CHÚ Ý: Album hình gửi tặng MinJin

Status
Not open for further replies.

blue_rain198

Chánh thất nhà Park, Translator của tháng 5, 6, S.
Translator
ss pai ơi
nếu em làm thì gửi cho mỗi ông là 1 tờ riêng biệt ạ
hay là 2 ông là 1 mặt giấy úp vô nhau
nếu mỗi ng 1 tờ riêng thì em viết luôn 2 mặt giấy đc ko ss -_-

bonmat86

Hội trưởng hội phụ nữ
Tốt nhất mỗi người một tờ :-? Anh nghĩ thế
Vì nếu em trang trí này nọ, 1 tờ 2 mặt nhìn không đẹp lắm thì phải :-?

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Mỗi người 1 tờ em ạ, vì dù sao Pai cũng dán vào sổ (đúng hung bà?), với lại sổ 2 người riêng mà.

Hôm nay 11 rồi nhưg em mog vẫn còn kịp :( .
Đúg ra em địh nhờ bạn em dịch hộ tiếg Hàn lun nhưg nhà nó lại hư font tiếg Hàn :( Làm phiền mọi ng dịch dùm em vậy :( , em sẽ viết ngắn thôi . Plz!

To Jin :
Oppa , album mới thật sự là rất tuyệt ! Mọi người đều đã nghe những dòng tâm sự của anh rồi , em chắc chắn là khôg ai nghĩ anh là kẻ xấu nữa đâu . Anh đã khiến em từng chút từng chút một quý mến anh vô cùng . Mong rằng sinh nhật lần này anh sẽ cảm thấy thật vui và ấm áp . Chúng em sẽ luôn ở bên cạnh anh , như là thàh viên trog một gia đìh vậy . Hãy cười thật nhiều anh nhé . Happy birthday , our sekshi Jinnie ! Mr. Park Chong Jae always move forward (Junjin) !

To Min :
Oppa , khi anh diễn ở Hollywood Bowl vừa rồi , em cũg đag ở LA . Rất tiếc là em khôg thể đến xem anh diễn . Em mong có thể nhìn thấy anh và gọi tên anh biết chừng nào ... Nhưg em khôg bùn đâu , vì em đã ở rất gần , rất rất gần anh , thế là đủ với em rồi . Lần tới anh hãy lại đến đây và tặg em một chữ kí nhé ! Hay là nhiều hơn thế một chút đc khôg nhỉ ^^ ? Anh đã rất vất vả rồi , nghĩ ngơi và ăn uống thật điều độ , sau đó sẽ là album mới thật cool anh nhé . Happy birthday ! Mr.M , fighting !

To Shinhwa : một trog nhữg điều hạh phúc nhất với em đến thời điểm này là làm một thàh viên của SHCJ , đc yêu quí và âm thàh ủg hộ các anh . Cám ơn vì đã đem đến cho em niềm vui và nước mắt hạh phúc . Bất cứ giá nào em cũg sẽ đợi các anh , 2 năm hay 10 năm , em vẫn đợi . Bởi vì các anh luôn ở trog tim chúg em , mãi mãi không thay đổi . Em yêu tất cả các anh ! Sarang hae !
P/S : hãy đến VN 1 lần nha các anh . Có rất nhìu ng đag đợi các anh ở đây . Và nhắn với Eric là em cũg ấp ủ ước mơ làm vợ anh ấy rồi đấy lol ~

Xog rồi ạ . Mog mọi ng giúp dùm em .
Ah em có gửi tiền ủg hộ ship cún sổ qa paypal như thôg báo rồi , mọi ng check xem ạ :)

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
@Maedy: em viết tiếng anh đấy em ^_^, vì mọi người đều viết tiếng anh cả thôi. Tuy ss viết tiếng hàn nhưng gửi sang bị hư font nên chắc cũng chuyển lại tiếng anh o_O. Thế nên em trans lại sang tiếng anh đi nhé! ^_^

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
ôi, sao thấy ai trong SVC mình cũng đẹp hết vậy? :X:X
Đẹp quá, dễ thương quá :x
*Dòm lại mình* :run:

blue_rain198

Translator
có phải tại trang trí đâu, tại em lỡ viết dài quá T_T viết cho lão Jin hết nguyên 1tr luôn rồi T_T
vâng để em co ngắn nó lại vậy >.<
----------
@Sha: sao pé lại phải lắn tăn như vậy nhỉ ;)) ss cũng ko hơn đâu, kệ chứ ;))

LeOh

S.V.C Staff
PR Group
ss Pai ơi, ss làm hộ em đc ko ạ?
em..lười quá, bảo em làm hẳn vô giấy rồi gửi vào thì..chắc đến tết năm sau vẫn ko xong mất..= ="..
yêu ss nhiều ạ..
đội ơn ss!..<3..:x..:shy:..

paigehk

Đại Tướng Quăng Bom
Site Founder
Hiện giờ thì
- Đã Hoàn tất 2 trang của Hienqv, Hyo Wannie, Leoh.
- Đã in và dán hình Bazuka, Maedy, NBK, Paigehk, Shali (1 tấm).
- Tin nhắn của Bazuka, NBK.

Còn các tin nhắn khác, phần vì là tiếng Hàn máy không đọc được, phần là tiếng việt chưa dịch tiếng Anh nên Pai không chép xuống. Do đó các bạn chưa có tin nhắn nhận được xin vui lòng gởi cho Pai càng nhanh càng tốt.

@bm: ông không cần gởi hình, nhưng muốn nhắn nhủ gì thì cứ nhắn. hehe. Dành cho ông a special page.

@blue: càng dài càng tốt...thể hiện tình cảm sâu sắc. haha.

@ALL: hạn chót gởi hình và tin nhắn sẽ là Thứ Sáu 18/7.

blue_rain198

Translator
@ ss Pai: hị hị của em đã theo máy bay vô đó ngày hôm nay rồi có lẽ mai sẽ có người mang tới chỗ ss (em có cho ng ta số đt của ss có gì để tiện liên lạc)
em cso gửi kèm trong đó 200k của miền Bắc ss nàh
tất cả nhờ ss ạ

ss mà nhìn 2 cái tấm thì =)) của ông Min thưa thớt rộng rãi thoáng mắt
của lão Jin thì chen chúc lúc nhúc, chữu bé tí tẹo, viết xít xìn xịt :)) trông nó ...lắm ss ạ :))
em phải cut bớt lời nhắn và thu nhỏ ảnh mới đủ 1 tờ :))
-_-

=======
anh MẮM sướng thiệt

bonmat86

Hội trưởng hội phụ nữ
Sướng gì em, anh đang suy nghĩ mãi mà chưa biết viết gì đây nè. Mấy cái vụ này anh dỡ lắm -.-
Hồi nhỏ ghét học văn là vì vậy, -.-

Renire

S.V.C Staff
Staff nghỉ hưu
Message from Renire:

First of all, must say "HAPI B-DAY 2 U", rite? ^ ^
And my wish for u, Minwoo oppa. From u, actually from Lee Minwoo in NN5, i started to know about u, looking for info a/b u, like u, and slowly to SHINHWA, it can say 'coz of u, i become a SHINHWA fan ^ ^ Thks so much !! Hope u always successful (that's quite unnessary rite?, u did it already !) and quickly get yo' dreamgirl !!
For u, our Jinnie ^ ^ Being strong and always get enough belief to live !! Just remember that we are always beside u, SHINHWA & fans ! Our love is all around u !
Last but not least, to our SHINHWA, wish all of u being the perfect team TOGETHER FOREVER ~~ Say cheer to them ^0^ !!
That's it.

(It is my pix, not really a nice pix,... in a changing room +_+, anyway, the best it is, ha ha)

p/s: hope this mess can reach u :D

I'm just a fan. Nothing more but nothing less. [d-_-b]

Last edited:

blue_rain198

Translator
@ anh Mắm: special page phải thật special đó, anh cố lên anh, nhờ ss Cagy giúp nữa ^^
------------
@Renire: cái pix trông cute đó chứ, ko ngờ Renire trông lại baby vầy ^^
cái áo đó hợp đó ;))

LeOh

S.V.C Staff
PR Group

mọi ng` chưa đc coi cái lỗ ảnh ngày xưa của renire..(trong nhà tắm thì phải..=)))
kute cực..nhìn như con nít ý..:">....
hồ hồ hồ..:itchingsmile:
..mà mắm viết trang đặc biệt á?..
thế có..là giảm gái trị quà tặng ko?..=))=))=))
nói chơi thôi, zù zì thì anh cũng cho phát ảnh nhìn cho hổ páo đi anh~
....
mà hôm nào ss pai ss mun post toàn thể cái album lên cho mọi ng`ngoài bắc xem ké với nhá..:">..

paigehk

Đại Tướng Quăng Bom
Site Founder
post album lên xong thì chắc Pai sẽ trốn mất. hehe...tại hiện giờ chỉ có mình Pai với con em (ép mãi) làm thôi...cho nên tay nghề trang trí hơi bị khiêm tốn. hehe

@bm: trang ông đặc biệt là tại vì nó không có hình. Cho nên ông viết gì nhiều nhiều để lấp chỗ hình trống đó. hehe

Renire

S.V.C Staff
Staff nghỉ hưu
^^... 21 tuổi xuân rồi đấy, mà cái mặt như 13 tuổi +_+
@blue rain: hihi, Ren lợm cái áo đó dzìa ràu ;;)
@LeOh: :eek:h: hey hey, lô ảnh đó cũng trong phòng thay đồ mà, hừm hừm... :-w
Nhưng mừ, cái message đó vậy là đc rồi phải k ??

Last edited:

bonmat86

Hội trưởng hội phụ nữ
@pai: Nói vậy thì pó tay =))=))=))
Không ngờ forum mình nhìu cute girl thế -.-

Status
Not open for further replies.