển Coordinator cho nhóm Sub (cần tuyển typeset/encoder & trans tiếng Hoa GẤP)

Status
Not open for further replies.

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
chào mừng thêm 1 coordi mới nữa nhé: Thuong_Min >:D<

em thì không đăng kí làm gì cả, chỉ có từ đây đến tháng 8

nếu có proj nào cần thì em phụ, khâu nào cũng được ạ (trans *eng*, timer, kara, edit, typeset *đơn giản thì được, còn làm cái màu chuyển đậm nhạt thì có khi phải qua training :* ) encode em cũng làm được nhưng mà vì máy em có hạn, nên cái encode hạn chế càng tốt *em đang mày mò cái megui, thấy khó quá :( *

ưu tiên proj ngắn cho em nhé :)

kinh nghiệm: làm trans eng và edit bên box Chinese/Korea của kst.vn, tham gia 1 2 bộ drama và vài phim lẻ khác. (khg 1 năm gì đó)

Last edited:
em thì không đăng kí làm gì cả, chỉ có từ đây đến tháng 8

nếu có proj nào cần thì em phụ, khâu nào cũng được ạ (trans *eng*, timer, kara, edit, typeset *đơn giản thì được, còn làm cái màu chuyển đậm nhạt thì có khi phải qua training :* ) encode em cũng làm được nhưng mà vì máy em có hạn, nên cái encode hạn chế càng tốt *em đang mày mò cái megui, thấy khó quá :( *

ưu tiên proj ngắn cho em nhé :)

kinh nghiệm: làm trans eng và edit bên box Chinese/Korea của kst.vn, tham gia 1 2 bộ drama và vài phim lẻ khác. (khg 1 năm gì đó)

toẹt vời quá cơ....... :X :X :X

shali

Sub Group Leader
@acekiller: thay mặt ST ss cám ơn tâm ý muốn đóng góp cho ST nhé ^^
thật ra bây giờ ST cũng ko có prj ngắn, đa số toàn các prj dài hơi, mà em lại chỉ rảnh đến tháng 8 nên nhìn chung là thời gian không đủ. ss ko muốn em làm việc mà ko có danh hiệu chính thức, như thế là bất công với em. Vậy nên bây giờ em cứ làm những việc của mình đi. Khi nào có thời gian thật sự thích hợp và có thể làm việc với ST lâu dài, em hãy đăng kí lại nhé ;)

@acekiller: thay mặt ST ss cám ơn tâm ý muốn đóng góp cho ST nhé ^^
thật ra bây giờ ST cũng ko có prj ngắn, đa số toàn các prj dài hơi, mà em lại chỉ rảnh đến tháng 8 nên nhìn chung là thời gian không đủ. ss ko muốn em làm việc mà ko có danh hiệu chính thức, như thế là bất công với em. Vậy nên bây giờ em cứ làm những việc của mình đi. Khi nào có thời gian thật sự thích hợp và có thể làm việc với ST lâu dài, em hãy đăng kí lại nhé ;)

à, ý em là đến cuối tháng 8.

Thật ra làm mà không có danh hiệu em cũng từng làm một thời bên kst rồi, vì sau khi em nghỉ, có vài proj thiếu người nên em cũng lại nhảy vào để phụ

danh hiệu đối với em chỉ là phù du =)) *với lại em cũng chỉ tham gia một thời gian, set coordi rồi lại không làm thì em cũng ngại lắm. :)

proj ngắn mà em nói không phải là show 20-30' mà giống như mấy cái MUST, hoặc beatle code (1-2 ep)

còn SB thì em làm cũng được, mà thời gian em cần có khi hơi lâu. Nhất là phần trans, em không biết nhà mình trans từ sub E hay C (mà có vẻ là C), còn edit/timer thì đối với em cũng không mất thời gian mấy.

thật sự để mà nói là làm việc lâu dài thì e không thể, vì tháng 9 vô học xong cũng đến tháng 4. Rồi học hè, về vn v..v.. nói chung là em chỉ có thể tranh thủ thời gian nghỉ đông và nghỉ hè để làm thôi, vì dù gì em cũng không có gì làm cả :)) ngồi coi chùa thì thấy tội lỗi :knock-knock::knock-knock:

tóm lại ý em là, em không cần set vào coordi hay gì cả, chỉ là nếu có thiếu nhân sự trong quãng thời gian em nghỉ, thì em có thể giúp ST nhà mình.

Nick rút gọn: Tysuperkid
Vị trí muốn đăng ký: timer
Kinh nghiệm (nếu có, ko bắt buộc): dạ e chưa có k.nghiệm zì hết ạ nhưng vì hậu kì thi nên muốn đóng góp cho nhà mình cái zì ạ :D mong các ss giúp đỡ

shali

Sub Group Leader
@tysuperkid: OK em, vậy ss treo đơn của em ở đó nhé. khi nào chắc chắn hẵng quay lại cũng ko muộn ;)

@acekiller: ss sẽ hỏi xem xem ở ST có công việc nào còn thiếu ng` ko nhé ^^ nhưng hiện tại ST cũng có nhiều coordi lắm r :-s ko biết còn việc cho em ko?... :-s:-s

Bây giờ mới đủ 20 post để mà đăng kí =)

Nick rút gọn: April
Vị trí muốn đăng ký: trans/editor/time/ typeset
Kinh nghiệm (nếu có, ko bắt buộc):ex-subber của SHINeeVn, ex-subber của 1day team 360kpop, ex-subber của Sub team 360kpop, ex- transer của News Team 360kpop, ex-uploader của Upload team 360kpop, subber của SHINee team 360kpop (vì năm ngoái học lớp 12 nên em nghỉ hết các sub team, chỉ vừa mới quay lại SHINee team)

p.s: lí lịch hơi dài tại năm lớp 10, 11 em ham hố nhiều nơi =)

shali

Sub Group Leader
@April: ss sẽ gửi test sớm cho em ^^

To all: Hiện tại ST đã đủ người nên tạm thời không tuyển coordi nữa. Topic này sẽ được khóa. Thân!

Status
Not open for further replies.